Breaking News
Home / ਮਨੋਰੰਜਨ / ਇਹ 5 ਐਕਟਰ ਬੁਢੇਪੇ ਦੀ ਦਹਲੀਜ਼ ਤੇ ਖੜੇ ਨੇ , ਰਿਅਲ ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਗੰਜੇ, ਨਕਲੀ ਵਾਲਾਂ ਨਾਲ ਚਲਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕੰਮ

ਇਹ 5 ਐਕਟਰ ਬੁਢੇਪੇ ਦੀ ਦਹਲੀਜ਼ ਤੇ ਖੜੇ ਨੇ , ਰਿਅਲ ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਗੰਜੇ, ਨਕਲੀ ਵਾਲਾਂ ਨਾਲ ਚਲਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕੰਮ

ਹਰ ਇਨਸਾਨ ਬੁਢੇਪੇ ਚ ਬਹੁਤ ਡਰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਇੱਕ ਅਟਲ ਸੱਚ ਹੈ .ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜੋ ਏਕਟਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਲਦੇ ਹਨ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੁੜਾਏ ਨੂੰ ਆਉਣ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੇ ,ਜਿਸਦੇ ਲਈ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਛੋਟੀ – ਵੱਡੀ ਸਰਜਰੀ ਕਰਾਂਦੇ ਹੈ .ਮਗਰ ਉਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੈ ਨਾ ਇਸ਼ਕ ਅਤੇ ਬੁਢੇਪਾ ਝੁਪਾਏ ਨਹੀਂ ਛੁਪਦੇ ਤਾਂ ਉਹ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਹੀ ਜਾਂਦੇ ਹਨ .ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਇੰਜ ਹੀ ਏਕਟਰਸ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਾਲਾਂ ਨੇ ਜਵਾਬ ਦੇ ਦਿੱਤੇ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਕਲੀ ਵੱਲ ਲਗਾਕੇ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਬਣਾਕੇ ਰੱਖੀ ਹੈ . ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਵੱਡੇ ਸਿਤਾਰੇ ਹਨ ਸ਼ਾਇਦ ਕੁੱਝ ਦੇ ਨਾਮ ਸੁਣਕੇ ਤੁਸੀ ਚੋਂਕ ਹੋ ਜਾਓ . ਬੁਢੇਪੇ ਦੀ ਦਹਲੀਜ਼ ਉੱਤੇ ਖੜੇ ਹਨ ਇਹ 5 ਐਕਟਰ ,ਇਸ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਹੈਂਡਸਮ ਵਿਖਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਕਸਰ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ ਹੈ .ਬੁਢੇਪੇ ਦੀ ਦਹਲੀਜ਼ ਉੱਤੇ ਖੜੇ ਹਨ ਇਹ 5 ਐਕਟਰ ਬਾਲੀਵੁਡ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਦੁਨੀਆ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਉੱਤੇ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਰਾਜ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਜਾਨ ਪਾਂਦੇ ਹੈ ਅਤੇ ਕਦੇ – ਕਦੇ ਉਹ ਰਾਜ ਹੀ ਰਹਿ ਜਾਂਦਾ ਹੈ . ਹੁਣ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ 5 ਅਜਿਹੇ ਪਾਪੁਲਰ ਏਕਟਰਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਾਂਗੇ ਜੋ ਆਪਣੇ ਵਾਲਾਂ ਦੇ ਝੜਨੇ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋਕੇ ਮਹਿੰਗੇ ਅਤੇ ਨਕਲੀ ਵਾਲਾਂ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਦੇ ਹੋ . ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਤੁਸੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋ ਇਹ ਏਕਟਰ ਕਿੰਨਾ ਹੈਂਡਸਮ ਹੈ .
ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ: ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਵਲੋਂ ਟੱਕਰ ਲੈਣਾ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਬਸ ਦੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ . ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਉਮਰ 53 ਸਾਲ ਦੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਅੱਜ ਵੀ ਤੁਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖ ਲਵੇਂ ਤਾਂ ਇਹੀ ਕਹਿਣਗੇ ਕਿੰਨਾ ਯੰਗ ਦਿਸਦਾ ਹੈ . ਮਗਰ ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਸੁਣਕੇ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋਣਾ ਪਵੇਗਾ ਕਿ ਜਵਾਨੀ ਦੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸਲਮਾਨ ਦੇ ਬਾਲ ਝੜਨੇ ਲੱਗੇ ਸਨ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਮਰੀਕਾ ਜਾਕੇ ਹੇਇਰ ਵੀਵਿੰਗ ਕਰਾਈ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਜੋ ਬਾਲ ਵਾਲੇ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਵੇਖਦੇ ਹੋ ਉਹ ਉਸ ਵਿਗ ਦਾ ਹੀ ਕਮਾਲ ਹੈ .
ਅਮੀਤਾਭ ਬੱਚਨ : ਮਹਾਨਾਇਕ ਭਲੇ ਹੀ ਆਪਣੀ ਉਮਰ ਦੇ 75 ਸਾਲ ਪਾਰ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਸਾਲ 2000 ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਲ ਝੜਨੇ ਲੱਗੇ ਸਨ . ਜਦੋਂ ਉਹ 45 ਸਾਲ ਦੇ ਸਨ ਤੱਦ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬਾਲ ਝੜਨੇ ਵਲੋਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਆਕੁਲ ਸਨ ਅਤੇ ਫਿਰ ਇਸਦਾ ਅਸਲ ਫਿਲਮ ਸੂਰਿਆਵੰਸ਼ਮ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਲਗਾ ਸੀ . ਫਿਰ ਅਮਿਤ ਜੀ ਅਮਰੀਕਾ ਗਏ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਉੱਤੇ ਆਪਣੇ ਝੜਤੇ ਵਾਲਾਂ ਦਾ ਸਾਲਿਊਸ਼ਨ ਕੱਢਿਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਆਪਣੇ ਘਣ ਵਾਲਾਂ ਵਾਲੇ ਵਿਗ ਅੰਦਾਜ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ . ਹਾਲਾਂਕਿ ਹੁਣ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਲ ਓਰਿਜਨਲ ਹੈ ਪੂਰੇ ਬਾਲ ਵਿਗ ਨਹੀਂ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਜੋ ਹੈ ਉਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਅੱਜ ਵੀ ਹੈਂਡਸਮ ਦਿਖਦੇ ਹੈ .
ਗੋਵੀਂਦਾ :90 ਦੇ ਦਸ਼ਕ ਵਿੱਚ ਗੋਵੀਂਦਾ ਦੀ ਲੱਗਭੱਗ ਹਰ ਫਿਲਮ ਹਿਟ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਏਕਟਿੰਗ ਕਰਣ ਦਾ ਅੰਦਾਜ ਸਭਤੋਂ ਜੁਦਾ ਸੀ . ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫੈਨ ਫਾਲੋਵਿੰਗ ਲੜਕਿਆੋਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੀ ਹੈ . ਗੋਵੀਂਦਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਫਿਟਨੇਸ ਨੂੰ ਨਜਰਅੰਦਾਜ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸਿਰਫ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਨਤੀਜਾ ਇਹ ਰਿਹਾ ਕਿ 2000 ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੇ – ਹੁੰਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਲ ਝੜਨੇ ਲੱਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾਣ ਲਗਾ . ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਹੇਇਰ ਟਰਾਂਸਪਲਾਂਟ ਕਰਵਾਇਆ .

ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ: ਕਾਮੇਡੀ ਕਿੰਗ ਵਲੋਂ ਬਾਲੀਵੁਡ ਏਕਟਰ ਬਣੇ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਜਦੋਂ ਨਵੇਂ – ਨਵੇਂ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਆਏ ਸਨ ਤੱਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਲ ਝੜ ਰਹੇ ਸਨ .ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਾਲਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਾਮੇਡੀ ਸ਼ੋ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਹਾਸਲ ਦੀ ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਫਿਰ ਆਪਣੇ ਵਾਲਾਂ ਦਾ ਟਰਾਂਸਪਲਾਂਟ ਕਰਵਾਇਆ .

ਅਕਸ਼ਏ ਕੁਮਾਰ :ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਖਿਲਾੜੀ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਬਾਲ ਫਿਲਮ ਚਾਂਦਨੀ ਚੌਕ ਟੂ ਚਾਇਨਾ ਵਲੋਂ ਝੜਨੇ ਲੱਗੇ ਸਨ ,ਜਿਸਦਾ ਇਲਾਜ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਕਰਵਾਇਆ . ਹੇਇਰ ਟਰਾਂਸਪਲਾਂਟ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਲ ਠੀਕ ਹੋਏ ਅਤੇ ਫਿਰ ਕੇਸਰੀ ਫਿਲਮ ਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਵਾਲਾਂ ਦੀ ਕੁਰਬਾਨੀ ਦਿੱਤੀ .ਅਜਿਹਾ ਇਸਲਈ ਕਿਉਂਕਿ ਭਾਰੀ ਪਗਡ਼ੀ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਵਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਇਚਿੰਗ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਗੋਲਡ ਵਿੱਚ ਉਂਹੋਨੇ ਵਿਗ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਸੀ
ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਹਾ ਹਾ ਆਹ ਚੁੱਟਕਲੇ ਪੜ ਕੇ ਹੱਸ ਹੱਸ ਢਿੱਡ ਦੁਖਣ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ

ਪੱਪੂ ਨੇ ਏਇਰਟੇਲ ਦੇ ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਫੋਨ ਕੀਤਾ . ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਨੇ ਫ਼ੋਨ ਚੁੱਕਿਆ… ਪੱਪੂ …

error: Content is protected !!