Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਬੁਰੀ ਹਾਲਤ ਤੋਂ ਇਸ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਸ਼ਟ , ਬਾਕੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਮਹਾਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ

ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਬੁਰੀ ਹਾਲਤ ਤੋਂ ਇਸ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਸ਼ਟ , ਬਾਕੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਮਹਾਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ

ਰਾਸ਼ਿਫਲ 13 ਮਈ 2019 : ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ ਫੇਰ – ਬਦਲ , ਜਾਨੋ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਉੱਤੇ ਪਵੇਗਾ ਅਸਰ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ 13 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 13 May 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਨਿਜੀ ਮਸਲੇ ਨਿਅੰਤਰਣ ਵਿੱਚ ਰਹਾਂਗੇ । ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਪੈਸਾਂ ਦੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਚੇਤੰਨ ਰਹੇ ਅਤੇ ਦੂਰ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਸਫਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਧਾਰਮਿਕ ਕਰਿਆਕਲਾਪੋਂ ਵਿੱਚ ਬਿਤਾਵਾਂ ਇਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪ ਦੇ ਅੰਦਰ ਨਵੀਂ ਊਰਜਾ ਦਾ ਆਭਾਸ ਹੋਵੇਗਾ । ਸ਼ੇਅਰ ਮਾਰਕੇਟ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਰੁਮਾਂਸ ਆਨੰਦਦਾਈ ਅਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਰੋਮਾਂਚਕ ਰਹੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਮਨ ਵਿੱਚ ਹਤਾਸ਼ਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਆ ਜਾਣ ਵਲੋਂ ਮਨ ਰੋਗੀ ਰਹੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਲਿਆਉਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀਸਪਰਧਾ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬਜਟ ਨੂੰ ਅਕਲਮੰਦੀ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਥਿਤੀਆਂ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਬਣੇ ਰਹੇਂਗੀ । ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰ ਸੰਬੰਧ ਸਥਾਪਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਸਰਕਾਰੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਨੂੰ ਨਿੱਪਟਾਣ ਵਿੱਚ ਜੱਦੋਜਹਿਦ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਭਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਓਗੇ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਖੇਤਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਚੁਣੋਤੀ ਭਰਪੂਰ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਸਾਥੀਆਂ ਉੱਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਮਾਨਸਿਕ ਦਬਾਅ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪੈਸਾ ਦੌਲਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਹੋਰ ਵੀ ਚੰਗੇ ਦਿਨ ਵੇਖਾਂਗੇ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਵ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਿਹੈਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ । ਪਰੀਜਨਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੀ ਦੋਸਤੀ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ ਤਾਂਕਿ ਆਪਣੀ ਕਿਸੇ ਅਨਿਯੰਤ੍ਰਿਤ ਗੱਲ ਜਾਂ ਕੰਮ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਗਲਤ ਛਵੀ ਨਹੀਂ ਬੰਨ ਜਾਵੇ । ਅਚਾਨਕ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕਈ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵੀ ਰੁਕ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਟੇਂਸ਼ਨ ਘੱਟ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਲਵੇਂ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਆਰਾਮ ਦੇ ਪਲ ਬਿਤਾਵਾਂ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਕ੍ਰੋਧ ਅਤੇ ਆਵੇਸ਼ ਦੇ ਅਤੀਰੇਕ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰੋਜਗਾਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਲਈ ਘਰ ਵਲੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਲੈ ਲਈਆਂ ਹੋ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਵੱਧ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਦੂਸਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਮਨਵਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਰਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਥਕੇਵਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ । ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਅੱਜ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਕਸ਼ਮਤਾਵਾਂਦਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਸਮਰੱਥ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਰਾਜਨੇਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਅੱਜ ਕੋਈ ਜਰੂਰੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਚਾਂ । ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਤਕਨੀਕ ਵਲੋਂ ਕਾਰਜ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਦਿਵਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਕਿਸੇ ਮਿੱਤਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਹੰਸਮੁਖ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕਈ ਮੌਕੇ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਵਰਿਸ਼ਠੋਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੈਸਾ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਧੈਰਿਆਸ਼ੀਲਤਾ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਮਣਾ ਕਈ ਨਵੀਂ ਆਰਥਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਹੋਵੇਗਾ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅੱਛਾਈਯੋਂ ਅਤੇ ਕਮੀਆਂ ਉੱਤੇ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਗ਼ੌਰਫ਼ਰਮਾਵਾਂ। ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਲਾਲ ਗੁਲਾਬ ਵਲੋਂ ਅਰਧਿਅ ਦਿਓ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ , ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹੋਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਫਲ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਵਰਤੋ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਪਰਿਪੂਰਣ ਰਹਾਂਗੇ । ਆਪਣੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵ੍ਰੱਤੀਯੋਂ ਉੱਤੇ ਲਗਾਮ ਲਗਾਕੇ ਰੱਖੋ । ਦੂਰ – ਨੇੜੇ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਤੁਹਾਡਾ ਮਜ਼ਾਖੀਆ ਸੁਭਾਅ ਸਾਮਾਜਕ ਮੇਲ – ਸਮੂਹ ਦੀਆਂ ਜਗ੍ਹਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਵਿੱਚ ਇਜ਼ਾਫ਼ਾ ਕਰੇਗਾ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਬਣੇਗਾ । ਪਰੀਜਨਾਂ ਦੀਆਂ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਲੋਂ ਵਿਵਾਹਿਕ ਅੜਚਨੇਂ ਖ਼ਤਮ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਹੀ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਾ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦੀ ਗੱਲ ਦੱਸਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ , ਕਿਉਂਕਿ ਕੱਲ ਬਹੁਤ ਦੇਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਭਰਾ – ਭੈਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਰਾਸ਼ ਕਰਣਗੇ , ਜੋ ਸਾਰੇ ਲਈ ਅਪ੍ਰਤਿਆਸ਼ਿਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਲਕਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਕਬਜਾ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ । ਨਵੇਂ ਸੌਦੇ ਹੁਣੇ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਂ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰੋ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਕਾਰਜ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਜਸ ਅਤੇ ਕੀਰਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ । ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ । ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ । ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਇੱਕ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੰਕੇਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ , ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵੱਡੇ ਤਬਦੀਲੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ । ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਅਹਿਮ ਫ਼ੈਸਲੇ ਕਿਸੇ ਅਤੇ ਦਿਨ ਲਈ ਛੱਡ ਦੇਣ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਰਹੇਗਾ । ਕਮਾਈ ਦੇ ਸਰੋਤ ਵਿਕਸਿਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਿੱਤ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਚੀਜਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਸੁਧਾਰ ਇਲਾਵਾ ਉਪਲਬਧੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਮਾਮੂਲੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਅੱਜ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਤਾਕਤ ਅਤੇ ਕਮਜੋਰੀਆਂ ਨੂੰ ਜਾਨ ਸਕਣਗੇ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਬੱਚੀਆਂ ਵਰਗਾ ਮਾਸੂਮ ਵਰਤਾਓ ਅਹਿਮ ਕਿਰਦਾਰ ਅਦਾ ਕਰੇਗਾ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੇਸ਼ਾਵਰਾਨਾ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਸੰਭਾਵਿਕ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਦਾ ਸਿੱਖਿਅਕ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਉੱਤੇ ਦਬਾਅ ਨਹੀਂ ਪਾਓ । ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਵਲੋਂ ਨਜਾਤ ਪਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਕਾਰ ਕਰਣ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹੋ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਏਕਤਰਫ਼ਾ ਲਗਾਉ ਤੁਹਾਡੀ ਖ਼ੁਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਉਜਾੜ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 13 May 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 13 May 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 13 May 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

65 ਦਾ ਮਾਇਲੇਜ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਹੀਰੋ ਦਾ ਇਹ ਨਵਾਂ ਸਕੂਟਰ, ਕੀਮਤ ਸਿਰਫ 19,990 ਰੁਪਏ

ਪਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜਲ ਦੀ ਵੱਧਦੀ ਕੀਮਤ ਦੇ ਇਸ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਮੋਟਰ ਸਾਈਕਲ ਅਤੇ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!