Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਪਵਨਪੁਤਰ ਹਨੁਮਾਨ ਅੱਜ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹੋਣਗੇ ਖੁਸ਼ ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਣੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ ਯੋਗ

ਪਵਨਪੁਤਰ ਹਨੁਮਾਨ ਅੱਜ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹੋਣਗੇ ਖੁਸ਼ ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਣੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ ਯੋਗ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 16 ਅਪ੍ਰੈਲ : ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਹਨੁਮਾਨਜੀ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਦੇਵਾਂਗੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ , ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ 16 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 16 April 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ । ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਵੱਡੇ ਸੌਦੇ ਬਹੁਤ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਨੂੰ ਠੋਕਰ ਅੱਪੜਿਆ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਪੁਰਾਣੀ ਦੇਨਦਾਰੀ ਨਿੱਬੜ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਇਹ ਇੱਕ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਮੀ ਮਿਆਦ ਦੀ ਕਾਨੂੰਨੀ ਪਰਿਕ੍ਰੀਆ ਵਲੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਤਨਾਵਮੁਕਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਦੇ ਬਹਕਾਵੇ ਵਿੱਚ ਆਕੇ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਕਰੋ । ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਆਪਣੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸੰਕੋਚ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਖੁੱਲਕੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲਵੇਂ । ਯਾਤਰਾ ਸਫਲ ਰਹੇਗੀ । ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖਾਂ ਦਾ ਛੁਟਕਾਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਦਾ ਨਾਮ ਲੈ ਕੇ ਜਿਸ ਵੀ ਕਾਰਜ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਣਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ । ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਈ ਆਰਥਕ ਸਮੱਸਿਆ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਡੀਲ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਂਚ ਪੜਤਾਲ ਕਰਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਤੁਹਾਡੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ । ਬੁੱਧੀ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਜਾਂ ਇੱਜ਼ਤ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸਾਨਿਧਿਅ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਕੋਈ ਅਧੂਰਾ ਸੁਫ਼ਨਾ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦਾ ਪ੍ਰਬਲ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਆਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਛਤ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਜਸ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਕਰਜ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਸਿਹਤ ਵਲੋਂ ਜੁਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਵਿਆਕੁਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਟਾਇਮ ਉੱਤੇ ਦਵਾਈ ਲੈਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਜਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸਮੇਂਤੇ ਠੀਕ ਸਲਾਹ ਅਤੇ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸੰਜਮ ਰੱਖਾਂਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਲਈ ਕੁੱਝ ਅੱਛਾ ਕੰਮ ਵੀ ਕਰਣਗੇ । ਕੰਵਾਰਾ ਨਵਿਉਵਕੋਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਤੈਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਰੱਖੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਗੱਲ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਦੈਨਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦਿਨ ਥੋੜ੍ਹੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵੇਖ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਦਿਨ ਦੇ ਦੂੱਜੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਲਵਰ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੱਮਣ ਫਿਰਣ ਦਾ ਪਲਾਨ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਲਈ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅਤਿ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ । ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੜਕਾਉਣੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਭਰਾ ਭੈਣ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਧੰਧੇ ਦੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਆਰਥਕ ਸਹਾਏ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਬਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਨਾਏ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਮ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਡਿਸਟਰਬ ਹੋਏ ਬਿਨਾਂ ਸਮੇਂਤੇ ਕੰਮ ਨਿੱਪਟਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਹੀ ਖੁਸ਼ਿਆਂਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੋ । ਬਾਹਰੀ ਖਾਨ ਪਾਨ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਸੀ ਜਿੱਤਣਾ ਹੋ ਸਕੇ ਓਨਾ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਭੋਜਨ ਹੀ ਕਬੂਲ ਕਰੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਹਤ ਲਈ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਨਵਿਉਵਕੋਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਪੱਖ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਆਰਥਕ ਸਹਾਇਤਾ ਜਾਂ ਤੋਹਫਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਦੁਰੇਡਾ ਸਿੱਖਿਆ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਚੰਗੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਡੇ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਦੁੱਖਾਂ ਦਾ ਛੁਟਕਾਰਾ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਮਾਨਸਿਕ ਅਡੋਲਤਾ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਪੇਸ਼ਾ ਲਈ ਭਟਕਣਾ ਪਵੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਗੁਆਂਢੀ ਅਤੇ ਭਰਾ -ਬੰਧੁਵਾਂਦੇ ਨਾਲ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਸੌਹਾਰਦਪੂਰਣ ਰਹਾਂਗੇ । ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ । ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਗੜਿਆ ਕਿਸਮਤ ਵੀ ਅਚਾਨਕ ਪਲਟ ਜਾਵੇਗਾ । ਕਰਿਅਰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਸੁਖ ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਵਧੇਗੀ । ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਧੰਧੇ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਭਾਗਿਅਵ੍ਰੱਧਿ ਲਈ ਮੌਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਣਗੇ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਬਾਸ ਜਾਂ ਪ੍ਰਾਧਿਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਆਕਰਸ਼ਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਾ ਫਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਵਲੋਂ ਵੱਡੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਕਸ਼ਟ ਨਸ਼ਟ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਤਬਦੀਲੀ ਕੁਦਰਤ ਦਾ ਨਿਯਮ ਹੈ । ਸਮਾਂ – ਸਮਾਂ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਨਵੇਂ ਬਦਲਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਰਹਾਂਗੇ । ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਪੁਰਾਨਾ ਵਿਵਾਦ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗਾ । ਇਹ ਸਾਂਝੀਦਾਰ , ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਆਮ ਜਨਤਾ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਕਰਣ ਦਾ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਹਰ ਕੋਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੈ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਹੈ । ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਰੁੱਝੇਵੇਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਥਕਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਮਨ ਚਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਬੋਲਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਚਾਰ ਕਰੇ , ਫਿਜੂਲ ਬੋਲਣਾ ਬੰਦ ਕਰੇ । ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀ ਇਸ ਦਿਨ ਵੱਡੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਤੁਸੀਂ ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਮਜਬੂਤ ਬਣੇ ਰਹੇ । ਕਾਰਜ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰੇਗੀ ਅਤੇ ਇਹ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣਾ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਚੱਲੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਜਲਦੀ ਨਹੀਂ ਕਰਣਾ ਚਾਹਾਂਗੇ , ਲੇਕਿਨ ਇਹ ਠੀਕ ਹੈ । ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ । ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਚੰਗੇ ਭੈੜੇ ਨੂੰ ਗੁਣ ਦੋਸ਼ ਪਛਾਣਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਜਰੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵਿੱਖ ਰਹੀ ਹੈ । ਰਿਸ਼ਤੋ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਦੂਰੀਆਂ ਘੱਟ ਹੋਵੋਗੇ । ਇਹ ਵਿੱਤੀ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਅਨੁਕੂਲ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ , ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਕਰੀਬੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਵਲੋਂ ਆਪਣਾ ਅਵਰੁੱਧ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਿਅਵਸਾਇੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਲਕਸ਼ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣ ਲਈ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ । ਭਾਵਨਾਓ ਵਿੱਚ ਵਗ ਕਰ ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਹਿੱਤ ਲਈ ਜੋਖਿਮਕਾਰਕ ਸਾਬਤ ਹੋ । ਬਹੁਤ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਵਕੇ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਜਰੂਰ ਵਲੋਂ ਕਰੇ । ਪੁਰਾਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੈਸਾ ਢੇਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਛੋਟੀ – ਮੋਟੀ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਅਸਤ ਰੱਖਾਂਗੀਆਂ – ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 16 April 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 16 April 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 16 April 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!