Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਐਤਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਇਸ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਖੁੱਲ ਜਾਵੇਗੀ ਕਿਸਮਤ

ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਐਤਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਇਸ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਖੁੱਲ ਜਾਵੇਗੀ ਕਿਸਮਤ

ਰਾਸ਼ਿਫਲ 9 ਜੂਨ : ਇਸ 2 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਮੰਡਰਾ ਰਹੇ ਸੰਕਟ ਦੇ ਬਾਦਲ , ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਹੋਣਗੇ ਦੂਰ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਅੱਜ ਪੰਜ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਉੱਤੇ ਮੰਡਰਾ ਰਹੇ ਸੰਕਟ ਦੇ ਬਾਦਲ ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਅਜੋਕਾ Rashifal 9 Jun 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਸਾਮਾਜਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਹਰ ਸੰਭਵ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਜਰੂਰ ਕਰੋ । ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਤਸਾਹਜਨਕ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਸਾਮਾਜਕ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਰੁਤਬਾ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਅਚਾਨਕ ਹੋਈ ਮੁਲਾਕਾਤ ਸਥਾਈ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਦੇ ਬਹਕਾਵੇ ਵਿੱਚ ਆਕੇ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਕਰੋ , ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਲਈ ਬਾਧਯ ਹੋਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਤਨਾਵਗਰਸਤ ਅਤੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਫਾਇਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਅੱਜ ਨੂੰ ਵੀ ਖਾਸ ਫੈਸਲਾ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਲਵੇਂ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਵਲੋਂ ਸੱਮਝਾਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਗਰਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘੇਰ ਲਵੇਂਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਦੋਨਾਂ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਬਣਾਏ ਰੱਖੇਗੀ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਦੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਬਣੀ ਰਹੇਂਗੀ । ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਔਲਾਦ ਦੇ ਫਰਜ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸੌਹਾਰਦਪੂਰਣ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਵਰਤੋ । ਪੁਰਾਣੇ ਰੋਗ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਭਾਵਾਂ ਦੀ ਪਰਕਾਸ਼ਨ ਛੇਤੀ ਹੀ ਚਰਮੋਤਕਰਸ਼ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚਾਏਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪੇਸ਼ਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਉੱਤੇ ਰੱਖੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਇਸ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕਣਗੇ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਉੱਤੇ ਵੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ । ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਸੌਂਪ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰੇ ਹੋਵੋਗੇ । ਹੱਥ – ਪੈਰ ਅਤੇ ਸ਼ਰੀਰ ਦਰਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਆਲੋਚਕਾਂ ਦਾ ਮੁਹਂ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਉੱਤੇ ਕ੍ਰੋਧ ਨੁਕਸਾਨਦਾਈ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਗੁੱਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਤਨਾਵ ਲਵੇਂ ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰੀਰਕ ਚੋਟ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਕਾਂਟੈਕਟ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਸੁਭਾਅ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਬੰਨ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਸ਼ਾ ਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਦਖਲ ਦੇ ਬਿਨਾਂਨਿਪਟਾਵਾਂ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਚਿੰਤਤ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਲੈਣਦੇਣ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤਨਾਵ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ । ਪੈਸੇ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ । ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਾਂ ਨੂੰ ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਰੁਮਾਂਸ ਵਿੱਚ ਅੜਚਨ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰਾ ਦਾ ਮੂਡ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਲਵ ਲਾਇਫ ਲਈ ਚੰਗੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੀ ਉੱਨਤੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਨ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਇਫ ਲਈ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਲੇਕਿਨ ਪੁਰਾਣੇ ਰੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਲਾਭਦਾਈ ਸੌਦੇ ਹੱਥ ਵਲੋਂ ਨਿਕਲ ਜਾਣਗੇ । ਰਿਸ਼ਤੋ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਵਿੱਚ ਭੱਜਦੌੜ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਮਿਲਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੋ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਧੂਮਿਲ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ । ਘਰ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੀਲੇ ਸੁਭਾਅ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਪੈਸੇ ਜਮਾਂ ਕਰੋ , ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਤੁਸੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਵਿੱਚ ਪੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਔਲਾਦ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਕਠਿਨਾਇਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਾਹਨ ਚਲਾਂਦੇ ਸਮਾਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ । ਕਮਾਈ ਦੇ ਸਰੋਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਦਰਾਰ ਪਾਉਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੋਕੀਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਜਾਓ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਸੰਤ ਵਲੋਂ ਮਿਲੋ , ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਸੁਕੂਨ ਮਿਲੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪਿਆਰਾ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕਰ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਤਸੱਲੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਸਾਂਸਕ੍ਰਿਤੀਕ ਕਾਰਜ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਤੁਹਾਡਾ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕਾਰਜ ਸੰਪੂਰਣ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਸੁਖਮਏ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਠੀਕ ਸਲਾਹ ਅਤੇ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਮਿਹੋਤ ਦੇ ਜੋਰ ਉੱਤੇ ਖਾਸ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣੇਗੀ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਪਿਆਰ ਦੇ ਬੰਧਨ ਨੂੰ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਪੈਦਾ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਨਵੇਂ ਲੋਕੋ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਅਧੂਰੇ ਸਪਨੇ ਅੱਜ ਵਲੋਂ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਲੱਗਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਨਿਵੇਸ਼ ਅਤੇ ਲੇਨ ਦੇਨ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸੋਚਿਆ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਲੈ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੀ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਦੁੱਖਾਂ ਦਾ ਛੁਟਕਾਰਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਵਪਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਆਰਡਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਸ਼ਾਇਦ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਯਾਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਸੀ ਬਾਣੀ ਦੀ ਮਧੁਰਤਾ ਰੱਖੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਹੌਲ ਵੀ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ , ਅਤੇ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਬਰਤਣ ਵਲੋਂ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਘੱਟ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਪਰਵਾਰ ਵਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੂਰੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਕਾਰਜ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਬਾਹਰ ਯਾਤਰਾ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਵਿੱਤੀਯੋਂ ਵਿੱਚ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸੋਚ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਤੁਹਾਡੀ ਆਤਮਕ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵੱਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਆਰਥਕ ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੰਫਿਊਜਨ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ । ਬਿਜਨੇਸ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪੁਰਾਣੀ ਗਲਤੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਡਰ ਬਣਾ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮਨ ਵਿੱਚ ਵਿਰਾਜਮਾਨ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਤਿਆਗ ਦਿਓ । ਆਪਣੇ ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਪਲਾਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਬਹਿਸ ਜਾਂ ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਨਾ ਕਰੋ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਭਰੇ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਲੋਂ ਸੁਣੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਵਿੱਤੀ ਸਲਾਹਕਾਰ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿਓ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਲਈ ਗਏ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੋਗੇ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਨਾ ਕਰੋ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਅਜੀਬ ਰਵੱਈਆ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਭਰਮਿਤ ਕਰੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸੀਨਿਅਰਸ ਦਾ ਪੂਰਾ – ਪੂਰਾ ਯੋਗਦਾਨ ਰਹੇਗਾ । ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 9 Jun 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 9 Jun 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 9 Jun 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!