Breaking News
Home / ਮਨੋਰੰਜਨ / ਪਤੀ ਹੋਵੇ ਤਾ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੇ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਵਰਗਾ ਗਿਫ਼ਟ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੇਖ ਕੇ ਉੱਡ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਹੋਸ਼

ਪਤੀ ਹੋਵੇ ਤਾ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੇ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਵਰਗਾ ਗਿਫ਼ਟ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੇਖ ਕੇ ਉੱਡ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਹੋਸ਼

ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੇ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਵਰਗਾ ਪਤੀ ਹੋਵੇ ਤਾ ,ਗਿਫ਼ਟ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੇਖ ਕੇ ਉੱਡ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਹੋਸ਼..

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆ ਸਟਾਈਲਿਸ਼ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚੋ ਇੱਕ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈਟੀ ਅੱਜ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਬਿਜਨੈਸ ਔਰਤ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇ ਕਿ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈਟੀ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਨਾਲ 2009 ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ. ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈਟੀ ਅਤੇ ਰਾਜ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਕੈਮਿਸਟਰੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਸ਼ਿਲਪਾ ਅਤੇ ਰਾਜ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਲੰਡਨ ਵਿਚ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਦੋਸਤੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ. ਪਰ, ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਨੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਕੀ ਕੀ ਗਿਫ਼ਟ ਦਿੱਤਾ ਹੈ? ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈਟੀ ਦੇ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਇਕ ਵਪਾਰੀ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦਿੰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ।

ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈਟੀ ਦੇ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਇਕ ਵਪਾਰੀ ਹਨ
ਰਿਐਲਟੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਬਿੱਗ brother “(2007) ਜਿੱਤਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਹੋਈ ਸ਼ਿਲਪਾ ਦੀ ਰਾਜ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਲੰਦਨ ਵਿਚ ਹੀ ਹੋਈ ਸੀ। . ਰਾਜ ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਹੈ.ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਉਸ ਵੇਲੇ ਹੋਈ ਜਦ ਸ਼ਿਲਪਾ ਪਰਫਿਊਮ ਬਰਾਂਡ ਐਸ 2 ਦੀ ਪਰਮੋਸ਼ਨ ਕਰਨ ਲਈ ਲੰਦਨ ਗਈ ਸੀ ਰਾਜ ਨੇ ਸ਼ਿਲਪਾ ਦੇ ਪਰਫਿਊਮ ਬ੍ਰਾਂਡ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮੱਦਦ ਕੀਤੀ ਸੀ . 2009 ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਦੋਨਾਂ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਕੈਮਿਸਟਰੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀ ਹੈ. ਸ਼ਿਲਪਾ ਅਤੇ ਰਾਜ ਅਕਸਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਆਪਣੀਆ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚ ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਚੰਗਾ ਮੇਲ ਦਿਸਦਾ ਹੈ।

ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਸ਼ਿਲਪਾ ਨੂੰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ
ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਸ਼ਿਲਪਾ ਨਾਲ ਬਿਤਾਈ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਉਸ ਵਰਗਾ ਪਤੀ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਮਿਲੇ ਸ਼ਿਲਪਾ ਦਾ ਪਤੀ ਉਸ ਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਅੱਖਾਂ ਤੇ ਬੈਠਾ ਕੇ ਰੱਖਦਾ ਹੈ. ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਸ਼ਿਲਪਾ ਨੂੰ ਉਹ ਸਭ ਕੁਝ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਕਿਸੇ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਰਾਜ ਨੇ ਸ਼ਿਲਪਾ ਨੂੰ ਲਾਜ਼ੀਰੀਅਸ ਲਾਈਫ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਹਿੰਗੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦਿੱਤੇ ਹਨ. ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੇ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਹਿੰਗੇ ਮਹਿੰਗੇ ਤੋਹਫ਼ਾ ਦਿੱਤੇ ਹਨ

ਸ਼ਿਲਪਾ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਹਿੰਗੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦਿੱਤੇ ਹਨ
ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈਟੀ ਦੇ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਨੇ ਵਿਸ਼ਵ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਚੀ ਇਮਾਰਤ ਬੁਰਜ ਖਲੀਫਾ ਦੇ 19 ਵੀ ਮੰਜ਼ਲ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਗਿਫਟ ਕੀਤਾ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਰਾਜ ਨੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਦਿਨ ਇੱਕ ਹੀਰਾ ਰਿੰਗ 50 ਲੱਖ ਦਾ ਵੈਡਿੰਗ ਲਹਿੰਗਾ ਅਤੇ 3 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ 20 ਕੈਰੇਟ ਦੀ ਇੱਕ ਹੀਰੇ ਦੀ ਅੰਗੂਠੀ ਗਿਫ਼ਟ ਕੀਤੀ ਸੀ. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਨੇ ਸ਼ਿਲਪਾ ਨੂੰ ਮੁੰਬਈ ਵਿਚ ਕਿਨਾਰਾ ਨਾਂ ਦਾ ਬੰਗਲਾ ਭੇਟ ਕੀਤਾ, ਜੋ ਕਿ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਸ਼ਿਲਪਾ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਦੇਖ ਰਹੀ ਸੀ. ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਦੇ ਪਤੀ ਰਾਜ ਕੁੰਦਰਾ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ 7 ਕਮਰਿਆਂ ਦਾ ਲਗਜ਼ਰੀ ਬੰਗਲਾ ਅਤੇ ਇੰਗਲੈਂਡ ਵਿਚ ਕਈ ਮਹਿੰਗੀਆਂ ਕਾਰਾਂ ਗਿਫਟ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ

ਆਉ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸੀਏ ਕਿ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨੇ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਬਿੱਗ ਬਰਦਰ ਨੂੰ ਜਿੱਤ ਕੇ ਦੁਨੀਆਂ ਭਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਕਮਾਇਆ ਹੈ. ਉਹ ਇੱਕ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਰਹੀ ਹੈ ਆਪਣੇ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੇ ਨਾਲ, ਨਾਲ ਲੋਕ ਉਸਦੇ ਡਾਂਸ ਦੇ ਵੀ ਦੀਵਾਨੇ ਹਨ ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈਟੀ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਇਕ ਪੁੱਤਰ ਵੀ ਹੈ

About admin

Check Also

ਲੰਮੇ ਅਰਸੇ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਬਲਵੀਰ ਬੋਪਾਰਾਏ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਰੂਬਰੂ ਕੀਤਾ ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

ਲੰਮੇ ਅਰਸੇ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਬਲਵੀਰ ਬੋਪਾਰਾਏ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਰੂਬਰੂ ਕੀਤਾ ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ, …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!