Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਇਸ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ , ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗੀ ਮਧੁਰਤਾ , ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤਰੱਕੀ ਸੰਭਵ

ਇਸ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ , ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗੀ ਮਧੁਰਤਾ , ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤਰੱਕੀ ਸੰਭਵ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 23 ਅਪ੍ਰੈਲ : ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸਮਤ ਕੀ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ? ਜਾਨੋ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦਾ ਹਾਲਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ 23 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 23 April 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਅਤੇ ਤੋਹਫੇ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਆਕਾਂਕਸ਼ਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਹੈ । ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹਨ । ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਇਸਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਚੁੱਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗੰਭੀਰ ਸਮੱਸਿਆ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦੀ ਇਨਕਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਸਰਕਾਰੀ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਜਿੱਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦ ਸੱਕਦੇ ਹੋ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਘਰ ਦੀ ਸ਼ੋਭਾ ਵਧੇਗੀ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਕਰ ਵਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਦੇ ਰਿਹੇ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਆਂ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਲਈ ਵੀ ਅਨੁਕੂਲਸਮਏ ਹੈ । ਸਿਹਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗੀ । ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਰਹੇਗਾ । ਸਰਕਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ । ਕਾਰਜ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਵਿਅਸਤ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਦਾ ਭਾਰ ਤੁਸੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਨਾਵ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੈ । ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡਾ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਸਫਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸਵਿੱਚ ਵਿਸਥਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਲਾਕਾਰਾਂ , ਕਾਰੀਗਰਾਂ ਅਤੇ ਲੇਖਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਦਰਸ਼ਾਨੇ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ । ਛੋਟੀ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਟੇਂਸ਼ਨ ਦੇਵੇਗੀ । ਛੋਟੇ ਭਰਾ – ਭੈਣ ਵਲੋਂ ਕਹਾਸੁਣੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਕਤ ਗੁਜ਼ਾਰਨਾ ਘਰੇਲੂ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਖੜੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਦਮੀਆਂ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਣਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿਓ , ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਆਣਪ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਦੇ ਹਨ । ਨਿਵੇਸ਼ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨੀ ਨੂੰ ਵਧਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ । ਕਰਿਅਰ ਕਰਵਟ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣਾ ਰਵੱਈਆ ਈਮਾਨਦਾਰ ਅਤੇ ਕੋਰਾ-ਕਰਾਰਾ ਰੱਖੋ । ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਇਮੋਸ਼ਨ ਦਾ ਧਿਆਨ ਕਰੋ । ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਬੰਧਾਂ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਬਣੇਗਾ । ਸਟੂਡੇਂਟਸ ਦੀ ਮਿਹੈਤ ਰੰਗ ਲਾਵੇਗੀ । ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਥਾਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਰਾਮ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਮਾਤੇ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਮਾਜਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਅੱਜ ਸਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖਾਂਗੀਆਂ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ । ਸਰੀਰਕ ਕਸ਼ਟ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ । ਨੇਮੀ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਪਲਾਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਹਿਸ ਨਾ ਕਰੋ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਵੀ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਚਿੜਚਿੜਾ ਪਨ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਹਨੁਮਾਨਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਵਿਗੜੇ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਬਣਨਗੇ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਭਲੀ – ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਂਚ – ਪੜਤਾਲ ਕਰ ਲਵੇਂ । ਡਰਾਇਵਿੰਗ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਪੂਰੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ । ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ । ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ । ਸਾਂਸਾਰਿਕ ਸੁਖ – ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਲਕਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਓਗੇ । ਜੋ ਲੋਕ ਕੰਵਾਰਾ ਹੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਪਦਾਰਪ੍ਰਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਜਿਦ ਕਰਣ ਦੇ ਬਜਾਏ ਸਮਾਧਾਨਕਾਰੀ ਰਹੇ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਸਿਹਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਡਾਕਟਰ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਲਵੇਂ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਰਹਾਂਗੇ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਾਮੂਲੀ ਵਿਰੋਧ ਸੰਭਵ ਹੈ ਪਰ ਵਿਚਲਿਤ ਹੋਏ ਬਿਨਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧੀਏ , ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ । ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ । ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਣ ਦਿਓ ਕਿ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਦੇ ਹੋ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜਾ ਦੇਵੇਗੀ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ , ਜਾਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਮਹਿਮਾਨ ਆਣਗੇ ਜਾਂ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰੁਮਾਂਸ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਪੜਾਈ ਲਈ ਸੋਨੇ-ਰੰਗਾ ਸਮਾਂ ਆਵੇਗਾ । ਮਨ ਬੇਚੈਨ ਰਹੇਗਾ । ਇਸ ਕਾਰਨਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਤੇਜ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਖੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਯਾਤਰਾ ਮਨੋਰੰਜਕ ਰਹੇਗੀ । ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜਲਦੀ ਗੁੱਸਾ ਆਵੇਗਾ ਜੋ ਕਿਸੇ ਝਗੜੇ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤਨਾਵ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਚੇਤੰਨ ਰਹਿਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ ਸਾਮਾਜਕ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਧੇਗੀ । ਸਾਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਮਾਨ ਮਾਨ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ , ਲੇਕਿਨ ਪੈਸੇ ਦਾ ਲਗਾਤਾਰ ਪਾਣੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਗਦੇ ਜਾਣਾ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਖੋਆ ਹੋਇਆ ਪਿਆਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗੀ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ । ਨਾਲ ਹੀ ਸਥਾਨ ਤਬਦੀਲੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸੜਕ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀਏ । ਮੌਜ – ਮਸਤੀ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਲਿਪਤ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਲੇਕਿਨ ਮਹਿੰਗਾ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸਾਮਾਜਕ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਮਾਨ ਮਾਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਘੁੱਮਣ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਮਾਹੌਲ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ । ਚੋਟ , ਚੋਰੀ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦ ਆਦਿ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਵਪਾਰੀ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇਵੇਂ ਰਹੇਗੀ । ਇੱਛਾਸ਼ਕਤੀ ਦੀ ਕਮੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਫੱਸਿਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਵਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਇਹ ਦੂਸਰੀਆਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਖੇਡਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਵਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਆਪਸੀ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੀ ਹਿਤਕਰ ਰਹੇਗਾ । ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜਾਰਸੇ ਅੱਛਾ ਰਿਟਰਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ , ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਟਰੀ ਅਤੇ ਸੱਟੇਬਾਜੀ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 23 April 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 23 April 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 23 April 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

65 ਦਾ ਮਾਇਲੇਜ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਹੀਰੋ ਦਾ ਇਹ ਨਵਾਂ ਸਕੂਟਰ, ਕੀਮਤ ਸਿਰਫ 19,990 ਰੁਪਏ

ਪਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜਲ ਦੀ ਵੱਧਦੀ ਕੀਮਤ ਦੇ ਇਸ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਮੋਟਰ ਸਾਈਕਲ ਅਤੇ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!