Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਪਵਨਪੁਤਰ ਹਨੁਮਾਨ ਅੱਜ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹੋਣਗੇ ਖੁਸ਼ ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਣੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ ਯੋਗ

ਪਵਨਪੁਤਰ ਹਨੁਮਾਨ ਅੱਜ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹੋਣਗੇ ਖੁਸ਼ ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਣੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ ਯੋਗ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 16 ਅਪ੍ਰੈਲ : ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਹਨੁਮਾਨਜੀ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਦੇਵਾਂਗੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ , ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ 16 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 16 April 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ । ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਵੱਡੇ ਸੌਦੇ ਬਹੁਤ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਨੂੰ ਠੋਕਰ ਅੱਪੜਿਆ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਪੁਰਾਣੀ ਦੇਨਦਾਰੀ ਨਿੱਬੜ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਇਹ ਇੱਕ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਮੀ ਮਿਆਦ ਦੀ ਕਾਨੂੰਨੀ ਪਰਿਕ੍ਰੀਆ ਵਲੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਤਨਾਵਮੁਕਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਦੇ ਬਹਕਾਵੇ ਵਿੱਚ ਆਕੇ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਕਰੋ । ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਆਪਣੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸੰਕੋਚ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਖੁੱਲਕੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲਵੇਂ । ਯਾਤਰਾ ਸਫਲ ਰਹੇਗੀ । ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖਾਂ ਦਾ ਛੁਟਕਾਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਦਾ ਨਾਮ ਲੈ ਕੇ ਜਿਸ ਵੀ ਕਾਰਜ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਣਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ । ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਈ ਆਰਥਕ ਸਮੱਸਿਆ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਡੀਲ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਂਚ ਪੜਤਾਲ ਕਰਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਤੁਹਾਡੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ । ਬੁੱਧੀ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਜਾਂ ਇੱਜ਼ਤ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸਾਨਿਧਿਅ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਕੋਈ ਅਧੂਰਾ ਸੁਫ਼ਨਾ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦਾ ਪ੍ਰਬਲ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਆਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਛਤ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਜਸ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਕਰਜ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਸਿਹਤ ਵਲੋਂ ਜੁਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਵਿਆਕੁਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਟਾਇਮ ਉੱਤੇ ਦਵਾਈ ਲੈਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਜਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸਮੇਂਤੇ ਠੀਕ ਸਲਾਹ ਅਤੇ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸੰਜਮ ਰੱਖਾਂਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਲਈ ਕੁੱਝ ਅੱਛਾ ਕੰਮ ਵੀ ਕਰਣਗੇ । ਕੰਵਾਰਾ ਨਵਿਉਵਕੋਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਤੈਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਰੱਖੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਗੱਲ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਦੈਨਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦਿਨ ਥੋੜ੍ਹੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵੇਖ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਦਿਨ ਦੇ ਦੂੱਜੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਲਵਰ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੱਮਣ ਫਿਰਣ ਦਾ ਪਲਾਨ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਲਈ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅਤਿ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ । ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੜਕਾਉਣੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਭਰਾ ਭੈਣ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਧੰਧੇ ਦੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਆਰਥਕ ਸਹਾਏ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਬਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਨਾਏ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਮ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਡਿਸਟਰਬ ਹੋਏ ਬਿਨਾਂ ਸਮੇਂਤੇ ਕੰਮ ਨਿੱਪਟਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਹੀ ਖੁਸ਼ਿਆਂਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੋ । ਬਾਹਰੀ ਖਾਨ ਪਾਨ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਸੀ ਜਿੱਤਣਾ ਹੋ ਸਕੇ ਓਨਾ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਭੋਜਨ ਹੀ ਕਬੂਲ ਕਰੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਹਤ ਲਈ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਨਵਿਉਵਕੋਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਪੱਖ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਆਰਥਕ ਸਹਾਇਤਾ ਜਾਂ ਤੋਹਫਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਦੁਰੇਡਾ ਸਿੱਖਿਆ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਚੰਗੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਡੇ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਦੁੱਖਾਂ ਦਾ ਛੁਟਕਾਰਾ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਮਾਨਸਿਕ ਅਡੋਲਤਾ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਪੇਸ਼ਾ ਲਈ ਭਟਕਣਾ ਪਵੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਗੁਆਂਢੀ ਅਤੇ ਭਰਾ -ਬੰਧੁਵਾਂਦੇ ਨਾਲ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਸੌਹਾਰਦਪੂਰਣ ਰਹਾਂਗੇ । ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ । ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਗੜਿਆ ਕਿਸਮਤ ਵੀ ਅਚਾਨਕ ਪਲਟ ਜਾਵੇਗਾ । ਕਰਿਅਰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਸੁਖ ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਵਧੇਗੀ । ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਧੰਧੇ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਭਾਗਿਅਵ੍ਰੱਧਿ ਲਈ ਮੌਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਣਗੇ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਬਾਸ ਜਾਂ ਪ੍ਰਾਧਿਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਆਕਰਸ਼ਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਾ ਫਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਵਲੋਂ ਵੱਡੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਕਸ਼ਟ ਨਸ਼ਟ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਤਬਦੀਲੀ ਕੁਦਰਤ ਦਾ ਨਿਯਮ ਹੈ । ਸਮਾਂ – ਸਮਾਂ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਨਵੇਂ ਬਦਲਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਰਹਾਂਗੇ । ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਪੁਰਾਨਾ ਵਿਵਾਦ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗਾ । ਇਹ ਸਾਂਝੀਦਾਰ , ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਆਮ ਜਨਤਾ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਕਰਣ ਦਾ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਹਰ ਕੋਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੈ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਹੈ । ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਰੁੱਝੇਵੇਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਥਕਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਮਨ ਚਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਬੋਲਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਚਾਰ ਕਰੇ , ਫਿਜੂਲ ਬੋਲਣਾ ਬੰਦ ਕਰੇ । ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀ ਇਸ ਦਿਨ ਵੱਡੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਤੁਸੀਂ ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਮਜਬੂਤ ਬਣੇ ਰਹੇ । ਕਾਰਜ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰੇਗੀ ਅਤੇ ਇਹ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣਾ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਚੱਲੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਜਲਦੀ ਨਹੀਂ ਕਰਣਾ ਚਾਹਾਂਗੇ , ਲੇਕਿਨ ਇਹ ਠੀਕ ਹੈ । ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ । ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਚੰਗੇ ਭੈੜੇ ਨੂੰ ਗੁਣ ਦੋਸ਼ ਪਛਾਣਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਜਰੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵਿੱਖ ਰਹੀ ਹੈ । ਰਿਸ਼ਤੋ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਦੂਰੀਆਂ ਘੱਟ ਹੋਵੋਗੇ । ਇਹ ਵਿੱਤੀ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਅਨੁਕੂਲ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ , ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਕਰੀਬੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਵਲੋਂ ਆਪਣਾ ਅਵਰੁੱਧ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਿਅਵਸਾਇੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਲਕਸ਼ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣ ਲਈ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ । ਭਾਵਨਾਓ ਵਿੱਚ ਵਗ ਕਰ ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਹਿੱਤ ਲਈ ਜੋਖਿਮਕਾਰਕ ਸਾਬਤ ਹੋ । ਬਹੁਤ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਵਕੇ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਜਰੂਰ ਵਲੋਂ ਕਰੇ । ਪੁਰਾਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੈਸਾ ਢੇਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਛੋਟੀ – ਮੋਟੀ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਅਸਤ ਰੱਖਾਂਗੀਆਂ – ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 16 April 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 16 April 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 16 April 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਗਲਤ ਫੈਂਸਲਿਆਂ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਸੰਭਵ ਅੱਜ ਤਿੰਨ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਵ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਫਲ

ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਸੱਤ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!