Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਗਲਤ ਫੈਂਸਲਿਆਂ ਕਰਕੇ ਪੈਸੇ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਸੰਭਵ ਅੱਜ ਤਿੰਨ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਵ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਫਲ

ਗਲਤ ਫੈਂਸਲਿਆਂ ਕਰਕੇ ਪੈਸੇ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਸੰਭਵ ਅੱਜ ਤਿੰਨ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਵ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਫਲ

ਅੱਜ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਪੂਰਵ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਫਲ , ਗਣੇਸ਼ਜੀ ਨੂੰਚੜਾਵਾਂਲੱਡੂ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੁੱਧਵਾਰ 24 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 24 April 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕ ਊਰਜਾ ਆਖਰੀ ਸੀਮਾ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵੀ ਮੌਕੇ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦਿਖੇਂਗੀ । ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਲੋਂ ਲੜਨ ਦਾ ਤੁਹਾਡਾ ਇਹ ਸੁਭਾਅ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਅੱਗੇ ਲੈ ਜਾਵੇਗਾ । ਦੁਪਹਿਰ ਵਲੋਂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਗ੍ਰਹਸਥ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਣੋਂ ਧਨਲਾਭ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਯੋਗ ਜਾਂ ਕੁੱਝ ਜਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਸਿੱਖਿਆ – ਮੁਕਾਬਲੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਨਿਜੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਜੋਰ ਮਿਲੇਗਾ । ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕਦਮ ਚੁੰਮੇਗੀ । ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਉਲਝਨ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ । ਵਾਹੈ ਚਲਦੇ ਵਕਤ ਤੁਸੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰੱਖ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਗੱਲ ਤੁਸੀ ਟਾਲਣ ਵਲੋਂ ਬੱਚ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਸ਼ਵਾਸਪਾਤਰ ਦੀ ਰਾਏ ਰੱਖਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਮਾਹੌਲ ਯਥਾਵਤ ਰਹੇਗਾ । ਦੈਨਿਕ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਇਕਾਗਰ ਮਨ ਵਲੋਂ ਸਾਰਾ ਕਰ ਪਾਣਗੇ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਿਅਰਥ ਦਾ ਵਿਵਾਦ ਮਾਨਸਿਕ ਪੀਡ਼ੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੈ । ਪੈਸੇ ਦੇ ਫ਼ਜ਼ੂਲ ਖ਼ਰਚੀ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਪੇਸ਼ਾਵਰ , ਖਾਸਤੌਰ ਵਲੋਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਛੋਟਾ – ਮੋਟਾ ਪੇਸ਼ਾ ਹੈ , ਅੱਜ ਸ਼ਾਇਦ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕਰ ਕੁੱਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਏ । ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਕੰਮਧੰਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਣਗੇ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੱਝ ਜਰੂਰੀ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਵੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਸਾਮੂਹਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਰੁਮਾਂਸ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲਾਂ – ਦਿਮਾਗ ਉੱਤੇ ਛਾਇਆ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖਟਾਈ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਲੜਾਈ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਅਨਾਵਸ਼ਿਅਇਕ ਤਨਾਵ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਕਸ਼ਟ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੈ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਤਕਨੀਕ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਦੂੱਜੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਖੁਲੇਂਗੇ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵੀ ਵਧੇਗਾ । ਲਿਖਿਆ – ਪੜ੍ਹੀ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇਗਾ । ਸਵਇੰਪ੍ਰਯਾਸੋਂ ਵਲੋਂ ਰਾਜਪਕਸ਼ ਵਲੋਂ ਮਤਲੱਬ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਮਿਹਨਤ ਸਾਰਥਕ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਧੇਗੀ । ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹੈ । ਨਵਵਿਵਾਹਿਤ ਜੋਡ਼ੇ ਦੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ , ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਰਾਤਰਿਭੋਜ ਦੇ ਨਾਲ । ਤੁਹਾਡੇ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਉੱਤੇ ਗਰਵ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਕਾਰਜ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰੇ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਪ੍ਰਿਅਜਨੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਤੁਸੀ ਫਤਹਿ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਾਂਗਾ । ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਰੁਪ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਘਬਰਾਹਟ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੇਗੇਂ । ਸੈਂਚੀਆਂ ਪੈਸਾ ਦਾ ਵਰਤੋ ਅਕਲਮੰਦੀ ਵਲੋਂ ਕਰੋ । ਭੂਮੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਨਿਵੇਸ਼ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਕਰੋ । ਕੁਲ ਮਿਲਾਕੇ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ । ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਨੂੰ ਲੱਡੂਚੜਾਵਾਂ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹੋਤ ਰੰਗ ਲਾਵੇਗੀ । ਰੁੱਝੇਵੇਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਥਕਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਜਾਇਦਾਦ ਸਬੰਧੀ ਕਾਰਜ ਬਣਨਗੇ , ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਵਿਅਕਤੀ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਆਰਥਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਰਣਨੀਤੀ ਬਣਾ ਕਰ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਵੈਰੀ ਚਾਰਾਂ ਖਾਣ ਚਿੱਤ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਢਿੱਡ ਦੇ ਹੇਠਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਲੋਂ ਪੀਡ਼ਿਤ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੇਤੰਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਪਰਵਾਰ ਲਈ ਵਰਦਾਨ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ । ਘਰ ਦੇ ਮੰਦਿਰ ਵਿੱਚ ਸਵੇਰੇ – ਸ਼ਾਮ ਘੀ ਦਾ ਦੀਵਾਜਲਾਵਾਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵਗ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਸ਼ਾਸਨ ਸੱਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਰਹੇਗਾ । ਮਾਂਗਲਿਕ ਜਾਂ ਰਾਜਨੀਤਕ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ , ਕਿਉਂਕਿ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੀ ਛਵੀ ਧੂਮਿਲ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤਰੋਤਾਜਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੀ ਭੌਤਿਕ ਸੁਖ – ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਅੱਜ ਘੱਟ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਨਿੱਪਟਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਲਾਤਮਕ ਅਤੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਸਮਰੱਥਾ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਦੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਪੂਰਵ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਪਰਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸਾਮਾਜਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਣਗੇ । ਅਜਨਬੀ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਲੈਣ ਦੇ ਦੇਣ ਪੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਆਲਸ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਵਰਨਾ ਕੋਈ ਕਾਰਜ ਅਧੂਰਾ ਰਹਿ ਜਾਵੇਗਾ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਆਮਦਨੀ ਵਧਾਉਣ ਦੀਆਂ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਰੂਰ ਕਾਮਯਾਬੀ ਰਹੇਗੀ । ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਦਾ ਅਰੰਭ ਕਰਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਭ ਹੈ । ਭੱਜਦੌੜ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੁਰੁਸਤ ਰਹੇਗੀ । ਬੁੱਧੀ – ਵਿਵੇਕ ਵਲੋਂ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਹੀਂ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਲਈ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਅੱਜ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ । ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰਜ ਨਾ ਕਰੋ । ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕਰ ਜੇਕਰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਹੋ , ਤਾਂ ਸਮਝੌਤਾਵਾਦੀ ਵਿਚਾਰਧਾਰਾ ਆਪਣਾਓ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਵਲੋਂ ਛੋਟੀਆਂ ਦੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਨੂੰ ਮਾਫ ਕਰਣਗੇ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਆਯਾਤ – ਨਿਰਿਆਤ , ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕਾਰਜ – ਵਪਾਰ , ਅਤੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਵੀ ਬਿਹਤਰ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਗਲਤ ਫੈਂਸਲੀਆਂ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਦੀ ਨੁਕਸਾਨ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਵਪਾਰਕ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ । ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਜਿਆਦਾ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਤਕਲੀਫ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਗ਼ੁੱਸੇ ਅਤੇ ਚਿੜਚਿੜੇਪਨ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਵਰਨਾ ਤੁਹਾਡਾ ਹੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹਾਇਤਾ ਦਾ ਚਸ਼ਮਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਹਰ ਪ੍ਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਮਦਦ ਕਰਣ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਰਹਾਂਗੇ । ਰਾਜਨੀਤਕ ਮਹਤਵਾਕਾਂਕਸ਼ਾ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਹੋਵੇਗੀ ਦੂੱਜੇ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਔਲਾਦ ਦੇ ਫਰਜ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਹੋਵੋਗੇ । ਸਾਂਸਾਰਿਕ ਮਾਮਲੇ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਉਲਝਨਾਂ ਦਾ ਥੋੜ੍ਹੇ ਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਲੋਂ ਹੱਲ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਰਮਣੀਏ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਸੈਰ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕੋਰਟ – ਕਚਹਰੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕੋਈ ਪੁਰਾਨਾ ਲੂਣ,ਸੁੰਦਰਤਾ ਬਾਕੀ ਰਿਹਾ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਹ ਚੁੱਕਿਆ ਦੇਣਗੇ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 24 April 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 24 April 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 24 April 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!