Breaking News
Home / ਤਾਜਾ ਜਾਣਕਾਰੀ / ਡੰਡੇ ਦੇ ਜ਼ੋਰ ਨਾਲ ਸੜਕ ਉੱਤੇ ਝਾੜੂ ਲਵਾਉਣ ਵਾਲੇ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮੀ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ..!!

ਡੰਡੇ ਦੇ ਜ਼ੋਰ ਨਾਲ ਸੜਕ ਉੱਤੇ ਝਾੜੂ ਲਵਾਉਣ ਵਾਲੇ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮੀ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ..!!

ਡੰਡੇ ਦੇ ਡਰ ਨਾਲ ਰੋਡ ਉੱਤੇ ਝਾੜੂ ਲਵਾਉਣ ਵਾਲੇ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮੀ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਤੇ ਨੋਡਾ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਹੋ ਰਹੀ ਕਿਰਕਿਰੀ (ਬਦਨਾਮੀ)

ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਮੁਖੀਆ ਨੇ ਆਪਣੀ ਨੁਡੇ ਵਿਜਿਟ ਦੌਰਾਨ 16 ਜੂਨ ਨੂੰ ਸੂਰਜਪੁਰ ਪੁਲਿਸ ਹਦਕਵਾਟਰ ਵਿੱਚ ਪੱਤਰਕਾਰ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕੀਤਾ,,,,,,,,,,,  ਜੋ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮਚਾਰੀ ਨਸੀਹਤ ਦੇ ਕੋਲ ਸੀ,

ਆਮ ਜਨਤਾ ਅਤੇ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਫ਼ਰਿਡੀਦੀ ਨਾਲ ਸਹੀ ਰਿਸ਼ਤਾ ਨਹੀਂ ਉਸਦੀ ਖੈਰ ਨਹੀਂ. ਪਰ ਨੋਏਡਾ-ਗ੍ਰੇਟਰ ਨੋਏਡਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੇ ਜਨਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕਰਮ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਇਹ ਵੇਖਦਾ ਹੈ,,,,,,,,,,,,,,,  ਕਿ ਡੀ ਜੀ ਪੀ ਦੀ ਨਸੀਹਤ ਤੋਂ ਨੋਡਾ ਪੁਲਿਸ ,,,,,,,,,,,,, ਨੇ ਕੋਈ ਸਬਕ ਨਹੀਂ ਲਿਆ ਹੈ. ਕੇਸੇ ਜੇਵਰ ਕੋਤਵਾਲੀ ਮੇਂ तैनात सिपाही का है ਜੋ ਡੰਡੇ ਦੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਕਿੱਤੇ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਝੰਡੂ ਲਗਵਾ ਰਿਹਾ ਹੈ जिनके किसी ने वीडियो बना लिया ਐਸ ਐਸ ਪੀ ਡਾ. ਅਯਾਲੀ ਪਾਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਕਿ ਉਹ ਸਿਪਾਹੀ ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ. ਐਸ ਐਸ ਪੀ ਕੋਲ ਕੋਟਵਾੜੀ ਚੇਅਰ ਕੋਲ ਜਾਂਚ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ.

ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਡੰਡ ਹੋ ਜਾਓ ਅਤੇ ਸਿਰ ਉੱਤੇ ਕਤਲ ਕਰੋ ਇੰਜ ਹੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਟਸ ਐਪ ਅਤੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਜੈਵਰ ਕੋਟਵਾਲੀ ਦੇ ਪੀਸੀਆਰ ਨੰਬਰ -2’ ਤੇ ਸਿਪਾਹੀ ਧਰਮਿੰਦਰ ਡੰਡ ਦੇ ਦਮ ‘ਤੇ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚਨ ਨਾਲ ਸੜਕ’ ਤੇ ਝੜਾਈ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ. Dharmendra ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਵੀ ਅਸ਼ਾਂਤ ਭਾਸ਼ਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ,

ਇਹ ਕਹਿਣਾ ਕਿ ਜਿੱਤੀ ਮੁਿੰਗਜੀ ਵਿਡੀਓ ਬਣਾ ਲੋਹ ਦੀ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਬਿਗਦਗਾ. ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਵਾਟਸ ਐਪੀਪ ਤੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਵਿਡੀਓ ਉੱਤੇ ਵਿਅਰਥ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੋ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਉਸ ਨੂੰ ਵੇਖਣਾ ਐਸ ਐਸ ਪੀ ਡਾ. ਅਯਾਲੀ ,,,,,,,,,,,,, ਪਾਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਕਿ ਉਹ ਸਿਪਾਹੀ ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ. ਐਸ ਐਸ ਪੀ ਕੋਲ ਕੋਟਵਾੜੀ ਚੇਅਰ ਕੋਲ ਜਾਂਚ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ.

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੰਜਾਬ ਨਿਊਜ਼ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਹੁਣ ਲੜਕੇ ਦੇ ਡੋਪ ਟੈਸਟ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੇਗਾ ਵਿਆਹ ਅਤੇ

ਹੁਣ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਡੋਪ ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਏਗਾ। ਇਸ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਰਾਜਧਾਨੀ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!