Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿ ਨਛੱਤਰ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਗੜਬੜ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਰਹੇ ਸੁਚੇਤ ਵਧਣਗੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ

ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿ ਨਛੱਤਰ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਗੜਬੜ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਰਹੇ ਸੁਚੇਤ ਵਧਣਗੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 15 ਮਾਰਚ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬੁਰਾ ਯੋਗੋਂ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਕਈ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹਨ March 14 , 2019 Harjeet ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ 15 ਮਾਰਚ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 15 March 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਸਮੇਂਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ । ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਲਈ ਧਿਆਨ ਅਤੇ ਯੋਗ ਕਰਣਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਤੁਸੀ ਪ੍ਰਇਤਨਸ਼ੀਲ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਭਵਿੱਖ ਸੁਨਿਸਚਿਤ ਕਰਣ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੋ ਵਾਰ ਸੋਚਾਂ ਜੋ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹੋ । ਔਲਾਦ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਪੱਧਰ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤੁਲਣਾ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਇਫ ਉੱਤੇ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦਾ ਮਿਲਿਆ – ਜੁਲਿਆ ਅਸਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ । ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਤਕਰਾਰ ਦੋਨਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪਾਰਟਨਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ । ਜਰੂਰਤਮੰਦੋਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੀ ਚੀਜ਼ ਦਾਨ ਕਰੋ । ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਬਿਅਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਤਲਾਸ਼ਨੇ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ । ਨਵਾਂ ਬਿਜਨੇਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਘਰ ਵਾਲੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਜਰੂਰਤਮੰਦੋਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਖਾਸਿਅਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਦਿਲਾਏਗੀ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਕਿਸੇ ਅਚਾਨਕ ਕੰਮ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਦੀ ਰੱਸਤਾ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਸਾਰੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਓਗੇ । ਤੁਸੀ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਕਰਦੇ ਹਨ , ਅੱਜ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ । ਪਦਾਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹੋ ਮਿਲੇਗਾ । ਮਾਤਾ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵੱਖ ਰੱਖਕੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਆਰਾਮ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹਾ ਕਰੀਏ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਹੋ । ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਵੇਚਣ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫਾ ਹੁੰਦਾ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ । ਵਿਆਹ ਲਈ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸਾਹਿਤ ਜਾਂ ਹੋਰ ਕਿਸੇ ਸਿਰਜਨਾਤਮਕ ਕਲੇ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ । ਸੰਤਾਨੋਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹਿਣ ਵਲੋਂ ਮਨ ਵਿੱਚ ਘਬਰਾਹਟ ਰਹੇਗੀ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹੈਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ , ਇਸ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਹੀ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਜਨੇਸ , ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਗੱਲਾਂ ਪਤਾ ਚਲੇਂਗੀ , ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਰਹੇਗੀ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਬਣੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਨਿੱਤ ਯੋਗ ਅਭਿਆਸ ਕਰੋ । ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਪਾਤਰ ਵਲੋਂ ਰਾਏ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਜਰਾ ਸੀ ਵੀ ਹਿਚਕਿਚਾਹਟ ਨਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋ । ਬਦਲੀ ਹੋਈ ਪਰਿਸਤੀਥੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਲੈ ਜਾਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਬਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹਨ , ਵਰਨਾ ਵਿਅਰਥ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਵਿਆਹ ਇੱਛਕ ਆਦਮੀਆਂ ਨੂੰ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਮਿਲਣ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪੂਰਵ ਆਪਣੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਜ਼ਰੂਰ ਲਵੇਂ । ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਨੂੰ ਲਾਲ ਸੰਧੂਰਚੜਾਵਾਂ, ਵਿਗੜੇ ਕੰਮ ਬਣਨਗੇ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਪੁੱਤ ਵਲੋਂ ਚੰਗੇ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣਗੇ । ਪਰਵਾਸ ਏਵਂ ਖਾਨ – ਪਾਨ ਦਾ ਸੁੰਦਰ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਣਗੇ । ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਪਰਵਾਸ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਘਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ । ਤਾਜਗੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੀ ਊਰਜਾ ਆਵੇਗੀ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਨਾ ਹੋ , ਇਸਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ । ਕਿਸੇ ਪਿਆਰਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੱਮਣ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਬੇਚੈਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਵੀ ਥੋੜ੍ਹਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ । ਵਕੀਲ ਦੇ ਕੋਲ ਜਾਕੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣ ਲਈ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਮਿੱਤਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਖੜੇ ਰਹਿਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ । ਛੋਟੇ ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਉੱਤੇ ਤੁਸੀ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕਦਮ ਚੁੰਮੇਗੀ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾਦ੍ਰਸ਼ਟਿ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਦਉੱਨਤੀ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰਾ ਕਰ ਸਕਣਗੇ । ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਦਾ ਪ੍ਰਸੰਗ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਇਹ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸੁਕੂਨ ਦੇਵੇਗਾ । ਸੰਜਮ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਘਰ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਰਹੇਗੀ । ਕੁਦਰਤ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਤੇਜ ਦਿਮਾਗ ਵਲੋਂ ਨਵਾਜਿਆ ਹੈ । ਇਸਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਭਰਪੂਰ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰੋ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਅਤੇ ਭਾਵੁਕਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ । ਪ੍ਰੇਮ – ਪ੍ਰਸੰਗ ਲਈ ਇਹ ਠੀਕ ਸਮਾਂ ਹੈ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸ੍ਰਜਨਾਤਮਕਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਸਾਥੀਆਂ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਲੈ ਜਾਵੇਗੀ । ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਇੱਕ ਪੁਰਾਨਾ ਰਹੱਸ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੱਕ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਚਿਕਿਤਸਕੀਏ ਦੇਖਭਾਲ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਜੋ ਲੋਕ ਬੇਰੋਜਗਾਰ ਹੋ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇਰੇ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਰਣ ਦਾ ਤੁਹਾਡਾ ਗ਼ੈਰ-ਮਾਮੂਲੀ ਤਰੀਕਾ ਆਦਮੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਸੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਹਿਚਾਣ ਦਿਲਾਏਗਾ । ਪਰਵਾਸ ਨੂੰ ਸੰਭਵ ਹੋ ਤਾਂ ਟਾਲਿਏਗਾ । ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭਫਲਦਾਈ ਹੈ । ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ । ਭਗਵਾਨ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਰਧਾ ਵਧੇਗੀ । ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ , ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਉੱਤੇ ਇਸ ਨੁਕਸਾਨ ਨੂੰ ਹੋਸ਼ਿਆਰੀ ਵਲੋਂ ਟਾਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਸਿੱਖਿਅਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਹੋਈ ਤੁਹਾਡੀ ਸਲਾਹ ਉੱਤੇ ਮਨੋਭਾਵ ਕਰਣਗੇ । ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਉੱਤੇ ਸਮਾਇਲ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 15 March 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 15 March 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 15March 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

65 ਦਾ ਮਾਇਲੇਜ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਹੀਰੋ ਦਾ ਇਹ ਨਵਾਂ ਸਕੂਟਰ, ਕੀਮਤ ਸਿਰਫ 19,990 ਰੁਪਏ

ਪਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜਲ ਦੀ ਵੱਧਦੀ ਕੀਮਤ ਦੇ ਇਸ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਮੋਟਰ ਸਾਈਕਲ ਅਤੇ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!