Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਤਸਵੀਰ..

ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਤਸਵੀਰ..

ਬਾਲੀਵੁਡ ਸਟਾਰਸ ਕਾਜੋਲ ਅਤੇ ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਬੇਟੀ ਨਿਆਸਾ ਫ਼ਿਲਹਾਲ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹੈ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਸਭ ਤੋਂ ਪਾਪੁਲਰ ਸਟਾਰਕਿਡਜ਼ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਨਿਆਸਾ ਭਾਵੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਐਕਟਿਵ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਕਾਜੋਲ ਅਤੇ ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ ਆਪ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ।

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਦਾ ਸਵਿਮਸੂਟ ਵਿੱਚ ਕਾਤੀਲਾਨਾ ਅੰਦਾਜ਼ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਕਾਜੋਲ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਭਾਵੇ ਨਿਆਸਾ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਸਾਫ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਸਵਿਮਸੂਟ ਵਿੱਚ ਵਿੱਖ ਰਹੀ ਹੈ। ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਅੰਦਾਜਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕਾਜੋਲ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਛੁੱਟੀਆਂ ਮਨਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਨਿਆਸਾ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ – 30.12.18.15… infinite love . ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕਈ ਵਾਰ ਨਿਆਸਾ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਟਰੋਲ ਵੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ। ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਜੇ ਅਤੇ ਕਾਜੋਲ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਾਲਦੀਪ ਵਿੱਚ ਛੁੱਟੀਆਂ ਮਨਾਉਣ ਗਏ ਸਨ।

ਉਸ ਸਮੇਂ ਵੀ ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ ਨੇ ਨਿਆਸਾ ਦੀਆਂ ਸਵਿੱਮਸੂਟ ਵਿੱਚ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਸਨ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਟਰੋਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਨਿਆਸਾ ਦਾ ਜਨਮ 2003 ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਨਿਆਸਾ ਨੂੰ ਜਨਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਇੰਡਸਟਰੀ ਤੋਂ ਲਗਭਗ 3 ਸਾਲ ਦਾ ਲੰਬਾ ਬ੍ਰੇਕ ਲਿਆ ਸੀ।

ਨਿਆਸਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਲ 2010 ਵਿੱਚ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਯੁੱਗ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਏ ਇਹਨਾਂ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦੀ ਤਾਂ ਇਹ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਿਤਾਰੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਹੀ ਆਪਣੇ ਫੈਨਜ਼ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਹਰ ਇੱਕ ਖਬਰ ਬਾਰੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਅਕਸਰ ਹੀ ਦੇਵਗਨ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਇਕੱਠਿਆ ਸਪਾਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਸਿਤਾਰੇ ਅਕਸਰ ਆਪਣੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ ਦੇ ਫਿਲਮੀ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਤਾਂ ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਜਿੰਨੀਆਂ ਵੀ ਫਿਲਮਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ ਸਭ ਸੁਪਰਹਿੱਟ ਸਾਬਿਤ ਹੋਈਆਂ ਹਨ।
ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!