Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਬੁਰੀ ਹਾਲਤ ਤੋਂ ਇਸ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਸ਼ਟ , ਬਾਕੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਮਹਾਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ

ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਬੁਰੀ ਹਾਲਤ ਤੋਂ ਇਸ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਸ਼ਟ , ਬਾਕੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਮਹਾਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ

ਰਾਸ਼ਿਫਲ 13 ਮਈ 2019 : ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ ਫੇਰ – ਬਦਲ , ਜਾਨੋ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਉੱਤੇ ਪਵੇਗਾ ਅਸਰ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ 13 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 13 May 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਨਿਜੀ ਮਸਲੇ ਨਿਅੰਤਰਣ ਵਿੱਚ ਰਹਾਂਗੇ । ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਪੈਸਾਂ ਦੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਚੇਤੰਨ ਰਹੇ ਅਤੇ ਦੂਰ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਸਫਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਧਾਰਮਿਕ ਕਰਿਆਕਲਾਪੋਂ ਵਿੱਚ ਬਿਤਾਵਾਂ ਇਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪ ਦੇ ਅੰਦਰ ਨਵੀਂ ਊਰਜਾ ਦਾ ਆਭਾਸ ਹੋਵੇਗਾ । ਸ਼ੇਅਰ ਮਾਰਕੇਟ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਰੁਮਾਂਸ ਆਨੰਦਦਾਈ ਅਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਰੋਮਾਂਚਕ ਰਹੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਮਨ ਵਿੱਚ ਹਤਾਸ਼ਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਆ ਜਾਣ ਵਲੋਂ ਮਨ ਰੋਗੀ ਰਹੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਲਿਆਉਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀਸਪਰਧਾ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬਜਟ ਨੂੰ ਅਕਲਮੰਦੀ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਥਿਤੀਆਂ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਬਣੇ ਰਹੇਂਗੀ । ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰ ਸੰਬੰਧ ਸਥਾਪਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਸਰਕਾਰੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਨੂੰ ਨਿੱਪਟਾਣ ਵਿੱਚ ਜੱਦੋਜਹਿਦ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਭਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਓਗੇ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਖੇਤਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਚੁਣੋਤੀ ਭਰਪੂਰ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਸਾਥੀਆਂ ਉੱਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਮਾਨਸਿਕ ਦਬਾਅ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪੈਸਾ ਦੌਲਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਹੋਰ ਵੀ ਚੰਗੇ ਦਿਨ ਵੇਖਾਂਗੇ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਵ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਿਹੈਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ । ਪਰੀਜਨਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੀ ਦੋਸਤੀ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ ਤਾਂਕਿ ਆਪਣੀ ਕਿਸੇ ਅਨਿਯੰਤ੍ਰਿਤ ਗੱਲ ਜਾਂ ਕੰਮ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਗਲਤ ਛਵੀ ਨਹੀਂ ਬੰਨ ਜਾਵੇ । ਅਚਾਨਕ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕਈ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵੀ ਰੁਕ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਟੇਂਸ਼ਨ ਘੱਟ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਲਵੇਂ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਆਰਾਮ ਦੇ ਪਲ ਬਿਤਾਵਾਂ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਕ੍ਰੋਧ ਅਤੇ ਆਵੇਸ਼ ਦੇ ਅਤੀਰੇਕ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰੋਜਗਾਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਲਈ ਘਰ ਵਲੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਲੈ ਲਈਆਂ ਹੋ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਵੱਧ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਦੂਸਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਮਨਵਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਰਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਥਕੇਵਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ । ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਅੱਜ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਕਸ਼ਮਤਾਵਾਂਦਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਸਮਰੱਥ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਰਾਜਨੇਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਅੱਜ ਕੋਈ ਜਰੂਰੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਚਾਂ । ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਤਕਨੀਕ ਵਲੋਂ ਕਾਰਜ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਦਿਵਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਕਿਸੇ ਮਿੱਤਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਹੰਸਮੁਖ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕਈ ਮੌਕੇ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਵਰਿਸ਼ਠੋਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੈਸਾ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਧੈਰਿਆਸ਼ੀਲਤਾ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਮਣਾ ਕਈ ਨਵੀਂ ਆਰਥਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਹੋਵੇਗਾ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅੱਛਾਈਯੋਂ ਅਤੇ ਕਮੀਆਂ ਉੱਤੇ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਗ਼ੌਰਫ਼ਰਮਾਵਾਂ। ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਲਾਲ ਗੁਲਾਬ ਵਲੋਂ ਅਰਧਿਅ ਦਿਓ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ , ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹੋਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਫਲ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਵਰਤੋ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਪਰਿਪੂਰਣ ਰਹਾਂਗੇ । ਆਪਣੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵ੍ਰੱਤੀਯੋਂ ਉੱਤੇ ਲਗਾਮ ਲਗਾਕੇ ਰੱਖੋ । ਦੂਰ – ਨੇੜੇ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਤੁਹਾਡਾ ਮਜ਼ਾਖੀਆ ਸੁਭਾਅ ਸਾਮਾਜਕ ਮੇਲ – ਸਮੂਹ ਦੀਆਂ ਜਗ੍ਹਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਵਿੱਚ ਇਜ਼ਾਫ਼ਾ ਕਰੇਗਾ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਬਣੇਗਾ । ਪਰੀਜਨਾਂ ਦੀਆਂ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਲੋਂ ਵਿਵਾਹਿਕ ਅੜਚਨੇਂ ਖ਼ਤਮ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਹੀ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਾ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦੀ ਗੱਲ ਦੱਸਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ , ਕਿਉਂਕਿ ਕੱਲ ਬਹੁਤ ਦੇਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਭਰਾ – ਭੈਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਰਾਸ਼ ਕਰਣਗੇ , ਜੋ ਸਾਰੇ ਲਈ ਅਪ੍ਰਤਿਆਸ਼ਿਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਲਕਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਕਬਜਾ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ । ਨਵੇਂ ਸੌਦੇ ਹੁਣੇ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਂ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰੋ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਕਾਰਜ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਜਸ ਅਤੇ ਕੀਰਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ । ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ । ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ । ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਇੱਕ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੰਕੇਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ , ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵੱਡੇ ਤਬਦੀਲੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ । ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਅਹਿਮ ਫ਼ੈਸਲੇ ਕਿਸੇ ਅਤੇ ਦਿਨ ਲਈ ਛੱਡ ਦੇਣ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਰਹੇਗਾ । ਕਮਾਈ ਦੇ ਸਰੋਤ ਵਿਕਸਿਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਿੱਤ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਚੀਜਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਸੁਧਾਰ ਇਲਾਵਾ ਉਪਲਬਧੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਮਾਮੂਲੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਅੱਜ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਤਾਕਤ ਅਤੇ ਕਮਜੋਰੀਆਂ ਨੂੰ ਜਾਨ ਸਕਣਗੇ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਬੱਚੀਆਂ ਵਰਗਾ ਮਾਸੂਮ ਵਰਤਾਓ ਅਹਿਮ ਕਿਰਦਾਰ ਅਦਾ ਕਰੇਗਾ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੇਸ਼ਾਵਰਾਨਾ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਸੰਭਾਵਿਕ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਦਾ ਸਿੱਖਿਅਕ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਉੱਤੇ ਦਬਾਅ ਨਹੀਂ ਪਾਓ । ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਵਲੋਂ ਨਜਾਤ ਪਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਕਾਰ ਕਰਣ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹੋ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਏਕਤਰਫ਼ਾ ਲਗਾਉ ਤੁਹਾਡੀ ਖ਼ੁਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਉਜਾੜ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 13 May 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 13 May 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 13 May 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!