Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਅੱਜ ਸਵੇਰ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਸ਼ਨਿਦੇਵ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕਰਣਗੇ ਕ੍ਰਿਪਾ, ਸਾਰੀ ਮੁਰਾਦਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਦੇਖੋ ਆਪਣਾ ਅੱਜ ਤਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਸਵੇਰ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਸ਼ਨਿਦੇਵ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕਰਣਗੇ ਕ੍ਰਿਪਾ, ਸਾਰੀ ਮੁਰਾਦਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਦੇਖੋ ਆਪਣਾ ਅੱਜ ਤਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਸ਼ਨਿਦੇਵ ਦਾ ਦਿਨ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹਨ । ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਵੀ ਹੈ ਅਤੇ ਦੇਵਤਾ ਵੀ , ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਸ਼ਨਿਦੇਵ ਕਰਮਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਫਲ ਦਿੰਦੇ ਹਨ । ਸ਼ਨਿਦੇਵ ਨੂੰ ਨੀਆਂ ਦਾ ਦੇਵਤਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਸ਼ਨਿਦੇਵ ਜਦੋਂ ਕਿਸੇ ਰਾਸ਼ੀ ਉੱਤੇ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਸਦੀ ਝੋਲੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਵਲੋਂ ਭਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ । ਲੇਕਿਨ ਜਦੋਂ ਸ਼ਨਿਦੇਵ ਕਿਸੇ ਰਾਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਨਰਾਜ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਲੋਂ ਘਿਰ ਜਾਂਦਾ ਹਨ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 12 ਜਨਵਰੀ 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਤੁਹਾਡੇ ਗੁਪਤ ਵਿਰੋਧੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਅਫਵਾਹਾਂ ਫੈਲਾਣ ਲਈ ਅਧੀਰ ਹੋਣਗੇ । ਇੱਕ ਆਨੰਦਮਏ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੈਸੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਉੱਤੇ ਅੱਖ ਬੰਦ ਕਰਕੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਵਰਨਾ ਧੋਖਾ ਖਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜਿਸ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਮਿਹੋਤ ਦੀ ਹੋਈ ਹੈ , ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਸੰਜਮ ਅਤੇ ਸਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਬਿਜਨੇਸ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨਲਗਾਵਾਂ। ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅੱਛਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਲਈ ਤਾਣ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੇ ਇੱਛਾਵਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਯਾਤਰਾ ਕਾਫ਼ੀ ਮਨੋਰੰਜਕ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਲਾਭਕਾਰੀ ਵੀ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬੇਹੱਦ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੈ । ਸ਼ਨਿਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਬਾਣੀ ਦੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਤੁਹਾਡੇ ਗੁਪਤ ਵਿਰੋਧੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਅਫਵਾਹਾਂ ਫੈਲਾਣ ਲਈ ਅਧੀਰ ਹੋਣਗੇ । ਇੱਕ ਆਨੰਦਮਏ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੈਸੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਉੱਤੇ ਅੱਖ ਬੰਦ ਕਰਕੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਵਰਨਾ ਧੋਖਾ ਖਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜਿਸ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਮਿਹੋਤ ਦੀ ਹੋਈ ਹੈ , ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਸੰਜਮ ਅਤੇ ਸਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਬਿਜਨੇਸ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨਲਗਾਵਾਂ। ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅੱਛਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਲਈ ਤਾਣ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੇ ਇੱਛਾਵਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਯਾਤਰਾ ਕਾਫ਼ੀ ਮਨੋਰੰਜਕ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਲਾਭਕਾਰੀ ਵੀ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬੇਹੱਦ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੈ । ਸ਼ਨਿਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਬਾਣੀ ਦੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦਾ ਹੈ । ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਹੀਨ ਭਾਵਨਾ ਨਹੀਂ ਆਉਣ ਦਿਓ । ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ । ਆਮਦਨੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਮਾਂ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਅਤੇ ਬਿਹਤਰ ਨਤੀਜਾ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਅਤਿਅੰਤ ਸ਼ੁਭ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਪੈਸਾ ਦੀ ਵਰਖਾ ਹੋਣ ਦੇ ਪੂਰੇ – ਪੂਰੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗੀ , ਲੇਕਿਨ ਢਿੱਡ ਵਿੱਚ ਤਕਲੀਫ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਧਰਮ – ਕਰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ । ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਲਾਭਦਾਈ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ । ਕਾਰਜ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਜਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ । ਲਵ ਲਾਇਫ ਰੋਮਾਂਚਕ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਜਾਬ ਵਾਲੀਆਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਜੋ ਲੋਕ ਵਪਾਰੀ ਹਨ ਉਹ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਬਦਲਾਵ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਪੁਰਸਕ੍ਰਿਤ ਹੋਵੇਗੀ , ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਹੰਭਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬੀ ਪਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਰਾਜਨੀਤਕ , ਸਾਮਾਜਕ ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਬੁਲੰਦ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਨਵੇਂ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਯੁਕਤ ਹੋਵੋਗੇ , ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਵੱਲ ਲੈ ਜਾਵੇਗਾ । ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਵਿਖਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਆਪਣੀ ਪਰਸਨਲ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਲਾਇਫ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ । ਤੁਹਾਡੀ ਭਰਪੂਰ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਉਤਸ਼ਾਹ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜਾ ਲਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਤਨਾਵ ਦੂਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਰਹਾਂਗੇ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਮਨ ਦੁਖੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਪਾਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਤ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਨੁਕੂਲ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਹੈ । ਗਰੀਬ ਅਤੇ ਕਮਜੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਸ਼ਨਿਦੇਵ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਂਬਰ ਜਾਂ ਜੀਵਨ – ਸਾਥੀ ਤਨਾਵ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਬੰਨ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਸ਼ਰਧਾ , ਅਧਿਆਤਮ ਅਤੇ ਸੰਸਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਜੋਰ ਮਿਲੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪੇਸ਼ਾਵਰਾਨਾ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਇਹ ਦਿਨ ਕਾਫ਼ੀ ਉੱਤਮ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਬਦਲਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੀ ਗੱਲਾਂ ਜਾਂ ਚੀਜਾਂ ਆਓਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਚੰਗੇਰੇ ਹੋਵੇਗਾ , ਮੁਕਾਬਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ , ਕਾਮਯਾਬੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ । ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਅੱਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਾਰਜ ਲੱਖਾਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਕਰਵਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸਾਂਝੇ ਅਤੇ ਰੋਜ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੱਤਕਾਲ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮ ਆਨੰਦ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ । ਪਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ , ਖਾਸ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗੀ । ਸਾਝੀਦਾਰੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸੇਦਾਰੀ ਵਗ਼ੈਰਾ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਤਨਾਵ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਦਿਨ , ਜਦੋਂ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਕਈ ਮੱਤਭੇਦ ਉੱਭਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਵਕਤ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ । ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲੇਂਗੀ । ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣ ਵਲੋਂ ਬਹੁਤ – ਸੀ ਗਲਤਫਹਮੀਆਂ ਵਲੋਂ ਬੱਚ ਸਕਣਗੇ । ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਪਰਿਪੂਰਣ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਕਰਣ ਲਈ ਚੁਣਨਗੇ , ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਂਮੀਦ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਾਇਦਾ ਦੇਣਗੇ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਕੰਮ – ਕਾਜ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਕਿਤੇ ਦੂਰ – ਦਰਾਜ ਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦੌਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਸ ਅਤੇ ਸੰਕਲਪ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਡਾ ਗ਼ੁੱਸਾ ਵਿਵਾਦ ਅਤੇ ਦੁਰਭਾਵਨਾ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਜਸ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਸਰਕਾਰੀ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਵਿਆਕੁਲ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮਸਲੇ ਨੂੰ ਚਲਾਕੀ ਵਲੋਂ ਸੁਲਝਾਨਾ ਪਵੇਗਾ ।

ਤੁਸੀਂ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 12 January 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 12 January 2019 ਦਾ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 12 January 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!