Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਅੱਜ ਮਹਾਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ Nal ਚਮਕ ਉੱਠਣਗੀਆਂ ਇਸ 8 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ , ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਨਾਲ ਦੇਵਾਂਗੇ ਸਿਤਾਰੇਂ

ਅੱਜ ਮਹਾਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ Nal ਚਮਕ ਉੱਠਣਗੀਆਂ ਇਸ 8 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ , ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਨਾਲ ਦੇਵਾਂਗੇ ਸਿਤਾਰੇਂ

ਜਾਨੋ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਕੀ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਤਾਰੇ ? ਪੜਿਏ ਭੋਲੇਨਾਥ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਕੀਤੀ ਹੋਵੇਗੀ ਮੌਜ April 21 , 2019 Harjeet ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ 22 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 22 April 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਇਲਾਵਾ ਸਾਵਧਾਨੀ ਬਰਤਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਮਨ ਵਿੱਚ ਵੈਚਾਰਿਕ ਉਥੱਲ – ਪੁਥਲ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਣਗੇ । ਛੋਟੀ – ਮੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਬਿਲਕੁੱਲ ਨਾ ਹੋ । ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਨਾ ਦਿਓ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਉਠਾਵਾਂ । ਨੁਕਸਾਨ ਭਰੇ ਸੌਦੇ ਅਤੇ ਅਟਕਲਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਨਿਵਾਸ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਮਨੋਭਾਵ ਨਹੀਂ ਆਉਣ ਦਿਓ । ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਸੋਚ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਲਵੇਂ । ਵੱਡੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ । ਕੋਈ ਉਲਝਿਆ ਹੋਇਆ ਮਾਮਲਾ ਸੁਲਝ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਵਿੱਚ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀਂ । ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੋ । ਨੌਕਰੀ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਪਰਿਵੇਸ਼ ਪਾਕੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸਾਮਾਜਕ ਰੁਪ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਵਕਤ ਸੰਤੁਲਿਤ ਵਿਚਾਰ ਰੱਖੋ । ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਅੱਜ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ । ਵਿਦਿਅਕ ਅਤੇ ਸ਼ੋਧਾਦਿ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ । ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤਮ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨੂੰ ਸਰਾਹੇਂਗੇ । ਇਸਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬੜਾਏਗਾ । ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਖੇਤਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਗਜੀ ਕਾੱਰਵਾਈ ਵਲੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ । ਪ੍ਰੇਮੀ ਯੁਗਲੋਂ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਭ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਥਕੇਵਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚਲੇ ਆ ਰਹੇ ਵਿਵਾਦ ਅੱਜ ਸੁਲਝ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਆਸ – ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਦੇ ਮਿਸ਼ਰਤ ਭਾਵ ਰਹਾਂਗੇ । ਧਾਰਮਿਕ ਸੰਗੀਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਰੁਝੇਵਾਂ ਰਹੇਗਾ । ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਸੌੰਮਿਅਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡਾ ਖੁੱਲਕੇ ਵਿਰੋਧ ਕਰਣਗੇ । ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਸਥਾਪਤ ਹੋਣਗੇ । ਨਵੇਂ ਮਿੱਤਰ ਬਣਨਗੇ । ਆਪਣੀ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਕੜੀ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਜਿੱਥੇ ਤੱਕ ਸੰਭਵ ਹੋ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਸੁਖ – ਸਹੂਲਤਾਂ ਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਦੀ ਖਰੀਦਾਰੀ ਵਧੇਗੀ । ਆਪ ਦੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਈਮਾਨਦਾਰ ਹੋਣਾ ਫਲਦਾਈ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਲਵਰੇਜ ਰਹਾਂਗੇ , ਪਰ ਅਤਿ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਜੁੜਿਆ ਰਹੇ । ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਅੱਜ ਸਰੀਰਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਰਾਜੀਪਨ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਵਾਦੇ ਦਾ ਹੱਥ ਬੜਾਏੰਗੇ , ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਦਦ ਦੀ ਗੁਹਾਰ ਕਰਣਗੇ । ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਭੁਤਵ ਵਧੇਗਾ । ਆਪ ਦੇ ਰਹਸਯੋਂ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਤੇ ਸੂਚਨਾ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਨਾ ਕਰੀਏ ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਅਧੂਰੇ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕਿਸੇ ਕਾਰਣਵਸ਼ ਖ਼ਰਚ ਵੀ ਜਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਸਵੈਭਾਵਕ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਪਰਾਕਰਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਹੀ ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਮਿਲਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ । ਅਵਿਚਾਰੀ ਫ਼ੈਸਲਾ ਵਲੋਂ ਗਲਤਫਹਮੀਆਂ ਖੜੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ , ਇਸਦਾ ਧਿਆਨ ਰਖਿਏਗਾ । ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਖਾਣ ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਵਲੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਦਰ ਵਿਕਾਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਲੋਂ ਹੀ ਤਾਜਗੀ ਅਤੇ ਸਫੂਤਰੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ । ਜੇਕਰ ਸ਼ਾਪਿੰਗ ਕਰਦੇ ਹਨ , ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਅਤੇ ਦੂਸਰੀਆਂ ਲਈ ਸੁੰਦਰ ਚੀਜਾਂ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹਾਂਗੇ । ਇਹ ਇੱਕ ਸੁਖਦ ਦਿਨ ਹੈ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਜਲਦੀ ਸੁਲਝਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ । ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ । ਬੱਚੇ ਸਿੱਖਿਅਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਚਮਕਣਗੇ ਅਤੇ ਉੱਚ ਪੜ੍ਹਾਈ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਪਰੇਸ਼ਨੀਆਂ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗਰਮ ਗੱਲਬਾਤ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਵੇਂ । ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਲੋੜ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਮਦਦ ਕਰਣ ਲਈ ਕਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਲੋਕ ਸਹਕਾਰੀ ਹੋ । ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਸਕੀਮ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹੈ । ਖਰਚ ਵਲੋਂ ਲੈ ਕੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਚੀਜ ਵਿੱਚ ਅਤਿ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਵੈਰੀ ਗਤੀਵਿਧੀ ਤੁਸੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਾਏਗੀ । ਭਵਨ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਏ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਆਪਣੇ ਖਰਚੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ । ਜੇਕਰ ਪੁਰਾਣੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਕੁਰੇਦ ਕਰ ਨੋਕ – ਝੋਂਕ ਕਰਣਗੇ ਤਾਂ ਨਤੀਜਾ ਚੰਗੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣਗੇ । ਨਾਲ ਹੀ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਉੱਤੇ ਸ਼ੱਕ ਕਰਣਗੇ ਤਾਂ ਵੀ ਨਤੀਜਾ ਚੰਗੇ ਨਹੀਂ ਰਹਾਂਗੇ । ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਈਰਖਾਲੂਆਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘਨਿਸ਼ਠਤਾ ਨਹੀਂ ਉਸਾਰੀਏ । ਜੋ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਲਾਇਕ ਹੈ ਉਸ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਨਾ ਕਰੋ । ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਰੈਂਕ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤਾਨੇ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਵਿੱਤੀ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਭਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਓਗੇ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਦੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਭਾਗਿਅਵ੍ਰੱਧਿ ਦੇ ਮੌਕੇ ਆਣਗੇ । ਆਪਣੀ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਦਲਾਵ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੇਰ ਨਾ ਗੱਡੀਏ , ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਮਜਬੂਤੀ ਲਿਆ ਪਾਣਗੇ । ਕੋਈ ਅਨਜਾਨਾ ਡਰ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ । ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਇਸ ਮਿਆਦ ਵਿੱਚ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਭੂਤਪੂਵ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਧਾਰਮਿਕ ਦਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਦੌਲਤ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸਥਿਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਬਦਲਦੇ ਹੋਏ ਵਿਚਾਰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਲਝਨ ਵਿੱਚ ਪਾ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਨਵੇਂ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਅਰੰਭ ਕਰ ਸਕਣਗੇ । ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਾਝੇਦਾਰੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਕਰਣ ਦਾ ਇਹ ਇੱਕ ਪਿਆਰਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਨਿਤੀਕਤਾ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਹਰਸ਼ਿਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਦੋਸਤਾਂ ਜਾਂ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਵਿੱਤੀ ਕਠਿਨਾਇਆਂ ਹੱਲ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਸੰਭਵ ਹੋ ਤਾਂ ਯਾਤਰਾ ਜਾਂ ਪਰਵਾਸ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਜੁੜੇਂਗੇ ਅਤੇ ਇਹ ਪ੍ਰਾਚੀਨ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੇਗਾ । ਵੱਢੀਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣਾ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਕਾਰਗਰ ਰਹੇਗਾ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ :ਅੱਜ ਦੋਸਤਾਂ ਸਗੇ – ਸਬੰਧੀਆਂ ਅਤੇ ਗੁਆੰਡੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਸੌਹਾਦਰਪੂਰਣ ਰਹਾਂਗੇ । ਆਰਥਕ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਭੋਲੇਨਾਥ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਸੰਸਾਧਨਾਂ ਵਲੋਂ ਲਾਭਾਂਵਿਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਜੋੜੋਂ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧਿਤ ਰੋਗੋਂ ਵਲੋਂ ਜੂਝ ਰਹੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੌਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਪਹਾਰ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੈ ਜਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 22 April 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 22 April 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 22 April 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

65 ਦਾ ਮਾਇਲੇਜ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਹੀਰੋ ਦਾ ਇਹ ਨਵਾਂ ਸਕੂਟਰ, ਕੀਮਤ ਸਿਰਫ 19,990 ਰੁਪਏ

ਪਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜਲ ਦੀ ਵੱਧਦੀ ਕੀਮਤ ਦੇ ਇਸ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਮੋਟਰ ਸਾਈਕਲ ਅਤੇ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!