Breaking News
Home / ਮਨੋਰੰਜਨ / ਹਾ ਹਾ ਆਹ ਚੁੱਟਕਲੇ ਪੜ ਕੇ ਹੱਸ ਹੱਸ ਢਿੱਡ ਦੁਖਣ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ

ਹਾ ਹਾ ਆਹ ਚੁੱਟਕਲੇ ਪੜ ਕੇ ਹੱਸ ਹੱਸ ਢਿੱਡ ਦੁਖਣ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ

ਪੱਪੂ ਨੇ ਏਇਰਟੇਲ ਦੇ ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਫੋਨ ਕੀਤਾ . ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਨੇ ਫ਼ੋਨ ਚੁੱਕਿਆ… ਪੱਪੂ – ਮੇਰੇ ਫੋਨ ਦਾ ਬਿਲ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਇਆ ਹੈ . ਇੰਨੀ ਤਾਂ ਮੈਂ ਗੱਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਹੈ . ਕੁੜੀ – ਅੱਛਾ ਤੁਹਾਡਾ ਪਲਾਨ ਕੀ ਹੈ ? ਪੱਪੂ – ਹੁਣੇ ਤਾਂ ਮਾਰਕਿਟ ਆਇਆ ਹੋਇਆ ਹਾਂ . ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਦਾਰੂ ਪੀਵਾਂਗਾ…ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਦੱਸੋ ? ਪੱਪੂ ਵੱਡੀ ਧਿਆਨ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਕਿਤਾਬ ਪੜ ਰਿਹਾ ਸੀ . ਮਾਂ – ਕਿਹੜੀ ਕਿਤਾਬ ਪੜ ਰਹੇ ਹੋ ? ਪੱਪੂ – ਬੱਚੀਆਂ ਦਾ ਪਾਲਣ ਪੋਸਣਾ ਕਿਵੇਂ ਕਰੋ . ਮਾਂ – ਕਿਉਂ ? ਪੱਪੂ – ਮੈਂ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਮੇਰਾ ਪਾਲਣ ਪੋਸਣਾ ਠੀਕ ਵਲੋਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ . ਦੇ ਚੱਪਲ…ਦੇ ਚੱਪਲ
1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

26

27

28

29

30

31

32

33

34

35

36

37

38

39

40

41

42

43

44

45

46

47

48

49

50

51

ਬਾਪ – ਪੁੱਤਰ ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਵੇਖੀ ਹੈ . ਉਹ ਰੂਪਵਤੀ ਹੈ , ਗੁਣਵਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਰਸਵਤੀ ਹੈ . ਪੁੱਤਰ – ਲੇਕਿਨ ਪਾਪਾ ਮੈਂ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਵਲੋਂ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਉਹ ਗਰਭਵਤੀ ਹੈ . ਬਾਪ ਬੇਹੋਸ਼ ਕਬਰਿਸਤਾਨ ਦੇ ਅੱਗੇ ਦੋ ਵਿਅਕਤੀ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ . “ਕਿੰਨੇ ਆਰਾਮ ਵਲੋਂ ਸੋ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਲੋਕ” ਓਨੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੁਰਦਾ ਖਡ਼ਾ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਬੋਲਿਆ – “ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਸੋਏੰਗੇ , ਜਾਨ ਦੇਕੇ ਜਗ੍ਹਾ ਲਈ ਹੈ ! ” ਇੱਕ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਫੇਸਬੁਕ ਉੱਤੇ ਸਟੇਟਸ ਪਾਇਆ , ‘ਸ਼ੁਕਰ ਕਰੋ ਕਿ ਮੇਰੀ ਕੋਈ ਮੁਮਤਾਜ ਨਹੀਂ ਵਰਨਾ ਹਰ ਗਲੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ – ਇੱਕ ਤਾਜਮਹਲ ਹੁੰਦਾ’ . ਉਸ ਉੱਤੇ ਉਸਦੀ ਪੜੋਸਨ ਨੇ ਕਮੇਂਟ ਕੀਤਾ , ‘ਪਹਿਲਾਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬਾਥਰੂਮ ਤਾਂ ਬਣਾ ਲੈ ਨਿਕੰਮਾ , ਪੂਰਾ ਘਰ ਸਵੇਰੇ – ਸਵੇਰੇ ਲੋਟਾ ਲੈ ਕੇ ਖੁੱਲੇ ਵਿੱਚ ਜਾਂਦਾ ਹੈ’ . ਇੱਕ ਚਾਲੂ ਜੀਜਾ ਸਾਲੀ ਵਲੋਂ ਪਿਆਰ ਭਰੀ ਗੱਲਾਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ . ਜੀਜਾ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਹੋਕੇ ਸਾਲੀ ਵਲੋਂ ਪੁੱਛਦਾ ਹੈ…
ਜੀਜਾ – ਦੱਸੋ , ਰਾਤ ਅਤੇ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਵਿੱਚ ਕੀ ਫਰਕ ਹੈ ? ਸਾਲੀ – ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਵਿੱਚ ਅਸੀ ਕੇਵਲ ਪਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸੋ ਸੱਕਦੇ ਹਾਂ . ਜਦੋਂ ਕਿ ਬਾਕੀ ਰਾਤ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਰੋਕ ਨਹੀਂ ਹੈ . ਜੀਜਾ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕੋਮਾ ਵਿੱਚ ਹੈ !

About admin

Check Also

ਲੰਮੇ ਅਰਸੇ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਬਲਵੀਰ ਬੋਪਾਰਾਏ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਰੂਬਰੂ ਕੀਤਾ ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

ਲੰਮੇ ਅਰਸੇ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਬਲਵੀਰ ਬੋਪਾਰਾਏ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਰੂਬਰੂ ਕੀਤਾ ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ, …

error: Content is protected !!