Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਅੱਜ ਰਾਹੂ – ਕੇਤੁ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਛਾਇਆ ਵਲੋਂ ਵਧੇਗੀ ਇਸ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ , ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਸੁਚੇਤ

ਅੱਜ ਰਾਹੂ – ਕੇਤੁ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਛਾਇਆ ਵਲੋਂ ਵਧੇਗੀ ਇਸ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ , ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਸੁਚੇਤ

ਰਾਸ਼ਿਫਲ 8 ਜੂਨ : ਅੱਜ ਰਾਹੂ – ਕੇਤੁ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਛਾਇਆ ਵਲੋਂ ਵਧਣ ਵਾਲੀ ਹਨ ਛੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਅੱਜ ਚੰਦਰਮਾ ਉੱਤੇ ਰਾਹੂ – ਕੇਤੁ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਛਾਇਆ ਪੈ ਰਹੀ ਹੈ । ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਬੁਰਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਸਦਾ ਖਾਮਿਆਜਾ ਛੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਭੁਗਤਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹਨ । ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ 8 ਜੂਨ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਤਾਂ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 8 June 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਸ਼ਖਸ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਰੋਜ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਸਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੱਢੀਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਵੇਂ , ਗੱਲ ਬੰਨ ਜਾਵੇਗੀ । ਤੁਸੀ ਪਰਵਾਰ ਜਾਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਘੁੱਮਣ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਬਾਸ ਵਲੋਂ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕੁੱਝ ਗੁਪਤ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਜਾਨਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਨਿੱਪਟਾਣ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਹੁਤ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਣਗੇ । ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਤੋਤਸਾਹਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇਗੀ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਅੱਛਾ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਲੇਕਿਨ ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਪੈਸਾ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਚ – ਵਿਚਾਰ ਜਰੂਰ ਕਰ ਲਵੇਂ । ਕੁੱਝ ਤਨਾਵ ਅਤੇ ਮੱਤਭੇਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਿੜਚਿੜਾ ਅਤੇ ਬੇਚੈਨ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਬਣੇਗਾ ਜਾਂ ਅਜਿਹੀ ਹਾਲਤ ਵੀ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ ਕਿ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣੀ ਜਰੂਰੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਤੁਸੀ ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਚੰਗੇ ਵਲੋਂ ਸੋਚ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਲੈ , ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਫਾਇਦਾ ਹੀ ਨਾ ਵੇਖੋ ਉਸਤੋਂ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਨੁਕਸਾਨ ਨੂੰ ਵੀ ਵੇਖੋ । ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗੀ । ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ । ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਨੂੰ ਲਾਲ ਚੁੰਨੀਚੜਾਵਾਂ, ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣੇਗੀ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਉਂਨਤੀ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਨਿਆਇਪਕਸ਼ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਈਰਖਾ ਅਤੇ ਨਫਰਤ ਜਿਵੇਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਮਨੋਭਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਇਹ ਦਿਨ ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਭਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਰਾਜਕੀਏ ਅੜਚਨ ਦੂਰ ਹੋਕੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬਣੇਗੀ । ਯਾਤਰਾ ਮਨੋਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ । ਵਿਰੋਧੀ ਪਸਤ ਹੋਣਗੇ । ਨਿਵੇਸ਼ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ । ਜੋਖਮ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ । ਪ੍ਰੇਮ – ਪ੍ਰਸੰਗ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਸੱਬ ਕੁੱਝ ਸੰਤੋਸ਼ਜਨਕ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ । ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗਾ । ਚਿੜੀਆਂ ਨੂੰ ਕਣਕ ਦਾ ਦਲਿਆ ਪਾਓ , ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ । ਭਾਗਯੋਦਏ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਮਿਹੋਤ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਲੱਗ ਜਾਵੇ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਭਾਵੁਕਤਾ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ । ਪਰਿਜਨ ਤੁਹਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮ ਦੀ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗੀ । ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਟਲਣਗੇ । ਵਪਾਰ , ਰੋਜਗਾਰ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਬਿਜਨੇਸ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਸੁਝਾਅ ਮਿਲਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪੇਸ਼ਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ । ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਾਧੁਰਿਆਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਭਰੋਸੇ ਬਿਲਕੁੱਲ ਨਹੀਂ ਰਹੇ । ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਵੈਰੀ ਪਰਾਸਤ ਹੋਣਗੇ । ਪੇਸ਼ਾ ਠੀਕ ਚੱਲੇਗਾ । ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਜੋ ਲੋਕ ਉਪਯੁਕਤ ਘਰ ਦੀ ਖੋਜ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੈਸਾ ਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ । ਅੱਜ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵੇਖਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਚੰਗੇ ਵਲੋਂ ਬਣਾ ਲਵੇਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਕੋਈ ਨਜਦੀਕੀ ਕਿਤੇ ਘੁੱਮਣ ਜਾਣ ਲਈ ਕਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮੌਜ – ਮਸਤੀ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗੀਏ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਚਕ ਮੁਲਾਕਾਤ ਵਲੋਂ ਸੁਖ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ । ਲਵ ਲਾਇਫ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗੀ । ਪ੍ਰੇਮ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਲਸ ਨੂੰ ਸਥਾਨ ਮਤ ਦਿਓ । ਕਿਸੇ ਬੋਝ ਜਾਂ ਅਨਚਾਹੇ ਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਅਚਾਨਕ ਇਨਕਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਉਲਝੀ ਹੋਈ ਹਾਲਤ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਵੈਚਾਰਿਕ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸਥਿਰਤਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਾਰਿਆਸਫਲਤਾ ਵਿੱਚ ਸਰਲਤਾ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਖ਼ਰਚ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਜਾਂ ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਿੱਚ ਲਈ ਫੈਸਲੇ ਗਲਤ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ । ਵਪਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਕਰਜ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਬੇਵਜਾਹ ਤਨਾਵ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਅੜੰਗਾ ਲਗਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ । ਦੂਸਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕਰਣ ਲਈ ਬਾਧਯ ਨਹੀਂ ਕਰੋ , ਜੋ ਤੁਸੀ ਆਪ ਨਹੀਂ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਆਂ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਸਮੇਂਤੇ ਕਰ ਲੈਣਗੇ । ਕੇਵਲ ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਵਿੱਚ ਹੀ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇ ਆਪਣੀ ਜਰੂਰੀ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਕਰੋ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵੈਚਾਰਿਕ ਮੱਤਭੇਦ ਖਤਮ ਹਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕੰਮ ਅਤੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਉੱਤੇ ਗੌਰ ਕਰੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਆਧਿਕਾਰਿਕ ਆਂਕੜੇ ਸੱਮਝਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋਵੋਗੇ । ਵੱਢੀਆਂ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਪ੍ਰਦ ਰਹੇਗਾ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਮਾਜਕ ਅਤੇ ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ । ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦੇ ਸਵਾਸਥ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਆਪਣੇ ਸਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਕਾਰ ਕਰਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ । ਵਸਤੁਵਾਂਸੰਭਾਲਕੇ ਰੱਖੋ । ਥਕਾਣ ਰਹੇਗੀ । ਪੁਰਾਨਾ ਰੋਗ ਉੱਭਰ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਪੇਸ਼ਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਮੌਜ – ਸ਼ੌਕ ਦੇ ਸਾਧਨ , ਉੱਤਮ ਗਹਿਣਾ ਅਤੇ ਵਾਹੋ ਦੀ ਖਰੀਦਾਰੀ ਕਰਣਗੇ । ਕਰੀਬੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕੁੱਝ ਤਿਆਗ ਕਰਣਾ ਪਏ , ਤਾਂ ਸੰਕੋਚ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਹੀ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਨੌਕਰੀ ਦਾ ਆਫਰ ਮਿਲੇਗਾ , ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਨੇ ਦੇ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਗਰੀਬ ਜਰੂਰਤਮੰਦੋਂ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਦਾਨ ਕਰੋ , ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਮੰਗਲਮਏ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ , ਜਿਸਦੇ ਚਲਦੇ ਤੁਸੀ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਵੱਲ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਵਧਣਗੇ । ਅੱਜ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਦਉੱਨਤੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮਾਨ ਕੀਰਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਇੱਜ਼ਤ ਵਾਲਾ ਆਦਮੀਆਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ । ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਦਿਖਾਵੇ ਉੱਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ । ਸੈਰ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਵਾਹੋ ਅਤੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਦੇ ਪ੍ਰਯੋਗ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰੱਖੋ । ਕੀਮਤੀਵਸਤੁਵਾਂਸੰਭਾਲਕੇ ਰੱਖੋ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਗਹਿਰਾਈ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗਾ । ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣਗੇ । ਘਰ – ਪਰਵਾਰ ਜਾਂ ਗੁਆਂਢ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਔਖਾ ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਬਣੇ ਤਾਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇ । ਪੇਸ਼ਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਚਸ਼ਮਾ ਸਥਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 8 June 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 8 June 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 8 June 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!