Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਅੱਜ ਮਹਾਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ Nal ਚਮਕ ਉੱਠਣਗੀਆਂ ਇਸ 8 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ , ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਨਾਲ ਦੇਵਾਂਗੇ ਸਿਤਾਰੇਂ

ਅੱਜ ਮਹਾਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ Nal ਚਮਕ ਉੱਠਣਗੀਆਂ ਇਸ 8 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ , ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਨਾਲ ਦੇਵਾਂਗੇ ਸਿਤਾਰੇਂ

ਜਾਨੋ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਕੀ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਤਾਰੇ ? ਪੜਿਏ ਭੋਲੇਨਾਥ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਕੀਤੀ ਹੋਵੇਗੀ ਮੌਜ April 21 , 2019 Harjeet ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ 22 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 22 April 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਇਲਾਵਾ ਸਾਵਧਾਨੀ ਬਰਤਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਮਨ ਵਿੱਚ ਵੈਚਾਰਿਕ ਉਥੱਲ – ਪੁਥਲ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਣਗੇ । ਛੋਟੀ – ਮੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਬਿਲਕੁੱਲ ਨਾ ਹੋ । ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਨਾ ਦਿਓ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਉਠਾਵਾਂ । ਨੁਕਸਾਨ ਭਰੇ ਸੌਦੇ ਅਤੇ ਅਟਕਲਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਨਿਵਾਸ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਮਨੋਭਾਵ ਨਹੀਂ ਆਉਣ ਦਿਓ । ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਸੋਚ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਲਵੇਂ । ਵੱਡੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ । ਕੋਈ ਉਲਝਿਆ ਹੋਇਆ ਮਾਮਲਾ ਸੁਲਝ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਵਿੱਚ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀਂ । ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੋ । ਨੌਕਰੀ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਪਰਿਵੇਸ਼ ਪਾਕੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸਾਮਾਜਕ ਰੁਪ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਵਕਤ ਸੰਤੁਲਿਤ ਵਿਚਾਰ ਰੱਖੋ । ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਅੱਜ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ । ਵਿਦਿਅਕ ਅਤੇ ਸ਼ੋਧਾਦਿ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ । ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤਮ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨੂੰ ਸਰਾਹੇਂਗੇ । ਇਸਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬੜਾਏਗਾ । ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਖੇਤਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਗਜੀ ਕਾੱਰਵਾਈ ਵਲੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ । ਪ੍ਰੇਮੀ ਯੁਗਲੋਂ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਭ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਥਕੇਵਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚਲੇ ਆ ਰਹੇ ਵਿਵਾਦ ਅੱਜ ਸੁਲਝ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਆਸ – ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਦੇ ਮਿਸ਼ਰਤ ਭਾਵ ਰਹਾਂਗੇ । ਧਾਰਮਿਕ ਸੰਗੀਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਰੁਝੇਵਾਂ ਰਹੇਗਾ । ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਸੌੰਮਿਅਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡਾ ਖੁੱਲਕੇ ਵਿਰੋਧ ਕਰਣਗੇ । ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਸਥਾਪਤ ਹੋਣਗੇ । ਨਵੇਂ ਮਿੱਤਰ ਬਣਨਗੇ । ਆਪਣੀ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਕੜੀ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਜਿੱਥੇ ਤੱਕ ਸੰਭਵ ਹੋ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਸੁਖ – ਸਹੂਲਤਾਂ ਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਦੀ ਖਰੀਦਾਰੀ ਵਧੇਗੀ । ਆਪ ਦੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਈਮਾਨਦਾਰ ਹੋਣਾ ਫਲਦਾਈ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਲਵਰੇਜ ਰਹਾਂਗੇ , ਪਰ ਅਤਿ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਜੁੜਿਆ ਰਹੇ । ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਅੱਜ ਸਰੀਰਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਰਾਜੀਪਨ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਵਾਦੇ ਦਾ ਹੱਥ ਬੜਾਏੰਗੇ , ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਦਦ ਦੀ ਗੁਹਾਰ ਕਰਣਗੇ । ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਭੁਤਵ ਵਧੇਗਾ । ਆਪ ਦੇ ਰਹਸਯੋਂ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਤੇ ਸੂਚਨਾ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਨਾ ਕਰੀਏ ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਅਧੂਰੇ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕਿਸੇ ਕਾਰਣਵਸ਼ ਖ਼ਰਚ ਵੀ ਜਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਸਵੈਭਾਵਕ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਪਰਾਕਰਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਹੀ ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਮਿਲਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ । ਅਵਿਚਾਰੀ ਫ਼ੈਸਲਾ ਵਲੋਂ ਗਲਤਫਹਮੀਆਂ ਖੜੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ , ਇਸਦਾ ਧਿਆਨ ਰਖਿਏਗਾ । ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਖਾਣ ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਵਲੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਦਰ ਵਿਕਾਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਲੋਂ ਹੀ ਤਾਜਗੀ ਅਤੇ ਸਫੂਤਰੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ । ਜੇਕਰ ਸ਼ਾਪਿੰਗ ਕਰਦੇ ਹਨ , ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਅਤੇ ਦੂਸਰੀਆਂ ਲਈ ਸੁੰਦਰ ਚੀਜਾਂ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹਾਂਗੇ । ਇਹ ਇੱਕ ਸੁਖਦ ਦਿਨ ਹੈ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਜਲਦੀ ਸੁਲਝਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ । ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ । ਬੱਚੇ ਸਿੱਖਿਅਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਚਮਕਣਗੇ ਅਤੇ ਉੱਚ ਪੜ੍ਹਾਈ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਪਰੇਸ਼ਨੀਆਂ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗਰਮ ਗੱਲਬਾਤ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਵੇਂ । ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਲੋੜ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਮਦਦ ਕਰਣ ਲਈ ਕਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਲੋਕ ਸਹਕਾਰੀ ਹੋ । ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਸਕੀਮ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹੈ । ਖਰਚ ਵਲੋਂ ਲੈ ਕੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਚੀਜ ਵਿੱਚ ਅਤਿ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਵੈਰੀ ਗਤੀਵਿਧੀ ਤੁਸੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਾਏਗੀ । ਭਵਨ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਏ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਆਪਣੇ ਖਰਚੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ । ਜੇਕਰ ਪੁਰਾਣੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਕੁਰੇਦ ਕਰ ਨੋਕ – ਝੋਂਕ ਕਰਣਗੇ ਤਾਂ ਨਤੀਜਾ ਚੰਗੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣਗੇ । ਨਾਲ ਹੀ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਉੱਤੇ ਸ਼ੱਕ ਕਰਣਗੇ ਤਾਂ ਵੀ ਨਤੀਜਾ ਚੰਗੇ ਨਹੀਂ ਰਹਾਂਗੇ । ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਈਰਖਾਲੂਆਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘਨਿਸ਼ਠਤਾ ਨਹੀਂ ਉਸਾਰੀਏ । ਜੋ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਲਾਇਕ ਹੈ ਉਸ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਨਾ ਕਰੋ । ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਰੈਂਕ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤਾਨੇ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਵਿੱਤੀ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਭਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਓਗੇ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਦੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਭਾਗਿਅਵ੍ਰੱਧਿ ਦੇ ਮੌਕੇ ਆਣਗੇ । ਆਪਣੀ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਦਲਾਵ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੇਰ ਨਾ ਗੱਡੀਏ , ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਮਜਬੂਤੀ ਲਿਆ ਪਾਣਗੇ । ਕੋਈ ਅਨਜਾਨਾ ਡਰ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ । ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਇਸ ਮਿਆਦ ਵਿੱਚ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਭੂਤਪੂਵ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਧਾਰਮਿਕ ਦਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਦੌਲਤ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸਥਿਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਬਦਲਦੇ ਹੋਏ ਵਿਚਾਰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਲਝਨ ਵਿੱਚ ਪਾ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਨਵੇਂ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਅਰੰਭ ਕਰ ਸਕਣਗੇ । ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਾਝੇਦਾਰੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਕਰਣ ਦਾ ਇਹ ਇੱਕ ਪਿਆਰਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਨਿਤੀਕਤਾ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਹਰਸ਼ਿਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਦੋਸਤਾਂ ਜਾਂ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਵਿੱਤੀ ਕਠਿਨਾਇਆਂ ਹੱਲ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਸੰਭਵ ਹੋ ਤਾਂ ਯਾਤਰਾ ਜਾਂ ਪਰਵਾਸ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਜੁੜੇਂਗੇ ਅਤੇ ਇਹ ਪ੍ਰਾਚੀਨ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੇਗਾ । ਵੱਢੀਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣਾ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਕਾਰਗਰ ਰਹੇਗਾ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ :ਅੱਜ ਦੋਸਤਾਂ ਸਗੇ – ਸਬੰਧੀਆਂ ਅਤੇ ਗੁਆੰਡੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਸੌਹਾਦਰਪੂਰਣ ਰਹਾਂਗੇ । ਆਰਥਕ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਭੋਲੇਨਾਥ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਸੰਸਾਧਨਾਂ ਵਲੋਂ ਲਾਭਾਂਵਿਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਜੋੜੋਂ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧਿਤ ਰੋਗੋਂ ਵਲੋਂ ਜੂਝ ਰਹੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੌਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਪਹਾਰ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੈ ਜਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 22 April 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 22 April 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 22 April 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!