Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਇਸ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ , ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗੀ ਮਧੁਰਤਾ , ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤਰੱਕੀ ਸੰਭਵ

ਇਸ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ , ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗੀ ਮਧੁਰਤਾ , ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤਰੱਕੀ ਸੰਭਵ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 23 ਅਪ੍ਰੈਲ : ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸਮਤ ਕੀ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ? ਜਾਨੋ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦਾ ਹਾਲਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ 23 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 23 April 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਅਤੇ ਤੋਹਫੇ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਆਕਾਂਕਸ਼ਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਹੈ । ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹਨ । ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਇਸਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਚੁੱਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗੰਭੀਰ ਸਮੱਸਿਆ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦੀ ਇਨਕਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਸਰਕਾਰੀ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਜਿੱਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦ ਸੱਕਦੇ ਹੋ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਘਰ ਦੀ ਸ਼ੋਭਾ ਵਧੇਗੀ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਕਰ ਵਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਦੇ ਰਿਹੇ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਆਂ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਲਈ ਵੀ ਅਨੁਕੂਲਸਮਏ ਹੈ । ਸਿਹਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗੀ । ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਰਹੇਗਾ । ਸਰਕਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ । ਕਾਰਜ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਵਿਅਸਤ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਦਾ ਭਾਰ ਤੁਸੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਨਾਵ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੈ । ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡਾ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਸਫਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸਵਿੱਚ ਵਿਸਥਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਲਾਕਾਰਾਂ , ਕਾਰੀਗਰਾਂ ਅਤੇ ਲੇਖਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਦਰਸ਼ਾਨੇ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ । ਛੋਟੀ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਟੇਂਸ਼ਨ ਦੇਵੇਗੀ । ਛੋਟੇ ਭਰਾ – ਭੈਣ ਵਲੋਂ ਕਹਾਸੁਣੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਕਤ ਗੁਜ਼ਾਰਨਾ ਘਰੇਲੂ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਖੜੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਦਮੀਆਂ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਣਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿਓ , ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਆਣਪ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਦੇ ਹਨ । ਨਿਵੇਸ਼ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨੀ ਨੂੰ ਵਧਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ । ਕਰਿਅਰ ਕਰਵਟ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣਾ ਰਵੱਈਆ ਈਮਾਨਦਾਰ ਅਤੇ ਕੋਰਾ-ਕਰਾਰਾ ਰੱਖੋ । ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਇਮੋਸ਼ਨ ਦਾ ਧਿਆਨ ਕਰੋ । ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਬੰਧਾਂ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਬਣੇਗਾ । ਸਟੂਡੇਂਟਸ ਦੀ ਮਿਹੈਤ ਰੰਗ ਲਾਵੇਗੀ । ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਥਾਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਰਾਮ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਮਾਤੇ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਮਾਜਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਅੱਜ ਸਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖਾਂਗੀਆਂ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ । ਸਰੀਰਕ ਕਸ਼ਟ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ । ਨੇਮੀ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਪਲਾਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਹਿਸ ਨਾ ਕਰੋ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਵੀ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਚਿੜਚਿੜਾ ਪਨ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਹਨੁਮਾਨਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਵਿਗੜੇ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਬਣਨਗੇ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਭਲੀ – ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਂਚ – ਪੜਤਾਲ ਕਰ ਲਵੇਂ । ਡਰਾਇਵਿੰਗ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਪੂਰੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ । ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ । ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ । ਸਾਂਸਾਰਿਕ ਸੁਖ – ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਲਕਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਓਗੇ । ਜੋ ਲੋਕ ਕੰਵਾਰਾ ਹੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਪਦਾਰਪ੍ਰਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਜਿਦ ਕਰਣ ਦੇ ਬਜਾਏ ਸਮਾਧਾਨਕਾਰੀ ਰਹੇ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਸਿਹਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਡਾਕਟਰ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਲਵੇਂ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਰਹਾਂਗੇ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਾਮੂਲੀ ਵਿਰੋਧ ਸੰਭਵ ਹੈ ਪਰ ਵਿਚਲਿਤ ਹੋਏ ਬਿਨਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧੀਏ , ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ । ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ । ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਣ ਦਿਓ ਕਿ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਦੇ ਹੋ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜਾ ਦੇਵੇਗੀ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ , ਜਾਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਮਹਿਮਾਨ ਆਣਗੇ ਜਾਂ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰੁਮਾਂਸ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਪੜਾਈ ਲਈ ਸੋਨੇ-ਰੰਗਾ ਸਮਾਂ ਆਵੇਗਾ । ਮਨ ਬੇਚੈਨ ਰਹੇਗਾ । ਇਸ ਕਾਰਨਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਤੇਜ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਖੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਯਾਤਰਾ ਮਨੋਰੰਜਕ ਰਹੇਗੀ । ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜਲਦੀ ਗੁੱਸਾ ਆਵੇਗਾ ਜੋ ਕਿਸੇ ਝਗੜੇ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤਨਾਵ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਚੇਤੰਨ ਰਹਿਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ ਸਾਮਾਜਕ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਧੇਗੀ । ਸਾਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਮਾਨ ਮਾਨ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ , ਲੇਕਿਨ ਪੈਸੇ ਦਾ ਲਗਾਤਾਰ ਪਾਣੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਗਦੇ ਜਾਣਾ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਖੋਆ ਹੋਇਆ ਪਿਆਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗੀ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ । ਨਾਲ ਹੀ ਸਥਾਨ ਤਬਦੀਲੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸੜਕ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀਏ । ਮੌਜ – ਮਸਤੀ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਲਿਪਤ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਲੇਕਿਨ ਮਹਿੰਗਾ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸਾਮਾਜਕ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਮਾਨ ਮਾਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਘੁੱਮਣ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਮਾਹੌਲ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ । ਚੋਟ , ਚੋਰੀ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦ ਆਦਿ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਵਪਾਰੀ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇਵੇਂ ਰਹੇਗੀ । ਇੱਛਾਸ਼ਕਤੀ ਦੀ ਕਮੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਫੱਸਿਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਵਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਇਹ ਦੂਸਰੀਆਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਖੇਡਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਵਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਆਪਸੀ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੀ ਹਿਤਕਰ ਰਹੇਗਾ । ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜਾਰਸੇ ਅੱਛਾ ਰਿਟਰਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ , ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਟਰੀ ਅਤੇ ਸੱਟੇਬਾਜੀ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 23 April 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 23 April 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 23 April 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!