Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਇਸ 8 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਚਮਕੇਗੀ ਕਿਸਮਤ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗੀ ਵਾਧਾ

ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਇਸ 8 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਚਮਕੇਗੀ ਕਿਸਮਤ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗੀ ਵਾਧਾ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 15 ਅਪ੍ਰੈਲ : ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਸਮਾਂ , ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਅੱਜ ਅੱਠ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਸਪਨੇ ਕਰਣਗੇ ਸਾਕਾਰ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ 15 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 15 April 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਬਿਜਨੇਸ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨਪੂਰਵਕ ਸੁਨੇਂਗੇਂ । ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਮਾਜਕ ਛਵੀ ਵਧੇਗੀ । ਘਰ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਕ੍ਰੋਧ ਪੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ । ਪੈਸਾ ਦਾ ਬੇਵਜਾਹ ਖ਼ਰਚ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੀ ਉੱਨਤੀ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਅੜਚਨ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗੀ । ਸਮਾਂ ਰਹਿੰਦੇ ਉਚਿਤ ਵਿਦਵਾਨਾਂ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਲਵੇਂ । ਮਾਤੇ ਦੇ ਸਿਹਤ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਸੰਬੰਧੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਝਗੜੇ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਨ ਦੁਖੀ ਰਹੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਕਾਰਜ ਨਿਪਟਾਏੰਗੇ ਜੋ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਲੰਬਿਤ ਸਨ । ਔਲਾਦ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਦੂਰ ਹੋਵੋਗੇ । ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਰਾਜ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਮਨਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕੋਈ ਸਰਪ੍ਰਾਇਜ ਦਿਓ । ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਬਣਨਗੇ ਸਰੀਰਕ ਰਾਜੀਪਨ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਪ੍ਰਫੁੱਲਿਤਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਤੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਫਤਹਿ ਦਿਲਾਏਗਾ । ਵਪਾਰ – ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਜਰੁਰਤੇ ਪੂਰੀ ਕਰ ਪਾਣਗੇ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਕਰੀਏਵੀਟੀ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੀ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰ ਲੈਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਮਾਂਗਲਿਕ ਕੰਮ ਦੀ ਰੂਪ ਰੇਖਾ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਖ਼ਰਚ ਹੋਵੇਗਾ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਠੀਕ ਚੱਲੇਗਾ । ਲਵਮੇਟ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਜਰੁਰਤਮੰਦ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ , ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਠੀਕ ਤਰੀਕੇ ਅਤੇ ਆਤਮ – ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੀਏ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਹੀ ਸਫਲ ਹੋ ਪਾਣਗੇ । ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਰੁਮਾਂਸ ਭਰਿਆ ਹੈ । ਕੁੱਝ ਛੋਟੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਨਜਰਅੰਦਾਜ ਕਰ ਸਕਣਗੇ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਮਣਾ ਕਈ ਨਵੀਂ ਆਰਥਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਤੁਸੀ ਬਨਾਏ ਰੱਖੇ ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਦੁਸਰੋ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਅੱਛਾ ਸਬੰਧ ਰੱਖ ਪਾਣਗੇ । ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅੱਛਾਇਯੋਂ ਅਤੇ ਕਮੀਆਂ ਉੱਤੇ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰੇ ਕਰ ਲਵੇਂ । ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੱਥ ਆਣਗੇ । ਵਪਾਰ – ਪੇਸ਼ਾ ਮਨੋਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ । ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜੋ ਲੋਕ ਸੈਰ ਦੇ ਧੰਧੇ ਵਿੱਚ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਨਜ਼ਦੀਕ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਆਮਦਨੀ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹੋਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੇ , ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸਾਵਰ ਨਾ ਹੋ ਵਰਨਾ ਇਸ ਵਲੋਂ ਬਣਦੇ ਕੰਮ ਬਿਗਡ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਘਰ , ਕਾਰਜ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਕੋਈ ਕਟੁ ਗੱਲ ਕਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੁਰੀ ਲੱਗ ਜਾਵੇ । ਆਰਥਕ ਕਾਰਣਾਂ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਸਬਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਨਾਏ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਮ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਵੱਖ ਹੈ ਜਾਂ ਦੂਜੀ ਸੰਸਕ੍ਰਿਤੀ ਵਲੋਂ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਬੜਾਵਾ ਦੇਣ ਦੇ ਤਰੀਕਾਂ ਲਈ ਖੁੱਲੇ ਰਹੇ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਕੰਮ ਹੌਲੀ – ਹੌਲੀ ਹੀ ਠੀਕ ਲੇਕਿਨ ਪੂਰਾ ਜਰੁਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ । ਬਜੁਰਗਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਸਲਾਹ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਦੈਨਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦਿਨ ਥੋੜ੍ਹੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵੇਖ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਕਲੀਫਾਂ ਵਧੇਗੀ । ਜਿਸਦਾ ਅਸਰ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਉੱਤੇ ਪਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਪੇਸ਼ਾ ਜਾਂ ਤਨਖਾਹ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਕਿਤੇ ਅਤੇ ਵਲੋਂ ਵੀ ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਵਿੱਖ ਰਹੀ ਹੈ , ਜਿਸਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਉਂਮੀਦ ਨਹੀਂ ਸੀ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਅੱਖਾਂ ਚਾਰ ਹੋਣੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਆਪਮੇਂ ਕੁੱਝ ਬਦਲਾਵ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੇ । ਕੰਵਾਰਾ ਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮ ਦਾ ਪਰਵੇਸ਼ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਅੱਜ ਔਲਾਦ ਪੱਖ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਵਾਹੋ ਅਤੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਦੇ ਇਸਤੇਮਾਲ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰੱਖੋ । ਸਿਹਤ ਦਾ ਪਾਇਆ ਕਮਜੋਰ ਰਹੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਇੰਸਾਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਝਗੜੇ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਅਨਚਾਹੀ ਕਾਰਜ ਅੜਚਨ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਂਗਾ ਨਾਲ ਹੀ ਸਾਮਾਜਕ ਵਰਚਸਵ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਇਹ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਯਾਦਗਾਰ ਰਹੇਗਾ । ਔਲਾਦ ਜਾਂ ਸਿੱਖਿਆ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹੋਤ ਦਾ ਫਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗਾ । ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ । ਕੁੱਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਕਾਰਜ ਬਣੇਗਾ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੂਬ ਰੁਮਾਂਸ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਮਸਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਲਦਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਇਹ ਉਹ ਦਿਨ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਅਹਿਮ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਰੋਸ਼ਨੀ ਪਾਉਣ ਲਈ ਖਾਸ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮਿਲਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਮੇਡੀਕਲ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ । ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਵ ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਸਿਹਤ ਦਾ ਪਾਇਆ ਕਮਜੋਰ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਦੁ : ਖਦ ਸਮਾਚਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਬੇਸਬਰੀ ਵੀ ਚਰਮ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗੀ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਿਆਕਸ਼ਮਤਾ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਟੇਂਸ਼ਨ ਘੱਟ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਕਿਤੇ ਉੱਤੇ ਯਾਤਰਾ ਪਰਵਾਸ ਕਰਣ ਦੇ ਉਚਿਤ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੈ । ਲੇਨ ਦੇਨ ਦੇ ਮਾਮਲਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਬਨਾਏ ਰੱਖੇ । ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਲਿਆਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ । ਆਮਦਨੀ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਤਰੀਕਾ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਪਾਰ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਤੀਵੀਂ ਮਿੱਤਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੀਤ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਕੋਈ ਸ਼ਖ਼ਸ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਪਰਕ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਦਿਨ ਨੂੰ ਯਾਦਗਾਰ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵਿਪਰੀਤ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਚੋਟ ਅਤੇ ਰੋਗ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਕੋਈ ਲੰਮੀ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਹਲਕੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੇ ਇਸਤੇਮਾਲ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਜਲਦਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਕੋਈ ਛੋਟੀ – ਮੋਟੀ ਮਨੋਰੰਜਕ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਥੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਬਦਲਦੇ ਵਕਤ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਵੀ ਬਦਲਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖੇਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਨਾਕਾਮ ਹੁੰਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ । ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਬੜਾਵਾ ਨਹੀਂ ਦਿਓ । ਸਵਾਭਿਮਾਨ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁਂਚ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਰੀਰਕ ਕਸ਼ਟ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਦੋਸਤਾਂ , ਸਮੂਹਾਂ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਰਚਨਾਤਮਕ , ਕਲਾਤਮਕ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੱਮਣ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਗੇ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 15 April 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 15 April 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 15 April 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਤੁਸੀਂ ਅਮੀਰ ਬਣ ਸਕੋਗੇ ਜਾ ਨਹੀਂ ਜਾਣੋ ਸ਼ੀਸ਼ੇ ਵਿਚ ਦੇਖ ਕੇ

ਸਰੀਰਕ ਬਣਾਵਟ ਅਤੇ ਸਰੀਰ ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਕੁਝ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਤੋਂ ਪਤਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!