Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਇਸ 8 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਚਮਕੇਗੀ ਕਿਸਮਤ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗੀ ਵਾਧਾ

ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਇਸ 8 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਚਮਕੇਗੀ ਕਿਸਮਤ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗੀ ਵਾਧਾ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 15 ਅਪ੍ਰੈਲ : ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਸਮਾਂ , ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਅੱਜ ਅੱਠ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਸਪਨੇ ਕਰਣਗੇ ਸਾਕਾਰ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ 15 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 15 April 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਬਿਜਨੇਸ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨਪੂਰਵਕ ਸੁਨੇਂਗੇਂ । ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਮਾਜਕ ਛਵੀ ਵਧੇਗੀ । ਘਰ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਕ੍ਰੋਧ ਪੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ । ਪੈਸਾ ਦਾ ਬੇਵਜਾਹ ਖ਼ਰਚ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੀ ਉੱਨਤੀ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਅੜਚਨ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗੀ । ਸਮਾਂ ਰਹਿੰਦੇ ਉਚਿਤ ਵਿਦਵਾਨਾਂ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਲਵੇਂ । ਮਾਤੇ ਦੇ ਸਿਹਤ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਸੰਬੰਧੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਝਗੜੇ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਨ ਦੁਖੀ ਰਹੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਕਾਰਜ ਨਿਪਟਾਏੰਗੇ ਜੋ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਲੰਬਿਤ ਸਨ । ਔਲਾਦ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਦੂਰ ਹੋਵੋਗੇ । ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਰਾਜ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਮਨਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕੋਈ ਸਰਪ੍ਰਾਇਜ ਦਿਓ । ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਬਣਨਗੇ ਸਰੀਰਕ ਰਾਜੀਪਨ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਪ੍ਰਫੁੱਲਿਤਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਤੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਫਤਹਿ ਦਿਲਾਏਗਾ । ਵਪਾਰ – ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਜਰੁਰਤੇ ਪੂਰੀ ਕਰ ਪਾਣਗੇ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਕਰੀਏਵੀਟੀ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੀ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰ ਲੈਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਮਾਂਗਲਿਕ ਕੰਮ ਦੀ ਰੂਪ ਰੇਖਾ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਖ਼ਰਚ ਹੋਵੇਗਾ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਠੀਕ ਚੱਲੇਗਾ । ਲਵਮੇਟ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਜਰੁਰਤਮੰਦ ਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ , ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਠੀਕ ਤਰੀਕੇ ਅਤੇ ਆਤਮ – ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੀਏ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਹੀ ਸਫਲ ਹੋ ਪਾਣਗੇ । ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਰੁਮਾਂਸ ਭਰਿਆ ਹੈ । ਕੁੱਝ ਛੋਟੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਨਜਰਅੰਦਾਜ ਕਰ ਸਕਣਗੇ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਮਣਾ ਕਈ ਨਵੀਂ ਆਰਥਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਤੁਸੀ ਬਨਾਏ ਰੱਖੇ ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਦੁਸਰੋ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਅੱਛਾ ਸਬੰਧ ਰੱਖ ਪਾਣਗੇ । ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅੱਛਾਇਯੋਂ ਅਤੇ ਕਮੀਆਂ ਉੱਤੇ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰੇ ਕਰ ਲਵੇਂ । ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੱਥ ਆਣਗੇ । ਵਪਾਰ – ਪੇਸ਼ਾ ਮਨੋਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ । ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜੋ ਲੋਕ ਸੈਰ ਦੇ ਧੰਧੇ ਵਿੱਚ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਨਜ਼ਦੀਕ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਆਮਦਨੀ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹੋਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੇ , ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸਾਵਰ ਨਾ ਹੋ ਵਰਨਾ ਇਸ ਵਲੋਂ ਬਣਦੇ ਕੰਮ ਬਿਗਡ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਘਰ , ਕਾਰਜ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਕੋਈ ਕਟੁ ਗੱਲ ਕਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੁਰੀ ਲੱਗ ਜਾਵੇ । ਆਰਥਕ ਕਾਰਣਾਂ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਸਬਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਨਾਏ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਮ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਵੱਖ ਹੈ ਜਾਂ ਦੂਜੀ ਸੰਸਕ੍ਰਿਤੀ ਵਲੋਂ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਬੜਾਵਾ ਦੇਣ ਦੇ ਤਰੀਕਾਂ ਲਈ ਖੁੱਲੇ ਰਹੇ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਕੰਮ ਹੌਲੀ – ਹੌਲੀ ਹੀ ਠੀਕ ਲੇਕਿਨ ਪੂਰਾ ਜਰੁਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ । ਬਜੁਰਗਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਸਲਾਹ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਦੈਨਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦਿਨ ਥੋੜ੍ਹੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵੇਖ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਕਲੀਫਾਂ ਵਧੇਗੀ । ਜਿਸਦਾ ਅਸਰ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਉੱਤੇ ਪਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਪੇਸ਼ਾ ਜਾਂ ਤਨਖਾਹ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਕਿਤੇ ਅਤੇ ਵਲੋਂ ਵੀ ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਵਿੱਖ ਰਹੀ ਹੈ , ਜਿਸਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਉਂਮੀਦ ਨਹੀਂ ਸੀ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਅੱਖਾਂ ਚਾਰ ਹੋਣੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਆਪਮੇਂ ਕੁੱਝ ਬਦਲਾਵ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੇ । ਕੰਵਾਰਾ ਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮ ਦਾ ਪਰਵੇਸ਼ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਅੱਜ ਔਲਾਦ ਪੱਖ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਵਾਹੋ ਅਤੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਦੇ ਇਸਤੇਮਾਲ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰੱਖੋ । ਸਿਹਤ ਦਾ ਪਾਇਆ ਕਮਜੋਰ ਰਹੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਇੰਸਾਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਝਗੜੇ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਅਨਚਾਹੀ ਕਾਰਜ ਅੜਚਨ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਂਗਾ ਨਾਲ ਹੀ ਸਾਮਾਜਕ ਵਰਚਸਵ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਇਹ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਯਾਦਗਾਰ ਰਹੇਗਾ । ਔਲਾਦ ਜਾਂ ਸਿੱਖਿਆ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹੋਤ ਦਾ ਫਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗਾ । ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ । ਕੁੱਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਕਾਰਜ ਬਣੇਗਾ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੂਬ ਰੁਮਾਂਸ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਮਸਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਲਦਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਇਹ ਉਹ ਦਿਨ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਅਹਿਮ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਰੋਸ਼ਨੀ ਪਾਉਣ ਲਈ ਖਾਸ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮਿਲਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਮੇਡੀਕਲ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ । ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਵ ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਸਿਹਤ ਦਾ ਪਾਇਆ ਕਮਜੋਰ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਦੁ : ਖਦ ਸਮਾਚਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਬੇਸਬਰੀ ਵੀ ਚਰਮ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗੀ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਿਆਕਸ਼ਮਤਾ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਟੇਂਸ਼ਨ ਘੱਟ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਕਿਤੇ ਉੱਤੇ ਯਾਤਰਾ ਪਰਵਾਸ ਕਰਣ ਦੇ ਉਚਿਤ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੈ । ਲੇਨ ਦੇਨ ਦੇ ਮਾਮਲਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਬਨਾਏ ਰੱਖੇ । ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਲਿਆਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ । ਆਮਦਨੀ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਤਰੀਕਾ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਪਾਰ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਤੀਵੀਂ ਮਿੱਤਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੀਤ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਕੋਈ ਸ਼ਖ਼ਸ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਪਰਕ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਦਿਨ ਨੂੰ ਯਾਦਗਾਰ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵਿਪਰੀਤ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਚੋਟ ਅਤੇ ਰੋਗ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਕੋਈ ਲੰਮੀ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਹਲਕੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੇ ਇਸਤੇਮਾਲ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਜਲਦਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਕੋਈ ਛੋਟੀ – ਮੋਟੀ ਮਨੋਰੰਜਕ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਥੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਬਦਲਦੇ ਵਕਤ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਵੀ ਬਦਲਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖੇਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਨਾਕਾਮ ਹੁੰਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ । ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਬੜਾਵਾ ਨਹੀਂ ਦਿਓ । ਸਵਾਭਿਮਾਨ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁਂਚ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਰੀਰਕ ਕਸ਼ਟ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਦੋਸਤਾਂ , ਸਮੂਹਾਂ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਰਚਨਾਤਮਕ , ਕਲਾਤਮਕ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੱਮਣ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਗੇ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 15 April 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 15 April 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 15 April 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!