Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਮੇਰੀ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਚੀਜ ਨਾਲ ਹੈ ਮਤਲੱਬ ਲਿਖਕੇ ਦੁਖੀ ਪਤੀ ਨੇ ਕੀਤੀ ਆਤਮਹੱਤਿਆ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਇਹ ਰਾਜ

ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਮੇਰੀ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਚੀਜ ਨਾਲ ਹੈ ਮਤਲੱਬ ਲਿਖਕੇ ਦੁਖੀ ਪਤੀ ਨੇ ਕੀਤੀ ਆਤਮਹੱਤਿਆ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਇਹ ਰਾਜ

ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹਾ ਲੜਾਈ ਹੋਇਆ ਕਿ ਪਤੀ ਨੇ ਤੰਗ ਆਕੇ ਉਠਾ ਲਿਆ ਅਜਿਹਾ ਕਦਮ ਜੋ ਸਾਰਿਆ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਵਿਆਹ ਸਫਲ ਹੋ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਇਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਗੱਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ . ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਕੁੱਝ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਹਨ ਤਾਂ ਕੁੱਝ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਹਨ . ਮਗਰ ਇਹਨਾਂ ਵਿਚੋਂ ਜਿਆਦਾਤਰ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਪਤਨੀਆਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਅੱਜ ਅਸੀ ਜਿਸ ਕਹਾਣੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋਕੇ ਖੁਦਖੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ . ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਖਜੂਰੀ ਇਲਾਕੇ ਨਾਲ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਪਤੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਵਲੋਂ ਤੰਗ ਆਕੇ ਆਤਮਹੱਤਿਆ ਕੀਤੀ . ਹੁਣ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਕੀ ਹੈ ਇਹ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਪਤਾ ਚੱਲੇਗਾ . ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਮੇਰੀ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਚੀਜ ਨਾਲ ਹੈ ਮਤਲੱਬ…ਲਿਖਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਪਤੀ ਨੇ ਦੀ ਆਤਮਹੱਤਿਆ , ਇਸ ਖੁਦਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਉਸ ਆਦਮੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਰੂਰ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ .

ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਮੇਰੀ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਚੀਜ ਨਾਲ ਹੈ ਮਤਲੱਬ…ਲਿਖਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਪਤੀ ਨੇ ਦੀ ਆਤਮਹੱਤਿਆ ਖਜੂਰੀ ਦੇ ਇੱਕ ਖਾਸ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਆਦਮੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਵਲੋਂ ਤੰਗ ਆਕੇ ਫ਼ਾਂਸੀ ਲਗਾ ਲਈ . ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਨਵਰੰਗ ਸਿੰਘ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਹੋਈ ਹੈ . ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਘਟਨਾ ਸਥਲ ਵਲੋਂ ਡੇਢ ਪੇਜ ਦਾ ਦਾ ਇੱਕ ਸੁਸਾਇਡ ਨੋਟ ਮਿਲਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰਣ ਦਾ ਜਿਕਰ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨੋਟ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਉਹ ਸਿਰਫ ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਵਲੋਂ ਮਤਲੱਬ ਨਹੀਂ ਸੀ . ਹੁਣ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ .

ਨਵਰੰਗ ਸਿੰਘ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਏ – 6 , ਗਲੀ ਨੰਬਰ – 1 ਸ਼ਰੀਰਾਮ ਕਲੋਨੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਤਾ ਅਮੂਲ ਸਿੰਘ , ਪਤਨੀ ਰੇਖਾ ਅਤੇ 6 ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਧੀ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਉਹ ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦਾ . ਉਸਦੇ ਪਰੀਜਨਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਰੀਬ 6 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਲੋਨੀ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਰੇਖਾ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ . ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵਲੋਂ ਹੀ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲੜਾਈ ਹੋਣ ਲਗਾ ਅਤੇ ਕਰੀਬ 1 ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪੇਕੇ ਚੱਲੀ ਗਈ ਜਿੱਥੋਂ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਉੱਤੇ ਦਹੇਜ ਦਾ ਕੇਸ ਕਰ ਦਿੱਤਾ .

ਫਿਲਹਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੇਸ ਦੀ ਸੁਣਵਾਈ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਤੋਂ ਉਹ ਬਹੁਤ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਿਣ ਲਗਾ ਸੀ . ਫਿਲਹਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੇਸ ਦੀ ਸੁਣਵਾਈ ਕੜਕੜਡੂਮਾ ਕੋਰਟ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਇਸਤੋਂ ਬਹੁਤ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ . ਸੋਮਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਉਹ ਬਹੁਤ ਇਕੱਲਾ ਸੀ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਉਸਦੇ ਘਰਵਾਲੇ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ 4 ਵਜੇ ਘਰ ਪੁੱਜੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਵਰੰਗ ਨੂੰ ਪੰਖੇ ਉੱਤੇ ਝੂਲ ਰਿਹਾ ਸੀ . ਪਰੀਜਨਾਂ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਹੇਠਾਂ ਉਤਾਰਾ ਅਤੇ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਕਰਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਡਾਕਟਰਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਮੋਇਆ ਘੋਸ਼ਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ . ਫਿਲਹਾਲ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਪੇਕੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨਵਰੰਗ ਦੇ ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਵਾਲੀਆਂ ਅਤੇ ਪਰੀਜਨਾਂ ਵਲੋਂ ਪੁੱਛਗਿਛ ਕਰਕੇ ਛਾਨਬੀਨ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ .

About admin

Check Also

ਆਪਣੀ ਘਰਵਾਲੀ ਨੂੰ ਹੱਦ ਨਾਲੋਂ ਜਾਦਾ ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਵਾਲੇ ਪਤੀ

ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਪਵਿਤਰ ਅਤੇ ਨਾਜਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਇਸ ਰਿਸ਼ਤੇ …

error: Content is protected !!