Breaking News
Home / ਰਾਜਨੀਤੀ / ਅੱਜ ਹੋਵੇਗਾ ਸੂਰਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ , ਇਸ 4 ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਉੱਤੇ ਪਵੇਗਾ ਅਸਰ ਦੇਖੋ ਅਜੇ ਐਤਵਾਰ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਹੋਵੇਗਾ ਸੂਰਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ , ਇਸ 4 ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਉੱਤੇ ਪਵੇਗਾ ਅਸਰ ਦੇਖੋ ਅਜੇ ਐਤਵਾਰ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਚਾਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਉੱਤੇ ਅਸਰ ਪੈਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਅਜੋਕਾ Rashifal 13 January 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੁਆਰਾ ਤੁਹਾਡਾ ਬੇਇੱਜ਼ਤੀ ਅਤੇ ਅਵਹੇਲਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਅਜ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਵਿਕਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੀਆਂ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀ । ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ , ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਘੁੱਮਣ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਮਿਲਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਤੁਹਾਡਾ ਇਹ ਦਿਨ ਮੌਜ ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਸਮੇਂਤੇ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰਕੇ ਅਤੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵਿਅਸਥਿਤ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਕਰਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਣਾ ਉਲਝਨਾਂ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰੇਗਾ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਦਲਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਪਿਆਰ ਕਰਣ ਲਈ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਬੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰੋਂ ਦਾ ਆਰਥਕ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਜਲਦੀ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਕਿਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਉਰਜਾ ਦਾ ਪਰਵੇਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਕਿਸੇ ਮਿੱਤਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਾਂ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਮਧੁਰਤਾ ਦਾ ਭਾਵ ਰਹੇਗਾ । ਮਾਨ – ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਹੀ ਫੈਸਲੇ ਲਵੇਂ । ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਨ ਨਹੀਂ ਲੱਗਣ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਵੀ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਬਦਲਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਭਲਕਰ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਬਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ । ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕੋ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਅੱਜ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਸੁਖ ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਾਂਗੇ । ਘਰ ਬਾਹਰ ਪੂਛ ਪਰਖ ਹੋਵੇਗੀ । ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਵਪਾਰੀ ਗਤੀਵਿਧੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੇਤੰਨਤਾ ਰੱਖਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ । ਸਰੀਰ ਦੇ ਊਪਰੀ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਕਸ਼ਟ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਜੇਕਰ ਗੜਬੜ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਬਢਨੇ ਦੀ ਰੱਸਤਾ ਵਿੱਚ ਆਗੂ ਰਹਾਂਗੇ । ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਫੈਸਲਾਂ ਲੈਣਗੇ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੀਆਂ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਨੁਕਸਾਨ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ । ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹੋ ਉਸਤੋਂ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਉਪਲੱਬਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਈਰਖਾ ਕਰਦਾ ਹੈ , ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਟਕਾਨੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਨਹੀਂ ਦਿਓ । ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਦੂਰ ਹੋਵੋਗੇ । ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਭ ਹੈ । ਇਸ ਸਮੇਂ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਚੁੱਕਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ । ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦਾ ਰਵੱਈਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਜਾਂ ਕੋਈ ਰਾਜ ਦੀ ਗੱਲ ਵੀ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਵਾਲੀਆਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੱਲ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਵੀ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਵੀ ਪਿੱਛੇ ਨਾ ਹਟਾਂ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਭਵਨ ਉਸਾਰੀ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਤੱਕ ਇਸਨੂੰ ਟਾਲਨਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੈਸਾ ਦੀ ਕਮੀ ਦੂਰ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਵੇਰੇ ਉੱਠਕੇ ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਅਰਘਿਅ ਦੇਕੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣਗੇ ਤੁਹਾਡੀ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਸਾਰਾ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਮਾਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਫਾਲਤੂ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਕਰਜਾ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ । ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਵੀ ਸੰਭਾਲ ਕਰ ਰੱਖੋ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਅਜਿਹੇ ਕੰਮ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲੈਣਗੇ ਜੋ ਰਚਨਾਤਮਕ ਪ੍ਰਕ੍ਰਿਤੀ ਦੇ ਹੋ । ਸੜਕ ਉੱਤੇ ਬੇਕਾਬੂ ਗੱਡੀ ਨਹੀਂ ਚਲਾਵਾਂ । ਤੁਸੀ ਸੰਘਰਸ਼ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ । ਇਸਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਉਹ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ । ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਿੱਧ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਦੀ ਸੋਚ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਉਸਨੂੰ ਚੰਗੇ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਜੀਵਨ ਦੇ ਉਤਰਾਂਗੇ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਰਾਏ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਤੁਸੀ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਹਰ ਮੌਕੇ ਦਾ ਪੂਰਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਉਠਾ ਸਕਣਗੇ । ਜੀਵਨ ਦੇ ਅਨੁਭਵ ਲਈ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰੇਗਾ । ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਚਿੰਤਤ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਆਪਣੇ ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਅੰਕੁਸ਼ ਰੱਖੋ । ਮਾਤਾ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਹੋਰ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਆਦਾ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਹੇਗੀ । ਲਾਇਫ ਪਾਰਟਨਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ । ਪਾਰਟਨਰ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰੋ । ਕਿਸੇ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਸਫਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਅੰਤਰਮਨ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਸ਼ਕਤੀ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ । ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ । ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਦੇ ਚਾਂਸ ਵੀ ਬਣਨਗੇ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਹੋ ਤਾਂ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਿੰਡਾਉਣ ਵਲੋਂ ਬਚਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੜਕਾਉਣੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮਾਨਸਿਕ ਅਡੋਲਤਾ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਦਾ ਪੱਖ ਕਮਜੋਰ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਲੰਮੀ ਯਾਤਰਾ ਨੂੰ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ , ਇਸ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦਾ ਵੀ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਯਾਤਰਾ ਮੰਗਲਮਏ ਹੋ । ਜਿਸਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਸੀ ਕਾਬੂ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਉਹ ਕਾਰਜ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਆਰਾਮ ਦਿਓ ਤਾਂ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦਾ ਮਜਾ ਲੈ ਪਾਣਗੇ । ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਪੁਰਾਨਾ ਸੱਚਾ ਪਿਆਰ ਵਾਪਸ ਮਿਲੇਗਾ । ਕਰਜ ਚੁਕਾਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਝਗੜੋਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਲਈ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਪਾਵਾਂਗੇ ਕਿ ਸੱਤਾ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਬੰਧ ਬਹੁਤ ਅਧਿਕ ਹੈ । ਇਹੋਾਂ ਵਿਚੋਂ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਆਵੇਗਾ । ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ , ਨੌਕਰੀ ਸਬੰਧੀ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਤਹਿ , ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਰੋਜ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਨ ਘੱਟ ਹੀ ਲੱਗੇਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਬੌਛਾਰ ਹੋਵੋਗੇ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 13 January 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 13 January 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 13 January 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਮੋਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਵਜੋਂ ਇਸ ਦਿਨ ਚੁੱਕਣਗੇ ਸਹੁੰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਸਰਕਾਰੀ ਛੁੱਟੀ ਪੜ੍ਹੋ ਖਬਰ

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ …

error: Content is protected !!