Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਹੀਰੇ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚਮਕੇਗੀ ਇਸ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ

ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਹੀਰੇ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚਮਕੇਗੀ ਇਸ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ

ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ । ਮੰਗਲਵਾਰ ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦਾ ਵਾਰ ਹੁੰਦਾ ਹਨ । ਅੱਜ ਹਾਂੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਪੰਜ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਅਜੋਕਾ Rashifal 11 JUNE 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਭਰਪੂਰ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਡਾ ਗੁੱਸਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਪਾਰੀ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਥਾਰ ਕਰਣਗੇ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ੁਹਰਤ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਦੂੱਜੇ ਲਿੰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਤਰਫ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰਣਗੇ । ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਰੁਮਾਂਸ ਦੇ ਕੁੱਝ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਗਰੀਬ ਜਰੂਰਤਮੰਦ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੰਬਲ ਦਾਨ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਹੋੁਮਾਨਜੀ ਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਪਾ ਕਰਣਗੇ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਭੱਜਦੌੜ ਅਤੇ ਮਿਹੋਤ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ । ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਰੂਕੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਕੱਢੀਏ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਆਰਾਮ ਦਿਓ । ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਿਅਜਨੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਘੁੱਮਣ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰ ਦੇਣਗੇ । ਵਸਤਰਾਂ ਆਦਿ ਉੱਤੇ ਖਰਚ ਵੱਧ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਦਾ ਗਲਤ ਮਤਲੱਬ ਕੱਢ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਦਾ ਗੁਜਾਰਾ ਤੁਸੀ ਕਰ ਪਾਣਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹੋਤ ਫਲ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਮਾਤਾ ਦਾ ਸਾਨਿਧਿਅ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੀ ਅਨੁਕੂਲ ਹਾਲਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗੀ । ਕੰਮ ਕਰਣ ਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਮੰਦ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਉੱਤੇ ਤੁਸੀ ਫਤਹਿ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਭਰਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸਮਤ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਸੱਬ ਕੁੱਝ ਤੁਹਾਡੀ ਪਹੁਂਚ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਲਈ ਉਚਿਤ ਮਾਹੌਲ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ । ਦਲੀਲ਼ – ਵਿਤਰਕ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਹੈ । ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਹੋੁਮਾਨਜੀ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ । ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਰਵਾਰ ਵਲੋਂ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਸੁਖ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ |

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਿਆਨਿਸ਼ਠਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਫਤਹਿ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗੀ । ਕੁੱਝ ਕੰਮ ਬਨੇਗੇ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਬਣਦੇ ਬਣਦੇ ਆਪਣੀ ਹੀ ਗਲਤੀ ਵਲੋਂ ਰੁਕ ਸਕੇ ਹੈ ਜਾਂ ਅਟਕ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ , ਅਨਾਇਆਸ ਜਸ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਵਲੋਂ ਸੁਖ ਦੀ ਅਨੁਭਵ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਵਿਅਸਤ ਦਿਨ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ ਊਰਜਾਵਾਨ ਪਾਣਗੇ । ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਪ੍ਰਪੋਜਲ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਖਬਰਾਂ ਕਿ ਪ੍ਰਧਾਨਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਔਲਾਦ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸੁਨਹਰੇ ਪਲ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ । ਸ਼ਤਰੁਵਾਂਦੀ ਧਿੰਗਾਣਾ ਤਾਕਤਾਂ ਉੱਤੇ ਫਤਹਿ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਵੱਸਥ ਸੰਬੰਧੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸੌਦੇ ਹੋਵੋਗੇ । ਆਰਥਕ ਲੈਣਦੇਣ ਕਰਣ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਉਚਿਤ ਹੈ ਇਸਲਈ ਲੰਬੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦਾ ਰਸਤਾ ਚੁਣੇ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਸੰਤੁਲਿਤ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਭੋਜਨ ਖਾਵਾਂ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਸਰਤ ਵੀ ਕਰੋ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲੇਗਾ । ਪਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ । ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਉਪਲੱਬਧੀਆਂ ਭਰਿਆ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਰੁਕੇ ਕਾਰਜ ਦੇ ਸਾਰੇ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ । ਲਾਭਕਾਰੀ ਮੌਕੇ ਆਣਗੇ । ਪੈਸਾ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਿਆਰਾ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਅਤੇ ਕਾੰਪਟੀਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਵਧੇਗੀ , ਇਸਲਈ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਗੈਰ ਜਰੂਰੀ ਖਰਚ ਨਹੀਂ ਵਧੀਏ ਇਸਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ । ਸਵੱਸਥ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਕਿ ਲੋੜ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ – ਹੌਲੀ ਵਾਪਸ ਰਫ਼ਤਾਰ ਆਵੇਗੀ । ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਭੂਮੀ – ਭਵਨ ਅਤੇ ਪੁਰਾਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹਨ । ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸੰਭਲਕਰ ਚੱਲਣਾ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਲਕਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੀ ਉੱਚਾ ਤੈਅ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਸਿੱਖਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜ਼ਰੂਰਤ ਦੇ ਖਰਚ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੱਥ ਫੈਲਾਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗ਼ੁੱਸੇ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਕਿ ਲੋੜ ਹੈ । ਸਵਾਸਥ ਵਿੱਚ ਤਾਜਗੀ ਰਹੇਗੀ । ਨਵੇਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਇੱਕ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਆਖ਼ਿਰੀ ਪਲ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜਿਸ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਜੁਡ਼ੇ ਹਨ ਉੱਥੇ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪੜ੍ਹਨੇ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਦਿਨ ਕਾਫ਼ੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਆਲਸ ਕਿ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀ ਬਣੇਗੀ ਨਜਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ । ਕੋਈ ਪੁਰਾਨਾ ਕਾਗਜ , ਫਾਇਲ ਜਾਂ ਆਂਕੜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਕੁੱਝ ਹੀ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਬਦਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਸਮਾਂ ਬੇਹੱਦ ਅਨੁਕੂਲ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਮਿੱਤਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਕਮਾਈ ਵਾਧੇ ਦੇ ਸਰੋਤ ਵਿਕਸਿਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵੈਰੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਦਵੰਦੀ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨਿਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਜੂਨਿਅਰ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਦਿਨਭਰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਜਰਿਆ ਰੱਖੋ । ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਵਲੋਂ ਮਨ ਹਰਸ਼ਿਤ ਰਹੇਗਾ । ਲਵ ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ਛੋਟੀ ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਉੱਤੇ ਬਹਿਸ ਨਾ ਕਰੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੈ ਤਾਂ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰ ਖਰੀਦੇ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਧੋਖਾ ਖਾ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਪੈਣਗੇ । ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਝੁੰਝਲਾਹਟ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗਾ । ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਉੱਚ ਨੇਤਾ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਵਿਦਿਅਕ ਜਾਂ ਜਾਂਚ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਪਰਵਾਸ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ । ਤੁਹਾਡਾ ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਲੋਂ ਪਰਿਪੂਰਣ ਰਹੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਪੱਧਰ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਣ ਲਈ ਫਿਲਹਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਥਾਈ ਪ੍ਰਯੋਗ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਵਸਤਾਂ ਦੀ ਹੀ ਖਰੀਦ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal ੧੧ JUNE 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 11 JUNE 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 11JUNE 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!