Breaking News
Home / ਤਾਜਾ ਜਾਣਕਾਰੀ / ਬਾਡੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਬਾਡੀ ਬਿਲਡਰ ਨੇ ਅਪਣਾ ਲਿਆ ਸੀ ਇਹ ਗਲਤ ਤਰੀਕਾ , ਮੌਤ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੁੱਕ ਗਿਆ ਸੀ ਪੂਰਾ ਸਰੀਰ

ਬਾਡੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਬਾਡੀ ਬਿਲਡਰ ਨੇ ਅਪਣਾ ਲਿਆ ਸੀ ਇਹ ਗਲਤ ਤਰੀਕਾ , ਮੌਤ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੁੱਕ ਗਿਆ ਸੀ ਪੂਰਾ ਸਰੀਰ

ਤਾਕਤਵਾਰ ਵਿੱਖਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬਾਡੀ ਬਿਲਡਰ ਅਜਿਹਾ ਤਰੀਕਾ ਅਪਣਾਉਂਦਾ ਹੈ , ਜੋ ਉਸਦੀ ਜਾਣ ਲੈ ਲੈਂਦਾ ਹੈ । ਮੈਨਚੇਸਟਰ ਦੇ ਬਾਡੀ ਬਿਲਡਰ ਡਿਨ ਵਾਰੰਬੀ ਆਪਣੀ ਬਾਡੀ ਨੂੰ ਸ਼ੇਪ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣ ਅਤੇ ਜੰਮ ਕੇ ਐਕਸਰਸਾਇਜ ਕਰਨ ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ ਐਨਰਜੀ ਡਰਿੰਕਸ ਪੀਣ ਲੱਗੇ ਸਨ । ਡਿਨ ਨੇ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਬਣਾ ਲਿਆ ਸੀ । ਉਹ ਸਾਰੇ ਦਿਨ ਵਿਚ ਕਈ ਬੋਤਲਾ ਐਨਰਜੀ ਡਰਿੰਕ ਪੀ ਜਾਂਦਾ ਸੀ , ਜੋ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਗਿਆ । ਚੇਕਅਪ ਵਿੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆ ਇਹ ਗੱਲਾਂ . . .

ਬਾਡੀ ਬਿਲਡਰ ਡਿਨ ਵਾਰੰਬੀ ਦੀ ਅਚਾਨਕ ਹੇਲਥ ਵਿਗੜਨ ਲੱਗਦੀ ਹੈ । ਪਤਾ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਲਿਵਰ ਕੈਂਸਰ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ । ਰਿਪੋਰਟਸ ਵਿੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹੱਟੇ – ਕੱਟੇ ਵਿੱਖਣ ਵਾਲੇ 39 ਸਾਲ ਦੇ ਡਿਨ 8 ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਐਨਰਜੀ ਡਰਿੰਕ ਲੈ ਰਹੇ ਸਨ । ਇਸ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਲਿਵਰ ਕੈਂਸਰ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ।

ਜਿਮ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲੈਂਦੇ ਸਨ ਐਨਰਜੀ ਡਰਿੰਕ

ਦਰਅਸਲ ,ਡਿਨ ਹਰ ਰੋਜ 10 ਹਜਾਰ ਕਲੋਰੀ ਲੈਂਦੇ ਸਨ । ਉਹ ਜਦੋਂ ਵੀ ਜਿਮ ਵਿੱਚ ਐਕਸਰਸਾਇਜ ਕਰਨ ਜਾਂਦੇ , ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰੋਟੀਨ ਸੈਂਡਵਿਚ ਦੇ ਨਾਲ 7 ਤੋਂ 8 ਬੋਤਲ ਐਨਰਜੀ ਡਰਿੰਕ ਪੀ ਜਾਂਦੇ ਸਨ । ਇੱਕ ਦਿਨ ਡਿਨ ਦੀ ਅਚਾਨਕ ਤਬਿਅਤ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋ ਗਈ ।

ਸਭ ਕੁੱਝ ਛੱਡਿਆ , ਸੁੱਕ ਗਈ ਬਾਡੀ

ਡਿਨ ਨੂੰ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋ ਗਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤਕੜਾ ਵਿੱਖਣ ਦੀ ਚਾਹਤ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨੀ ਵੱਡੀ ਗਲਤੀ ਕਰ ਲਈ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਬਾਡੀ ਬਿਲਡਰ ਨੇ ਇਸ ਰੋਗ ਨਾਲ ਲੜਨ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਸਾਰੀ ਤਾਕਤ ਝੋਂਕ ਦਿੱਤੀ । ਉਸਨੇ ਕੁਦਰਤੀ ਦਵਾਈਆਂ ਅਤੇ ਵਿਟਾਮਿਨ ਦੀਆਂ ਗੋਲੀਆਂ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਸ਼ਾਕਾਹਾਰੀ ਅਤੇ ਸ਼ੁਗਰ ਫਰੀ ਭੋਜਨ ਲੈਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ । ਪਰ ਉਹ ਮੌਤ ਨੂੰ ਮਾਤ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਿਆ ।

ਮਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਜਾਗਰੂਕ

ਡਿਨ ਜਾਣ ਚੁੱਕੇ ਸਨ ਕਿ ਉਹ ਨਹੀਂ ਬਚਣਗੇ । ਇਸਲਈ ਮਰਨੇ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਫੇਸਬੁਕ ਉੱਤੇ ਕੈਂਸਰ ਦੀ ਜੰਗ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਪੋਸਟ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਤਾਂਕਿ ਐਨਰਜੀ ਡਰਿੰਕਸ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਟੀਨ ਦੇ ਗਲਤ ਇਸਤੇਮਾਲ ਨਾਲ ਜਿੰਦਗੀ ਖਤਰੇ ਵਿੱਚ ਪਵੇ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ  ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਇਸ ਮਸ਼ਹੂਰ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਦੇ ਪਿਟਬੁਲ ਨੇ ਨੋਚਿਆ ਆਦਮੀ ਨੂੰ,ਫਿਰ ਗਾਇਕ ਕਹਿੰਦਾ ਅਖੇ ਮੈਂ…..

ਭੋਗਪੁਰ— ਮਸ਼ਹੂਰ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਅਤੇ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਟੇਸਟੀ ਬਾਈਟ ਦੇ ਮਾਲਕ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਦੇ ਪਾਲਤੂ ਕੁੱਤੇ …

error: Content is protected !!