Breaking News
Home / ਤਾਜਾ ਜਾਣਕਾਰੀ / ਵਰਮਾਲਾ ਪਾਉਣ ਲੱਗੇ ਲਾੜਾ -ਲਾੜੀ ਅਚਾਨਕ ਪਿੱਛੇ ਤੋਂ ਆਈ ਆਵਾਜ਼ ਕੁੜੀ ਨੇ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਕਈ ਰਾਤਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰੀਆਂ ਜਿਸਨੂੰ ਸੁਣਦੇ ਹੀ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਜੋ ਕੀਤਾ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਰਹਿ ਜਾਵੋਗੇ ਹੈਰਾਨ

ਵਰਮਾਲਾ ਪਾਉਣ ਲੱਗੇ ਲਾੜਾ -ਲਾੜੀ ਅਚਾਨਕ ਪਿੱਛੇ ਤੋਂ ਆਈ ਆਵਾਜ਼ ਕੁੜੀ ਨੇ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਕਈ ਰਾਤਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰੀਆਂ ਜਿਸਨੂੰ ਸੁਣਦੇ ਹੀ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਜੋ ਕੀਤਾ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਰਹਿ ਜਾਵੋਗੇ ਹੈਰਾਨ

ਅਕਸਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਅਸੀਂ ਕਈ ਸਾਰੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਪੜ੍ਹਦੇ ਹਾਂ ਜੋ ਵਿਆਹ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਦੇ ਕਦੇ ਤਾ ਸਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਅਜਿਹੇ ਮਾਮਲੇ ਵੀ ਆ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਿੰਨਾ ਨੂੰ ਜਾਨਣ ਦੇ ਬਾਰ ਸਾਰੇ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਿਵੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਅੱਜ ਕੱਲ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਪਿਆਰ ਦੇ ਚੱਕਰ ਵਿਚ ਪੈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਭੁੱਲ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਸਦਾ ਅੰਜਾਮ ਕਿਸ ਹੱਦ ਤੱਕ ਬੁਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਦੇ ਕਦੇ ਤਾ ਇਸ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਮਾਜ ਵਿਚ ਸਾਡੇ ਵੱਡੇ ਬੁਜ਼ਰਗਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਅਪਮਾਨਿਤ ਹੋਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਮਾਮਲਾ ਦੱਸਣ ਵਾਲੇ ਹਾਂ ਜਿਸ ਨੂੰ ਜਾਨਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੂਈ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਵੋਗੇ ਅਸਲ ਵਿਚ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਯੂ ਪੀ ਦੇ ਕਾਨਪੁਰ ਦਾ ਹੈ ਜਿਥੇ ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਹੀ ਕੁੜੀ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਨਾਲ ਕੁੜੀ ਦਾ ਜਿਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੀ ਸੀ ਉਹ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਕਿਉਂਕਿ ਲਾੜੇ ਨੇ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੀ ਹਰਕਤ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਆਓ ਹੁਣ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਉਸ ਘਟਨਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ।

ਦਸ ਦੇ ਕਿ ਯੂ ਪੀ ਦੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ ਜੇਕਰ ਲਾੜੇ ਦੀ ਗੱਲ ਦੱਸੀ ਗਈ ਗੱਲਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾ ਉਸਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜਿਸ ਦਿਨ ਵਿਆਹ ਸੀ ਉਸ ਦਿਨ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਸਕੇ ਸਬੰਧੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਹੀ ਧੂਮ ਧਾਮ ਦੇ ਨਾਲ ਬਰਾਤ ਲੈ ਕੇ ਕੁੜੀ ਦੇ ਘਰ ਆਇਆ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਰੀਤੀ ਰਿਵਾਜਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਜਿਵੇ ਹੀ ਲਾੜਾ ਲਾੜੀ ਵਰਮਾਲਾ ਪਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਸਟੇਜ ਤੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਤਾ ਅਚਾਨਕ

ਉਥੇ ਸਟੇਜ ਤੇ ਕੁੜੀ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਰਮਾਲਾ ਦੇ ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਹੀ ਸਟੇਜ ਤੇ ਚੜ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਇਹ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਪੁਲਸ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਪੁੱਛ ਗਿੱਛ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕੁੜੀ ਵਾਲੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਘਟਨਾ ਦੇ ਹੋਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰਨ ਲੱਗੇ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਆਰੋਪ ਹੈ ਕਿ ਮੁੰਡੇ ਵਾਲੇ ਦਹੇਜ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਡਿਮਾਂਡ ਪੂਰਾ ਨਾ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੀ ਮੁੰਡੇ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਆਰੋਪ ਲਗਾਇਆ ਹੈ ਕਿ ਕੁੜੀ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਵਰਮਾਲਾ ਦੇ ਵਿਚ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਅਜੇਹੀ ਗੱਲ ਕਰਨ ਲੱਗਾ ਕਿ ਵਿਆਹ ਰੁਕ ਜਾਵੇ। ਦੱਸ ਦੇ ਕਿ ਮੁੰਡੇ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਆਰੋਪ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋ ਵਰਮਾਲਾ ਪਾਉਣ ਹੀ ਲੱਗੇ ਸਨ ਕਿ ਉਥੇ ਕੁੜੀ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਵਿਆਹ ਵਿਚ ਆਇਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸਨੇ ਵਰਮਾਲਾ ਦੇ ਵਿਚ ਹੀ ਸਟੇਜ ਤੇ ਚੜ ਕੇ ਕਿਹਾ

” ਹੈਲੋ ਇਵੇਰੀ ਬੋਡੀ ,ਮੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਕਹਿਣਾ ਚਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਜਦੋ ਉਹ ਮਾਇਕ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਤਾ ਉਸਨੇ ਸੋਚਿਆ ਕਿ ਉਹ ਐਕਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੋ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਤਾ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜਹਾਰ ਕਰਨ ਲੱਗਾ ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਆਈ ਲਵ ਯੂ ਆਈ ਵਾਟ ਟੁ ਮੈਰੀ ਵਿਦ ਯੂ ਅਸੀਂ ਕਈ ਰਾਤਾਂ ਨਾਲ ਬਿਤਾਈਆਂ ਹਨ ਕੁੜੀ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੀ ਇਹ ਗੱਲ ਸੁਣਦੇ ਹੀ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਵਰਮਾਲਾ ਪਾਉਣ ਤੋਂ ਸਾਫ ਮਨਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਮੁੰਡੇ ਵਾਲੇ ਸਿੱਧੇ ਥਾਣੇ ਜਾ ਪਹੁੰਚੇ ਦੱਸ ਦੇ ਬਰਾਤ ਲਖਨਊ ਦੇ ਕਪੂਰਥਲਾ ਤੋਂ ਨੋਬਸਤਾ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਆਈ ਸੀ।

ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਮੁੰਡਾ ਲਾੜਾ ਮਨੋਜ ਜੋ ਕਿ SBI ਵਿਚ ਕਲਰਕ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੁਆਰਾ ਇਹ ਗੱਲਾਂ ਸੁਣਨ ਦੇਸਾਰ ਹੀ ਕੁੜੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਦੇ ਵੱਲ ਨੂੰ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਇਥੋਂ ਲੈ ਕੇ ਜਾਵੇ ਜਦੋ ਕੁੜੀ ਦਾ ਭਰਾ ਉਸਨੂੰ ਉਥੋਂ ਜਾਣ ਲਈ ਕਹਿਣ ਲੱਗਾ ਤਾ ਉਹ ਚੀਕਣ ਲੱਗਾ ਕਿ ਉਸ ਕੋਲ ਕੁੜੀ ਦੀਆ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰਸਨਲ ਵੀਡੀਓ ਚੈਟ ਅਤੇ ਮੈਸਜ ਵੀ ਪਏ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਇਸਦਾ ਸਬੂਤ ਹੈ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਅਫੇਅਰ ਸੀ। ਪੁਲਸ ਵਿਚ ਜਦ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਪਹੁੰਚਾ ਤਾ ਲਾੜੇ ਨਾਲ ਇਸ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਬਾਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾ ਲਾੜੇ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ

ਜਦ ਕੁੜੀ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਇਸ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਤਾ ਕੁੜੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਸੱਦ ਕੇ ਦਹੇਜ ਦਾ ਇਲਜਾਮ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਥੇ ਹੀ ਕੁੜੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਵਿਆਹ ਤੇ 5 ਲੱਖ ਖਰਚ ਕੀਤੇ ਮੁੰਡੇ ਵਾਲੇ ਕਾਰ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ ਜਿਸ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋਈ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣਾ ਮਕਸਦ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਸਭ ਕੰਮ ਕਰਵਾਏ ਹਨ

ਪੁਲਸ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੁੜੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਹੰਗਾਮਾ ਦੇ ਆਰੋਪ ਨੂੰ ਗਲਤ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਹੁਣ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੱਚਾਈ ਕੀ ਹੈ ਇਹ ਤਾ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਸਕਿਆ ਪਰ ਪੁਲਸ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਇਸ ਮਸ਼ਹੂਰ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਦੇ ਪਿਟਬੁਲ ਨੇ ਨੋਚਿਆ ਆਦਮੀ ਨੂੰ,ਫਿਰ ਗਾਇਕ ਕਹਿੰਦਾ ਅਖੇ ਮੈਂ…..

ਭੋਗਪੁਰ— ਮਸ਼ਹੂਰ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਅਤੇ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਟੇਸਟੀ ਬਾਈਟ ਦੇ ਮਾਲਕ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਦੇ ਪਾਲਤੂ ਕੁੱਤੇ …

error: Content is protected !!