Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਅੱਜ ਇਸ 9 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਹੋਣਗੇ ਪੂਰੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਰਹੇ ਦੂਰ

ਅੱਜ ਇਸ 9 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਹੋਣਗੇ ਪੂਰੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਰਹੇ ਦੂਰ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 17 ਅਪ੍ਰੈਲ : ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਨੌਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ , ਪੜਿਏ ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੁੱਧਵਾਰ 17 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 17 April 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਦੇ ਸੱਚ ਨੂੰ ਜਾਣਨੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇ । ਤੁਸੀ ਉਹ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰੇ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਲ ਲੱਗਦਾ ਹੋ । ਕਿਸੇ ਬਦਲਾਵ ਜਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਦੇ ਤਬਦੀਲੀ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਕੁੱਝ ਚਿੰਤਾ ਵਿਆਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਪ ਦੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਸ਼ਖਸੀਅਤ – ਵਿਕਾਸ ਦੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਗੱਡੀਏ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਹੋਰ ਵੀ ਬਿਹਤਰ ਬੰਨ ਸਕਣ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਅਤੀਤ ਉੱਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਝੂਠ ਬੋਲ ਸੱਕਦੇ ਹੈ , ਜੋ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਹੋਵੇਗਾ । ਜੋ ਵੀ ਬੋਲੀਏ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਬੋਲੇ ਅੱਜ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪੱਖ ਕਮਜੋਰ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਸਨ ਤਾਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਨਵਾਂ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਲਈ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਸਿਰਫ਼ ਅਕਲਮੰਦੀ ਵਲੋਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਨਿਵੇਸ਼ ਹੀ ਫਲਦਾਈ ਹੋਵੇਗਾ । ਇਸਲਈ ਆਪਣੀ ਮਿਹੋਤ ਦੀ ਕਮਾਈ ਸੋਚ – ਸੱਮਝ ਕਰ ਲਗਾਓ । ਕਿਸੇ ਬੁਜੁਰਗ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਸਬੱਬ ਬਣੇਗੀ । ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਗਲਤਫਹਮੀ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਹੋਵੋਗੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਚੀਜਾਂ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣਾ ਹੋ ਜਾਓਗੇ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ਵਲੋਂ ਖਾਨਾ ਦੇਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਜਾਂ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ ਇਸਲਈ ਤੁਸੀ ਸੱਬਤੋਂ ਉੱਤਮ ਨੂੰ ਚੁਣਨ ਲਈ ਉਚਿਤ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਮਿੱਤਰ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਤੱਖ ਜਾਂ ਪਰੋਕਸ਼ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਇਹ ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਅਤੇ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਤਨਾਵ ਭੱਰਿਆ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ ਆਪਣਾ ਸੁਭਾਅ ਥੋੜ੍ਹਾ ਲਚਕੀਲਾ ਰੱਖੇ ਅਤੇ ਠੀਕ ਸਮਾਂ ਆਉਣ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰੋ । ਧੈਰਿਆਪੂਰਵਕ ਕੰਮ ਲਵੇਂ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਗ – ਦੋੜ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ । ਮੰਦਿਰ ਜਾਣ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਪ੍ਰਬੰਧ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਫੈਲੇਗਾ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਘਟਨਾਵਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਤੁਹਾਡਾ ਲਾਪਰਵਾਹ ਸੁਭਾਅ ਸਾਰੇ ਲਈ ਖਤਰਨਾਕ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ , ਕਿਉਂਕਿ ਚੀਜਾਂ ਵਿਰੋਧ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਔਲਾਦ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਅਭਿਭੂਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਟਾਇਮ ਟੇਬਲ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਵਲੋਂ ਸਾਰਾ ਕਰੋ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦਾ ਨਜਰਿਆ ਹੀ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਖਰਚ ਦੀਆਂਆਸ਼ੰਕਾਵਾਂਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹਨ । ਜੋ ਲੋਕ ਲਾਇਫ ਪਾਰਟਨਰ ਖੋਜ ਰਹੇ ਹਨ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਨ ਦੀ ਮੁਰਾਦ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਵਿਆਹਿਆ ਦੰਪਤੀਆਂ ਲਈ ਵੀ ਇਹ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਮਜਬੂਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਵਿੱਤੀ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਚੀਜਾਂ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਓਗੇ । ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਇਹ ਅਨੁਕੂਲ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਵਾਰਿਕ

ਸਮੱਸਿਆ ਦੇ ਹੱਲ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਉੱਤੇ ਹੋ ਰਹੇ ਖਰਚਾਂ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਬਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨਸੀਬ ਖੁੱਲ ਜਾਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਗਣਪਤੀ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਨੇਂਗੇਂ । ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨਵੇਂ ਸੰਪਰਕ ਸਥਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਪਾਰਕ ਪ੍ਰਬੰਧ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ । ਆਰਥਕ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ । ਜੇਕਰ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਅੱਜ ਅਚਲ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕੰਮ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਿੜਚਿੜਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਆਸ਼ਾਨੁਰੂਪ ਹਾਲਤ ਬਣੇਗੀ । ਆਪਸੀ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰੇ ਲਾਭਪ੍ਰਦ ਰਹੇਗਾ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੋ । ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਤਕਰਾਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵੀ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ । ਲੰਬੀ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਗ੍ਰਸਤ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇਮੀ ਰੂਪ ਵਲੋਂਦਵਾਵਾਂਲੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਆਪਕਾ ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਵਧੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਬਹੁਤ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਰੋਗੀ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੀ ਅਧੂਰੀ ਇੱਛਾ ਸਾਰਾ ਹੁੰਦੀ ਦਿਖੇਗੀ । ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੇਤੀ ਹੀ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਏ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਲਗਾਉ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਰਹੀ ਥਕਾਣ ਅਤੇ ਤਨਾਵ ਵਲੋਂ ਆਰਾਮ ਮਿਲੇਗਾ । ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਲਈ ਤੁਸੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਾਂਗੇ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਨਤੀਜੀਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰੋ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਕ੍ਰੋਧ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਰੀ ਬਨਾਏ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਉਦੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਉਚਿਤ ਬਣੇ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਜਗ੍ਹਾ ਉੱਤੇ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਪੜਾਈ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸਫਲਤਾ ਹੁਣ ਸਹਜਤਾ ਵਲੋਂ ਆਵੇਗੀ , ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤਿ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਜਿਆਦਾ ਭੋਜਨ ਢਿੱਡ ਦੇ ਵਿਕਾਰ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਪੂਰੇ ਦਿਨ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਸੰਬੰਧ ਦੇ ਵੱਲ ਪ੍ਰਤਿਬਧ ਹੋਣ ਦੇ ਪੂਰਵ ਕੁੱਝ ਸੋਚਾਂ । ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਸੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੂਚੀ ਵਿੱਖ ਰਹੇ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਸਾਮਾਜਕ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਇੱਕ ਸਿੱਕੇ ਦੇ ਦੋ ਪਹਲੂ ਹੋ ਪਰ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੋਗੇ ਉਸੇਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ । ਰਿਅਲ ਏਸਟੇਟ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ ǀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਉੱਤੇ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਪਾਣਗੇ । ਰਾਜਨੀਤਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਭਲਕਰ ਰਹਿਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਥੋੜ੍ਹੇ ਪਹਿਲਕਾਰ ਸਵਭਾਵ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨੁਕਸਾਨਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਲੜਾਈ ਝਗੜੇ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਮਿਸਾਲ ਕਾਇਮ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੋ । ਮਾਨਸਿਕ ਉਲਝਨਾਂ ਰਹੇਂਗੀ । ਆਪਣੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਮਨ ਵਿੱਚ ਅਸ਼ਾਂਤਿ ਫੈਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਲੰਬੀ ਰੋਗ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਹੀਂ ਕਰੋ , ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਚਲਕੇ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਖੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਮਾਰਕੇਟਿੰਗ ਸਬੰਧਤ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਆਣਗੇ ਜੋ ਆਰਥਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਮਨੋਰੰਜਕ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈ ਕੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਹਲਕਾ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 17 April 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 17 April 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 17 April 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!