Breaking News
Home / ਰਾਜਨੀਤੀ / ਅੱਜ ਹੋਵੇਗਾ ਸੂਰਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ , ਇਸ 4 ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਉੱਤੇ ਪਵੇਗਾ ਅਸਰ ਦੇਖੋ ਅਜੇ ਐਤਵਾਰ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਹੋਵੇਗਾ ਸੂਰਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ , ਇਸ 4 ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਉੱਤੇ ਪਵੇਗਾ ਅਸਰ ਦੇਖੋ ਅਜੇ ਐਤਵਾਰ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਚਾਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਉੱਤੇ ਅਸਰ ਪੈਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਅਜੋਕਾ Rashifal 13 January 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੁਆਰਾ ਤੁਹਾਡਾ ਬੇਇੱਜ਼ਤੀ ਅਤੇ ਅਵਹੇਲਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਅਜ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਵਿਕਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੀਆਂ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀ । ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ , ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਘੁੱਮਣ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਮਿਲਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਤੁਹਾਡਾ ਇਹ ਦਿਨ ਮੌਜ ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਸਮੇਂਤੇ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰਕੇ ਅਤੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵਿਅਸਥਿਤ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਕਰਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਣਾ ਉਲਝਨਾਂ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰੇਗਾ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਦਲਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਪਿਆਰ ਕਰਣ ਲਈ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਬੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰੋਂ ਦਾ ਆਰਥਕ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਜਲਦੀ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਕਿਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਉਰਜਾ ਦਾ ਪਰਵੇਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਕਿਸੇ ਮਿੱਤਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਾਂ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਮਧੁਰਤਾ ਦਾ ਭਾਵ ਰਹੇਗਾ । ਮਾਨ – ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਹੀ ਫੈਸਲੇ ਲਵੇਂ । ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਨ ਨਹੀਂ ਲੱਗਣ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਵੀ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਬਦਲਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਭਲਕਰ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਬਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ । ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕੋ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਅੱਜ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਸੁਖ ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਾਂਗੇ । ਘਰ ਬਾਹਰ ਪੂਛ ਪਰਖ ਹੋਵੇਗੀ । ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਵਪਾਰੀ ਗਤੀਵਿਧੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੇਤੰਨਤਾ ਰੱਖਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ । ਸਰੀਰ ਦੇ ਊਪਰੀ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਕਸ਼ਟ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਜੇਕਰ ਗੜਬੜ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਬਢਨੇ ਦੀ ਰੱਸਤਾ ਵਿੱਚ ਆਗੂ ਰਹਾਂਗੇ । ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਫੈਸਲਾਂ ਲੈਣਗੇ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੀਆਂ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਨੁਕਸਾਨ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ । ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹੋ ਉਸਤੋਂ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਉਪਲੱਬਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਈਰਖਾ ਕਰਦਾ ਹੈ , ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਟਕਾਨੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਨਹੀਂ ਦਿਓ । ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਦੂਰ ਹੋਵੋਗੇ । ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਭ ਹੈ । ਇਸ ਸਮੇਂ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਚੁੱਕਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ । ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦਾ ਰਵੱਈਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਜਾਂ ਕੋਈ ਰਾਜ ਦੀ ਗੱਲ ਵੀ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਵਾਲੀਆਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੱਲ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਵੀ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਵੀ ਪਿੱਛੇ ਨਾ ਹਟਾਂ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਭਵਨ ਉਸਾਰੀ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਤੱਕ ਇਸਨੂੰ ਟਾਲਨਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੈਸਾ ਦੀ ਕਮੀ ਦੂਰ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਵੇਰੇ ਉੱਠਕੇ ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਅਰਘਿਅ ਦੇਕੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣਗੇ ਤੁਹਾਡੀ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਸਾਰਾ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਮਾਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਫਾਲਤੂ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਕਰਜਾ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ । ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਵੀ ਸੰਭਾਲ ਕਰ ਰੱਖੋ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਅਜਿਹੇ ਕੰਮ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲੈਣਗੇ ਜੋ ਰਚਨਾਤਮਕ ਪ੍ਰਕ੍ਰਿਤੀ ਦੇ ਹੋ । ਸੜਕ ਉੱਤੇ ਬੇਕਾਬੂ ਗੱਡੀ ਨਹੀਂ ਚਲਾਵਾਂ । ਤੁਸੀ ਸੰਘਰਸ਼ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ । ਇਸਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਉਹ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ । ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਿੱਧ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਦੀ ਸੋਚ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਉਸਨੂੰ ਚੰਗੇ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਜੀਵਨ ਦੇ ਉਤਰਾਂਗੇ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਰਾਏ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਤੁਸੀ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਹਰ ਮੌਕੇ ਦਾ ਪੂਰਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਉਠਾ ਸਕਣਗੇ । ਜੀਵਨ ਦੇ ਅਨੁਭਵ ਲਈ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰੇਗਾ । ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਚਿੰਤਤ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਆਪਣੇ ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਅੰਕੁਸ਼ ਰੱਖੋ । ਮਾਤਾ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਹੋਰ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਆਦਾ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਹੇਗੀ । ਲਾਇਫ ਪਾਰਟਨਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ । ਪਾਰਟਨਰ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰੋ । ਕਿਸੇ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਸਫਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਅੰਤਰਮਨ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਸ਼ਕਤੀ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ । ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ । ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਦੇ ਚਾਂਸ ਵੀ ਬਣਨਗੇ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਹੋ ਤਾਂ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਿੰਡਾਉਣ ਵਲੋਂ ਬਚਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੜਕਾਉਣੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮਾਨਸਿਕ ਅਡੋਲਤਾ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਦਾ ਪੱਖ ਕਮਜੋਰ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਲੰਮੀ ਯਾਤਰਾ ਨੂੰ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ , ਇਸ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦਾ ਵੀ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਯਾਤਰਾ ਮੰਗਲਮਏ ਹੋ । ਜਿਸਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਸੀ ਕਾਬੂ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਉਹ ਕਾਰਜ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਆਰਾਮ ਦਿਓ ਤਾਂ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦਾ ਮਜਾ ਲੈ ਪਾਣਗੇ । ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਪੁਰਾਨਾ ਸੱਚਾ ਪਿਆਰ ਵਾਪਸ ਮਿਲੇਗਾ । ਕਰਜ ਚੁਕਾਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਝਗੜੋਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਲਈ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਪਾਵਾਂਗੇ ਕਿ ਸੱਤਾ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਬੰਧ ਬਹੁਤ ਅਧਿਕ ਹੈ । ਇਹੋਾਂ ਵਿਚੋਂ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਆਵੇਗਾ । ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ , ਨੌਕਰੀ ਸਬੰਧੀ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਤਹਿ , ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਰੋਜ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਨ ਘੱਟ ਹੀ ਲੱਗੇਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਬੌਛਾਰ ਹੋਵੋਗੇ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 13 January 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 13 January 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 13 January 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਨੂੰ ਘਰੇ ਬੁਲਾ ਕੀਤੀ ਸ਼ਰੇਆਮ ਬੇਇੱਜ਼ਤੀ । ਲੋਕਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਕੱਢਿਆ ਜਲੂਸ (Video)

ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਖਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬਾਦਲ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਪ੍ਰਧਾਨ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!