Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਬੁਧਵਾਰ ਦੀ ਸਵੇਰੇ ਅਚਾਨਕ ਬਦਲੇਗੀ ਇਸ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ , ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਕਰਣਗੇ ਕ੍ਰਿਪਾ

ਬੁਧਵਾਰ ਦੀ ਸਵੇਰੇ ਅਚਾਨਕ ਬਦਲੇਗੀ ਇਸ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ , ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਕਰਣਗੇ ਕ੍ਰਿਪਾ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 13 ਮਾਰਚ 2019 : ਅੱਜ 3 ਸ਼ੁਭ ਯੋਗੋਂ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਭਾਤ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਨ ਜਿਸਦਾ ਪੰਜ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ , ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਅੱਜ ਸਰਵਾਰਥ ਸਿੱਧਿ , ਅਮ੍ਰਿਤ ਅਤੇ ਵਾਧਾ ਨਾਮ ਦੇ ਤਿੰਨ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਬਨਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 13 March 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਾ ਸੰਬੰਧੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਹੱਲ ਹੋਵੋਂਗੇ । ਕਿਸੇ ਮਾਂਗਲਿਕ ਕੰਮ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰ ਵੱਧ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧਿਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਝੇਲ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਖਰਚ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਵਲੋਂ ਮਨ ਬੇਚੈਨ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮਾਮੂਲੀ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਭਰਾ ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਕਤ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਥਕੇਵਾਂ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਸਭ ਕੁੱਝ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਆਕਰਸ਼ਕ ਵਰਤਾਓ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰਫ ਖਿੱਚੇਗਾ । ਪੁਰਾਨਾ ਰੋਗ ਉੱਭਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਭੱਜਦੌੜ ਰਹੇਗੀ । ਵਪਾਰ – ਪੇਸ਼ਾ ਠੀਕ ਚੱਲੇਗਾ । ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਲਈ ਇਹ ਔਖਾ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਦਫਤਰ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਿਯਮ ਪੈਣ ਦੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਹੈੁਮਾਨਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਵਿਗੜੇ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਬਨੇਗੇ । ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣਾ ਅਤੀਆਵਸ਼ਿਅਕ ਹੈ । ਉੱਨਤੀ ਦੇ ਰਸਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਸਤ ਹੋਣਗੇ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਜਵਾਬਦਾਰੀ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪਾਰਟਨਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਇਹ ਦਿਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਭਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰੁਮਾਂਸ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ , ਤੁਸੀ ਇੱਕ – ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਅਤੇ ਕੋਲ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਉੱਤੇ ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਜਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗਾ । ਇਹ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਜਾਂ ਭਰਾ ਭੈਣ ਵੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਤਨਾਵ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸੁਕੂਨ ਦੇ ਮਾਹੌਲ ਕਾਇਮ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਟਲਣਗੇ । ਕੋਈ ਅਪ੍ਰਤਿਆਸ਼ਿਤ ਖਰਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਵੇਗਾ । ਕਰਜ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪੁਰਾਨਾ ਰੋਗ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਬਰਤਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਪੜ੍ਹਦੇ ਸਮਾਂ ਇਕਾਗਰਤਾ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ । ਡਰ ਰਹੇਗਾ । ਯਾਤਰਾ ਅਤੇ ਸਿੱਖਿਆ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਗਰੁਕਤਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਨਵੀ ਚੀਜ਼ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਰੋਜਗਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਯਾਤਰਾ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹੇਗੀ । ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਰਹੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਅਤੇ ਸਭ ਦੇ ਕਹਿਣ ਜਾਂ ਕੁੱਝ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਪਰਵਾਹ ਨਾ ਕਰੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਨਤੀਜਾ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਅੱਜ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਸਾਥੀਆਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਸਬਰ ਵਲੋਂ ਨਿੱਪਟਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇ । ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਹੋੁਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਮੰਦਿਰ ਦਾ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਸਾਰੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਪਰੀਜਨਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਅਤੇ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸੱਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰੀਏ ਤਾਂਕਿ ਕਿਸੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਸਿੱਟਾ ਉੱਤੇ ਪਹੁਂਚ ਸਕਣ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਵੀਬਾਧਾਵਾਂਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ , ਲੇਕਿਨ ਇਹ ਪੜਾਅ ਛੇਤੀ ਹੀ ਗੁਜ਼ਰ ਜਾਵੇਗਾ । ਨਵੇਂ ਬਿਜਨੇਸ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਸਪਰਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਫਤਹਿ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਛਾਈ ਰਹੇਗੀ । ਆਪਣੇ ਹਾਲਾਤ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰਣ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦੁੱਖੀ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਹਾਸਲ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਵਾਲਾ । ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖੋ । ਕਰਜ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਮਧੁਮੇਹ ਦੇ ਰੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜਨ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ । ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਦੇੇੇਕਰ ਜਾਵੇਗਾ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦਫ਼ਤਰ ਜਾਂ ਘਰ ਉੱਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਤਨਾਵ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਹੋਰ ਉੱਜਵਲ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਦੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਵੀ ਬਣਾਉਣਗੇ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕੋਈ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਇਫ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ । ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਇੱਕ ਬੁਜੁਰਗ ਸਲਾਹ ਸੁਭਾਗ ਅਤੇ ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਲਾਵੇਗੀ । ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕ ਗ਼ੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਰਹੇ ਜਿਸਦਾ ਅਸਰ ਤੁਹਾਡੇ ਮੂਡ ਉੱਤੇ ਵੀ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸੀ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਫਲ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹਨ । ਪਰਿਵਾਰਜਨਾਂ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹਨ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਏ ਅਤੇ ਕਸ਼ਟ ਰਹਿਤ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦੀ ਅਨੁਭਵ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਨਾ ਦਿਓ । ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇ , ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਜਲਦੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਛੋਟੇ ਜਿਹੇ ਪਰਵਾਸ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਤੁਸੀ ਕਰ ਪਾਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਕਰੀਬੀ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ । ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵੱਲ ਇੱਕ ਸਾਊ ਰਵੱਈਆਅਪਨਾਵਾਂ। ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਰਧਾਰਤ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ । ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕੋਈ ਪਾਰਟ – ਟਾਇਮ ਕਾਰਜ ਵੀ ਤੁਸੀ ਆਦਮੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤਾਂਬੇ ਦੀ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦਣਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਯਾਤਰਾ ਸੰਬੰਧੀ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਿਰੇ ਵਲੋਂ ਬਦਲਾਵ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ । ਹਨੁਮਾਨਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ । ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਵਾਲੀਆਂ ਲਈ ਵੀ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਜੀਵਨ ਲਕਸ਼ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰੀਏ ਲੇਕਿਨ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਲਕਸ਼ ਵੀ ਉਸਾਰੀਏ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 13 March 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 13 March 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 13 March 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

65 ਦਾ ਮਾਇਲੇਜ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਹੀਰੋ ਦਾ ਇਹ ਨਵਾਂ ਸਕੂਟਰ, ਕੀਮਤ ਸਿਰਫ 19,990 ਰੁਪਏ

ਪਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜਲ ਦੀ ਵੱਧਦੀ ਕੀਮਤ ਦੇ ਇਸ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਮੋਟਰ ਸਾਈਕਲ ਅਤੇ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!