Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਬਾਲੀਵੁਡ ਦਾ ਇਹ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸਿੰਗਰ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ, ਬੇਹੱਦ ਹੀ ਘੱਟ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦਾ ਇਹ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸਿੰਗਰ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ, ਬੇਹੱਦ ਹੀ ਘੱਟ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

ਬਾਲੀਵੁਡ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਦੁਖਦ ਘਟਨਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ . ਦੱਸ ਦਿਓ , ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਜਾਣ – ਮੰਨੇ ਸਿੰਗਰ ਨਿਤੀਨ ਬਾਲੀ ਹੁਣ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰਹੇ . ਉਹ ਸਿਰਫ 47 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਗਏ .

ਨਿਤੀਨ 90 ਦੇ ਦਸ਼ਕ ਦੇ ਚੰਗੇਰੇ ਸਿੰਗਰ ਹੋਇਆ ਕਰਦੇ ਸਨ . ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਈ ਪੁਰਾਣੇ ਗਾਣੀਆਂ ਨੂੰ ਰੀਮਿਕਸ ਕਰਕੇ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ ਸੀ . ਅਚਾਨਕ ਹੋਏ ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਫਿਲਮੀ ਜਗਤ ਸੱਕਦੇ ਵਿੱਚ ਹੈ . ਨਿਤੀਨ ਬਾਲੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਮਿਊਜਿਕ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਸਨ . ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੂਜੀ ਪਤਨੀ ਰੋਮਾ ਬਾਲੀ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ਉੱਤੇ ਏਕਟਿਵ ਹਨ . ਦੱਸ ਦਿਓ , ਨਿਤੀਨ ਦੀ ਪਤਨੀ ਰੋਮਾ ਬਾਲੀ ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ਕੀਤੀ ਜਾਣੀ – ਮੰਨੀ ਐਕਟਰੈਸ ਹੈ .

ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਗਈ ਜਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ , ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਨਿਤੀਨ ਬਾਲੀ ਦੀ ਜਾਨ ਗਈ . ਦਰਅਸਲ , ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੱਡੀ ਡਿਵਾਇਡਰ ਵਲੋਂ ਟਕਰਾ ਗਈ ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਇਹ ਹਾਦਸਿਆ ਹੋਇਆ . ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਉਂਹੇਂ ਗੰਭੀਰ ਸੱਟਾਂ ਆਈ ਸਨ ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਟਾਂਕੇ ਲਗਾਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਘਰ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ . ਲੀਗਲ ਫਾਰਮੇਲਿਟੀਜ ਪੂਰੀ ਕਰਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਹ ਪਤਨੀ ਰੋਮੇ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਵਾਪਸ ਆ ਗਏ ਸਨ . ਲੇਕਿਨ ਕੁੱਝ ਹੀ ਦੇਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿਗੜਨ ਲੱਗੀ . ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਢਿੱਡ ਦਰਦ ਹੋਣ ਲਗਾ , ਖੂਨ ਦੀਆਂ ਉਲਟੀਆਂ ਹੋਣ ਲੱਗੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਲਡ ਪ੍ਰੇਸ਼ਰ ਵੀ ਘੱਟ ਹੋ ਗਿਆ . ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਹ ਬੇਹੋਸ਼ ਹੋ ਗਏ . ਉਨ੍ਹਾਂ ਹਾਸਪਿਟਲ ਲੈ ਜਾਇਆ ਗਿਆ ਜਿੱਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੋਇਆ ਘੋਸ਼ਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ . ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਹਾਦਸੇ ਦੇ ਦਿਨ ਨਿਤੀਨ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਕੇ ਗੱਡੀ ਚਲਾ ਰਹੇ ਸਨ ਜਿਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸੰਤੁਲਨ ਵਿਗੜਿਆ ਅਤੇ ਕਾਰ ਡਿਵਾਇਡਰ ਵਲੋਂ ਜਾ ਟਕਰਾਈ . ਇਹ ਹਾਦਸਿਆ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਉਹ ਬੋਰਿਵਲੀ ਵਲੋਂ ਮਲਾਡ ਜਾ ਰਹੇ ਸਨ .

ਇਸ ਗਾਣੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਆਵਾਜ,nm ਨਿਤੀਨ ਬਾਲੀ ਨੇ 90 ਦੇ ਦਸ਼ਕ ਵਿੱਚ ਕਈ ਪੁਰਾਣੇ ਗਾਨੇ ਨੂੰ ਰੀਮਿਕਸ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਆਵਾਜ ਦਿੱਤੀ . ਨੀਲੇ – ਨੀਲੇ ਅੰਬਰ ਉੱਤੇ , ਛੂਹਕੇ ਮੇਰੇ ਮਨ ਨੂੰ , ਪਿਆਰ ਮੰਗਿਆ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਵਲੋਂ , ਇੱਕ ਅਜਨਬੀ ਹੁਸੀਨਾ ਵਲੋਂ ਅਤੇ ਪਲ – ਪਲ ਦਿਲ ਦੇ ਕੋਲ ਜਿਵੇਂ ਕਈ ਸੁਪਰਹਿਟ ਗਾਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਗਾਏ . ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ‘ਨੀਲੇ – ਨਾਲੇ ਅੰਬਰ ਉੱਤੇ’ ਗਾਨਾ ਗਾਕੇ ਮਿਲੀ .

ਨਿਤੀਨ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਵਿਆਹ ਫੇਮਸ ਵੀਜੇ ਰੂਬੀ ਭਾਟਿਯਾ ਵਲੋਂ ਕੀਤੀ ਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤਲਾਕ ਸਾਲ 1999 ਵਿੱਚ ਹੋ ਗਿਆ . ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਏਕਟਰੇਸ ਰੋਮਾ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਦੀ ਜੋ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ‘ਸਿਲਸਿਲਾ ਬਦਲਦੇ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਦਾ’ ਸੀਰਿਅਲ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੋ .

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦਾ ਇਹ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸਿੰਗਰ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ, ਬੇਹੱਦ ਹੀ ਘੱਟ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!