Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਨੈਟ ਤੇ ਲੀਕ ਹੋਈ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨਵੀਂ ਫਿਲਮ ‘ਭਾਰਤ’

ਨੈਟ ਤੇ ਲੀਕ ਹੋਈ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨਵੀਂ ਫਿਲਮ ‘ਭਾਰਤ’

Online ਲੀਕ ਹੋਈ ‘ਭਾਰਤ’
ਇਸ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਭਾਰਤ ਅਤੇ ਸਾਊਥ ਅਫਰੀਕਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵਰਲਡ ਕੱਪ ਦਾ ਮੁਕਾਬਲਾ ਹੋਇਆ, ਉੱਥੇ ਹੀ ਬਾਕਸ ਆਫਿਸ ਉੱਤੇ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਅਤੇ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਦੀ ਫਿਲਮ ਭਾਰਤ ਨੇ ਵੀ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਐਂਟਰੀ ਕੀਤੀ।

ਫਿਲਮ ਦੀ ਐਡਵਾਂਸ ਬੁਕਿੰਗ ਨੇ ਮੇਕਰਸ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਲਈ ਸੁਕੂਨ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਫਿਲਮ ਬਾਕਸ ਆਫਿਸ ਉੱਤੇ ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਿਕਾਰਡਸ ਬਣਾਏਗੀ ਪਰ ਹੁਣ ਆ ਰਹੀ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੇਕਰਸ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ ਬਾਕਸ ਆਫਿਸ ਉੱਤੇ 42.30 ਕਰੋੜ ਨਾਲ ਓਪਨਿੰਗ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ਭਾਰਤ ਆਨਲਾਈਨ ਲੀਕ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

ਖਬਰਾਂ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਇੱਕ ਹੈਕਿੰਗ ਲਈ ਬਦਨਾਮ ਸਾਈਟ ਨੇ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਆਨਲਾਈਨ ਲੀਕ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਫਿਲਮ ਉੱਤੇ ਵਰਲਡ ਕੱਪ ਦਾ ਅਸਰ ਪੈਣ ਦੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਜਤਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਪਰ ਪਹਿਲੇ ਦਿਨ ਦੀ ਕਮਾਈ ਨੇ ਦੱਸ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਵਰਲਡ ਕੱਪ ਵੀ ਸਲਮਾਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਵਿਖਾ ਸਕਿਆ ਪਰ ਹੁਣ ਫਿਲਮ ਲੀਕ ਦੀ ਗੱਲ ਜਾਣਕੇ ਸਲਮਾਨ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ ਜਰੂਰ ਹੋਣਗੇ। ਸਲਮਾਨ ਕਈ ਵਾਰ ਫਿਲਮ ਦੀ ਪਾਇਰੇਸੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣੀ ਟੈਂਸ਼ਨ ਵਿਅਕਤ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਵੀ ਇਹ ਗੱਲ ਕਹੀ ਸੀ ਫਿਲਮ 300 ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਮਾਏਗੀ ਪਰ ਉਹ ਉਦੋਂ ਹੋਵੇਗਾ ਜਦੋਂ ਇਸ ਨੂੰ ਥੀਏਟਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਈਦ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੋਂ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਮ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸੁਪਰਹਿਟ ਫਿਲਮਾਂ ਨੂੰ ਈਦ ਉੱਤੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਦਾ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਸਲਮਾਨ ਦੇ ਫੈਨਜ਼ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਿਲਮ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਸ਼ੋਅ ਤੋਂ ਹੀ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਦੇ ਅੱਗੇ ਭੀੜ ਲਗਾ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਟਿਊਬਲਾਈਟ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦੇਈਏ ਤਾਂ ਸਲਮਾਨ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਈਦ ਰਿਲੀਜ਼ ਨੇ ਕਮਾਲ ਦਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਟਾਈਗਰ ਜ਼ਿੰਦਾ ਹੈ, ਵਾਂਟੇਡ, ਸੁਲਤਾਨ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਨੇ 300 ਕਰੋੜ ਦਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਆਪਣੀ ਸਭ ਤੋਂ ਹਿੱਟ ਜੋੜੀਦਾਰ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਅਤੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਨਵੀਂ ਸੈਂਸੇਸ਼ਨ ਦਿਸ਼ਾ ਪਟਾਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਹਨ।

ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ , ਜੈਕੀ ਸ਼ਰਾਫ ਅਤੇ ਇੱਕ ਸੀਨ ‘ਚ ਤੱਬੂ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਵੇਖ ਰਹੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੀ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਸਲਮਾਨ ਇਸ ਫਿਲਮ ਤੋਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਬਾਕਸ ਆਫਿਸ ਉੱਤੇ ਛਾ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਹਨ।

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!