Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ / ਕਨੇਡਾ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ ਇਕ ਹੋਰ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ..

ਕਨੇਡਾ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ ਇਕ ਹੋਰ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ..

ਵੀਡੀਓ ਪੋਸਟ ਦੇ ਅਖੀਰ ਵਿਚ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖੋ

ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਬਿਹਤਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਲਈ ਕੈਨੇਡਾ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ. ਮੈਨੂੰ ਆਸ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋਗੇ.

ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਕੁੜੀਆਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਐਸ਼ ਕਰਦਿਆਂ ਘਰ ਦੇ ਕੋਈ ਕਾਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦਿਆਂ ਉੱਡਣ ਕਨੇਡਾ ਜਾ ਕੇ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਰੇਂਟ ਘਰ ਲੈਂਦੀਆਂ ਹਨ ਪਾਰ ਓਹਨਾ ਦਾ ਧਯਾਨ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦਿਆਂ ਜੋ ਖਾਦਾਂ ਪੀਤਾ ਸਬ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤੋ ਕਮਰੇ ਨੂੰ ਨਾ ਸਾਫ ਰੱਖਦਿਆਂ ਨਾਲ ਕੁਜ ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਸਟੂਡੈਂਟ ਕਨੇਡਾ ਜਾ ਕੇ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦਾ ਨਾਮ ਬਦਨਾਮ ਕਰਦੇ ਨੇ

ਵੀਡੀਓ ਪੋਸਟ ਦੇ ਅਖੀਰ ਵਿਚ ਜਾ ਕੇ  ਦੇਖੋ….

ਤੇ ਜਿਹੜੇ ਸਟੂੰਡੇਟ ਪੰਜਾਬ ਤੋਂ ਕਨੇਡਾ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਓਹਨਾ ਲਾਏ ਰੁਕਾਵਟ ਖੜੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਸੋ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹੋਰ ਸਟੂਡੈਂਟ ਨੂੰ ਦਿਖਾਏ ਜਾਵੇ ਕਿ ਇੱਦਾਂ ਦੇ ਕਮ ਨਾ ਕਰਿਆ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਕੇ ਹੋਰ ਸਟੂਡੈਂਟ ਦਾ ਵੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸੱਕੇ ਤੁਸੀਂ ਪੱੜ ਰਹੇ ਓ HASON WALE PAGE ਦਾ ਆਰਟੀਕਲ

ਮੈਨੂੰ ਆਸ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਪੋਸਟ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਤੇ ਪੋਸਟ ਵੇਖਣ ਅਤੇ ਪੜਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰੋ. ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਕੋਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਹ ਪੋਸਟ ਹੋਰ ਸਮਾਜਿਕ ਸਰੋਤ ਅਤੇ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ. ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਪਦਾਰਥ ਫਿਰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਜਾਂ ਸਾਡੇ ਤੇ ਦਾਅਵਾ ਕਰੋ

. ਅਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਿੰਨੀ ਛੇਤੀ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕੇ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਹਟਾ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ. ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਅਸਲੀ ਪੋਸਟ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਜਾਅਲੀ ਖਬਰਾਂ ਪੋਸਟ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ. ਸਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਸੇਵਾ ਦੇਣ ਦਾ ਟੀਚਾ ਹੈ. ਗੂਗਲ ਅਤੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਨੀਤੀਆਂ ਦੀਆਂ ਸਹੀ ਸ਼ਰਤਾਂ. ਸਾਡੇ ਸਰੋਤ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਿੱਜੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਇਕੱਤਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹਨ.
ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

… ਤਾਂ ਇਸ Tiktok ਵੀਡੀਓ ਕਰਕੇ ਸ੍ਰੀ ਹਰਿਮੰਦਰ ਸਾਹਿਬ ਅੰਦਰ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ, ਵੀਡੀਓਗ੍ਰਾਫੀ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਲੱਗੀ ਪਾਬੰਦੀ

ਅਜੇ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਕਮੇਟੀ ਵਲੋਂ ਸ੍ਰੀ ਦਰਬਾਰ ਸਾਹਿਬ ਅੰਦਰ ਫੋਟੋਆਂ ਖਿੱਚਣ ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਤੇ ਲਾਈ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!