Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਇਸ 2 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇਵੇਗੀ ਮਹਾਵਰਦਾਨ, ਜੀਵਨਭਰ ਨਹੀ ਹੋਵੇਗੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ

ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਇਸ 2 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇਵੇਗੀ ਮਹਾਵਰਦਾਨ, ਜੀਵਨਭਰ ਨਹੀ ਹੋਵੇਗੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ

ਅੱਜ ਪੈਸਾ ਦੀ ਦੇਵੀ ਮਾਤਾ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੋ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਹਾਵਰਦਾਨ ਦੇਵੇਗੀ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਦੇ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ । ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਅਜੋਕਾ Rashifal 11 January 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਤੁਸੀ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ । ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਭਰੋਸੇ ਨਹੀਂ ਬੈਠੇ , ਕਰਮ ਕਰੋ । ਵਪਾਰਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਢਾਈ ਲਿਖਾਈ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲਗਾਉਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦੇ ਚਾਲ ਅਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ । ਧਰਮ – ਕਰਮ ਦੇ ਸ਼ਰਧਾ ਵਧੇਗੀ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇੰਟਰਨੇਟ ਉੱਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਵਕਤ ਬਿਤਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਨਵੀਂ ਪਹਿਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਭਰਪੂਰ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਅੱਜ ਬੇਹੱਦ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹਨ , ਕੰਮ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਘਰ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਉੱਤੇ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕ੍ਰੋਧ ਅਤੇ ਆਵੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਆਕੇ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਖ਼ਰਾਬ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਸਬਰ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲਵੇਂ । ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਭ ਬਦਲਾਵ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਧੋਖੇ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਣੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਵੀ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਕਾਫ਼ੀ ਅੱਛਾ ਹੈ ਮੁਕਾਬਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਪ੍ਰੇਮੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁਲ ਗਲਤਫਹਮੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਸ਼ਾਵਰਾਨਾ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੁੰਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸੰਭਲ ਕਰ ਚਲਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਵਿਆਹ ਸ਼ੁਦਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਆਗਾਜ ਰਹੇਗਾ । ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ । ਪ੍ਰੇਮ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਤੋਹਫ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇਣਾ ਚਾਹਾਂਗੇ । ਸਿੱਖਿਆ ਮੁਕਾਬਲੇ ਲਈ ਵੀ ਇਹ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨਹੀਂ ਦੱਸੇ ਵਰਨਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮਕਾਨ ਸਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਲੜਾਈ ਨਹੀਂ ਕਰੋ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਲਗਨ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਉੱਤੇ ਲੋਕ ਗੌਰ ਕਰਣਗੇ । ਵਾਹਨ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਕਰੋ । ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਦੇ ਚਲਦੇ ਗਲਤ ਫੈਸਲੇ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਘਰੇਲੂ ਪਰਯੋਜਨਾ ਛੇਤੀ ਹੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਨਿਜੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਲੈ ਜਾਣ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਰਹੇਗੇ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਵਿੱਤੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਇਸਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਕਿ ਲੋੜ ਹੈ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਤੁਹਾਡੇ ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਆਵੇਗੀ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਨਸੀਬ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਬਣਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਵਪਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਲਗਾਤਾਰ ਚੁਣੋਤੀ ਰਹੇਗੀ । ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹੇ ਵਿਆਕੁਲ ਵਲੋਂ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਾਕਰਮ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਵਾਧਾ ਰਹੇਗੀ । ਸਮਾਂ ਦਾ ਠੀਕ ਪਰਬੰਧਨ ਕਰਣਗੇ , ਘਰ ਦੀ ਸਜਾਵਟ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਬਿਜੀ ਰਹਾਂਗੇ । ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਕਰਣ ਉੱਤੇ ਰਣਨੀਤੀ ਬਣਾਉਣਗੇ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਲੋਂ ਭਰਪੂਰ ਹੋਵੋਗੇ । ਸੁਭਾਅ ਉੱਤੇ ਥੋਡਾ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਕਿ ਥੋੜ੍ਹੀ ਲੋੜ ਹੈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਵਿੱਚ ਪੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਰਸਤਾ ਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਆਤਮਕ ਮਾਨਤਾਵਾਂ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲੈਣਗੇ । ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਉਤਾਰ ਚੜਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੋ । ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਲਈ ਇਹ ਇੱਕ ਔਖਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੱਤਭੇਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਝਗੜੇ ਦਾ ਮੁੱਖ ਕਾਰਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਲਗਾਤਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਸਫਲਤਾ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਮਿਲੇਗੀ । ਕੁੱਝ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹੋ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਘੁੱਮਣ ਜਾਣ ਦਾ ਵੀ ਪਰੋਗਰਾਮ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਸਰਗਰਮੀ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ । ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦਾ ਆਗਮਨ ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਕਰੇਗਾ । ਵਿਆਹ ਯੋਗ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸ਼ਰੇਸ਼ਟ ਹੈ । ਕਾਨੂੰਨੀ ਮੁੱਦੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ ਅਨੁਕੂਲ ਦਿਨ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਰਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਬਹੁਤ ਵਿਕਲਪ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਅਸੀਮ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖਾਂਗੇ । ਆਰਥਕ ਮਸਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਾਹਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਪਰਵਾਰ ਵਲੋਂ ਭਰਪੂਰ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਪਰ ਵੈਚਾਰਿਕ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਾਲ ਅਤੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਦਰਵਾਜੇ ਉੱਤੇ ਦਸਤਕ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਜੋ ਅੱਗੜ ਦੁਗੜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਸਨੂੰ ਵਿਵਸਥਿਤ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉਲਝਿਆ ਕਾਰਜ ਸੁਲਝੇਗਾ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਸੁਕੂਨ ਹਾਸਲ ਕਰਣ ਲਈ ਕੁੱਝ ਪਲ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਤਾਵਾਂ । ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇੱਕ ਖੁੱਲ੍ਹਾਖੁੱਲ੍ਹਾ ਖੇਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਸ ਵਿਚੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਸੰਦ ਦਾ ਖੇਤਰ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਪਰੀਤ ਚੱਲ ਰਹੀ ਪਰਿਸਥਿਤੀਆਂ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ । ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਵੀ ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਸੱਬਤੋਂ ਉੱਤਮ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ । ਯਾਤਰਾ ਉਦੋਂ ਕਰੋ , ਜਦੋਂ ਬੇਹੱਦ ਜਰੂਰੀ ਹੋ । ਸਮਾਜ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਆਰਥਕ ਰੂਪ ਜਾਂ ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬੀ ਹਾਸਲ ਹੋਵੋਗੇ ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਨਵੀਂ ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਲੈਣ ਲਈ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਸੋਚਣ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਦਲ ਲੈ ਤਾਂ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਗੁਜ਼ਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਰਾਕਰਮ – ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਬਢੇਗੀ । ਕੋਈ ਪੁਰਾਣੀ ਰੋਗ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ । ਜਰੂਰੀ ਕਾਗਜਾਂ ਉੱਤੇ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਹਸਤਾਖਰ ਕਰੋ , ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਨੌਕਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪਦਉੱਨਤੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ – ਧੰਧੇ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਵੀ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਉਲਝੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਲ ਦੇਵੇਗੀ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਭਰਪੂਰ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਦੇ ਕੁੱਝ ਅਹਿਮ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣਾ ਆਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਕਿ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਆਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਕਦਮ ਨਹੀਂ ਉਠਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਚੁੱਕਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਥੋੜ੍ਹੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਦੀ ਸਾਰੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਓਗੇ । ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ । ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਦੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਕਾਫ਼ੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਦਿਨ ਹੋਣ ਦਾ ਅਨੁਮਾਨ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਰਟਨਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਖਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਾਏਗਾ । ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰੱਖਾਂਗੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਪੈਸਾ ਡੁੱਬਣ ਵਲੋਂ ਬਚਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਅੱਜ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਕੱਲ ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਛੱਡੋ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 11 January 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 11 January 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 11 January 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!