Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਅੱਜ ਇਸ 9 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਹੋਣਗੇ ਪੂਰੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਰਹੇ ਦੂਰ

ਅੱਜ ਇਸ 9 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਹੋਣਗੇ ਪੂਰੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਰਹੇ ਦੂਰ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 17 ਅਪ੍ਰੈਲ : ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਨੌਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ , ਪੜਿਏ ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੁੱਧਵਾਰ 17 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 17 April 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਦੇ ਸੱਚ ਨੂੰ ਜਾਣਨੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇ । ਤੁਸੀ ਉਹ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰੇ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਲ ਲੱਗਦਾ ਹੋ । ਕਿਸੇ ਬਦਲਾਵ ਜਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਦੇ ਤਬਦੀਲੀ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਕੁੱਝ ਚਿੰਤਾ ਵਿਆਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਪ ਦੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਸ਼ਖਸੀਅਤ – ਵਿਕਾਸ ਦੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਗੱਡੀਏ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਹੋਰ ਵੀ ਬਿਹਤਰ ਬੰਨ ਸਕਣ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਅਤੀਤ ਉੱਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਝੂਠ ਬੋਲ ਸੱਕਦੇ ਹੈ , ਜੋ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਹੋਵੇਗਾ । ਜੋ ਵੀ ਬੋਲੀਏ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਬੋਲੇ ਅੱਜ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪੱਖ ਕਮਜੋਰ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਸਨ ਤਾਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਨਵਾਂ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਲਈ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਸਿਰਫ਼ ਅਕਲਮੰਦੀ ਵਲੋਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਨਿਵੇਸ਼ ਹੀ ਫਲਦਾਈ ਹੋਵੇਗਾ । ਇਸਲਈ ਆਪਣੀ ਮਿਹੋਤ ਦੀ ਕਮਾਈ ਸੋਚ – ਸੱਮਝ ਕਰ ਲਗਾਓ । ਕਿਸੇ ਬੁਜੁਰਗ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਸਬੱਬ ਬਣੇਗੀ । ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਗਲਤਫਹਮੀ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਹੋਵੋਗੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਚੀਜਾਂ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣਾ ਹੋ ਜਾਓਗੇ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ਵਲੋਂ ਖਾਨਾ ਦੇਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਜਾਂ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ ਇਸਲਈ ਤੁਸੀ ਸੱਬਤੋਂ ਉੱਤਮ ਨੂੰ ਚੁਣਨ ਲਈ ਉਚਿਤ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਮਿੱਤਰ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਤੱਖ ਜਾਂ ਪਰੋਕਸ਼ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਇਹ ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਅਤੇ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਤਨਾਵ ਭੱਰਿਆ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ ਆਪਣਾ ਸੁਭਾਅ ਥੋੜ੍ਹਾ ਲਚਕੀਲਾ ਰੱਖੇ ਅਤੇ ਠੀਕ ਸਮਾਂ ਆਉਣ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰੋ । ਧੈਰਿਆਪੂਰਵਕ ਕੰਮ ਲਵੇਂ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਗ – ਦੋੜ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ । ਮੰਦਿਰ ਜਾਣ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਪ੍ਰਬੰਧ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਫੈਲੇਗਾ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਘਟਨਾਵਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਤੁਹਾਡਾ ਲਾਪਰਵਾਹ ਸੁਭਾਅ ਸਾਰੇ ਲਈ ਖਤਰਨਾਕ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ , ਕਿਉਂਕਿ ਚੀਜਾਂ ਵਿਰੋਧ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਔਲਾਦ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਅਭਿਭੂਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਟਾਇਮ ਟੇਬਲ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਵਲੋਂ ਸਾਰਾ ਕਰੋ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦਾ ਨਜਰਿਆ ਹੀ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਖਰਚ ਦੀਆਂਆਸ਼ੰਕਾਵਾਂਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹਨ । ਜੋ ਲੋਕ ਲਾਇਫ ਪਾਰਟਨਰ ਖੋਜ ਰਹੇ ਹਨ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਨ ਦੀ ਮੁਰਾਦ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਵਿਆਹਿਆ ਦੰਪਤੀਆਂ ਲਈ ਵੀ ਇਹ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਮਜਬੂਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਵਿੱਤੀ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਚੀਜਾਂ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਓਗੇ । ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਇਹ ਅਨੁਕੂਲ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਵਾਰਿਕ

ਸਮੱਸਿਆ ਦੇ ਹੱਲ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਉੱਤੇ ਹੋ ਰਹੇ ਖਰਚਾਂ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਬਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨਸੀਬ ਖੁੱਲ ਜਾਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਗਣਪਤੀ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਨੇਂਗੇਂ । ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨਵੇਂ ਸੰਪਰਕ ਸਥਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਪਾਰਕ ਪ੍ਰਬੰਧ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ । ਆਰਥਕ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ । ਜੇਕਰ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਅੱਜ ਅਚਲ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕੰਮ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਿੜਚਿੜਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਆਸ਼ਾਨੁਰੂਪ ਹਾਲਤ ਬਣੇਗੀ । ਆਪਸੀ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰੇ ਲਾਭਪ੍ਰਦ ਰਹੇਗਾ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੋ । ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਤਕਰਾਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵੀ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ । ਲੰਬੀ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਗ੍ਰਸਤ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇਮੀ ਰੂਪ ਵਲੋਂਦਵਾਵਾਂਲੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਆਪਕਾ ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਵਧੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਬਹੁਤ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਰੋਗੀ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੀ ਅਧੂਰੀ ਇੱਛਾ ਸਾਰਾ ਹੁੰਦੀ ਦਿਖੇਗੀ । ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੇਤੀ ਹੀ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਏ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਲਗਾਉ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਰਹੀ ਥਕਾਣ ਅਤੇ ਤਨਾਵ ਵਲੋਂ ਆਰਾਮ ਮਿਲੇਗਾ । ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਲਈ ਤੁਸੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਾਂਗੇ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਨਤੀਜੀਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰੋ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਕ੍ਰੋਧ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਰੀ ਬਨਾਏ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਉਦੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਉਚਿਤ ਬਣੇ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਜਗ੍ਹਾ ਉੱਤੇ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਪੜਾਈ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸਫਲਤਾ ਹੁਣ ਸਹਜਤਾ ਵਲੋਂ ਆਵੇਗੀ , ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤਿ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਜਿਆਦਾ ਭੋਜਨ ਢਿੱਡ ਦੇ ਵਿਕਾਰ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਪੂਰੇ ਦਿਨ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਸੰਬੰਧ ਦੇ ਵੱਲ ਪ੍ਰਤਿਬਧ ਹੋਣ ਦੇ ਪੂਰਵ ਕੁੱਝ ਸੋਚਾਂ । ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਸੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੂਚੀ ਵਿੱਖ ਰਹੇ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਸਾਮਾਜਕ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਇੱਕ ਸਿੱਕੇ ਦੇ ਦੋ ਪਹਲੂ ਹੋ ਪਰ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੋਗੇ ਉਸੇਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ । ਰਿਅਲ ਏਸਟੇਟ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ ǀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਉੱਤੇ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਪਾਣਗੇ । ਰਾਜਨੀਤਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਭਲਕਰ ਰਹਿਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਥੋੜ੍ਹੇ ਪਹਿਲਕਾਰ ਸਵਭਾਵ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨੁਕਸਾਨਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਲੜਾਈ ਝਗੜੇ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਮਿਸਾਲ ਕਾਇਮ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੋ । ਮਾਨਸਿਕ ਉਲਝਨਾਂ ਰਹੇਂਗੀ । ਆਪਣੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਮਨ ਵਿੱਚ ਅਸ਼ਾਂਤਿ ਫੈਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਲੰਬੀ ਰੋਗ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਹੀਂ ਕਰੋ , ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਚਲਕੇ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਖੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਮਾਰਕੇਟਿੰਗ ਸਬੰਧਤ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਆਣਗੇ ਜੋ ਆਰਥਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਮਨੋਰੰਜਕ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈ ਕੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਹਲਕਾ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 17 April 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 17 April 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 17 April 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਤੁਸੀਂ ਅਮੀਰ ਬਣ ਸਕੋਗੇ ਜਾ ਨਹੀਂ ਜਾਣੋ ਸ਼ੀਸ਼ੇ ਵਿਚ ਦੇਖ ਕੇ

ਸਰੀਰਕ ਬਣਾਵਟ ਅਤੇ ਸਰੀਰ ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਕੁਝ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਤੋਂ ਪਤਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!