Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਅੱਜ ਇਹ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਰਹੇਂਗੀ ਤਾਕਤਵਰ ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵਧੇਗਾ ਪ੍ਰਭਾਵ

ਅੱਜ ਇਹ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਰਹੇਂਗੀ ਤਾਕਤਵਰ ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵਧੇਗਾ ਪ੍ਰਭਾਵ

ਰਾਸ਼ਿਫਲ 14 ਮਈ 2019 : ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਹਨੁਮਾਨਜੀ ਦਾ ਚਾਰ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ , ਇਸ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤਰੱਕੀ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ 14 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 14 May 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ । ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਮੌਜ – ਮਸਤੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀ ਜਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਿਏੰਗੇ । ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਫਾਇਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਵਾਲੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਪੋਰਟ ਕਰਣਗੇ । ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਖ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਸਭਤੋਂ ਵੱਖ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਤੁਹਾਡਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਨਵੇਂ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਤੁਸੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਸਮਾਂ ਇਸ ਕਾਰਜ ਲਈ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਲੋਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਓ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਨਜਰਅੰਦਾਜ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਭੰਗ ਨਹੀਂ ਕਰਣ ਦਿਓ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਪਲ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ , ਉਦੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਸਫਲ ਹੋ ਪਾਵੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਵਿਆਹਿਆ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਜਾਂ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਆਪਸੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਚੱਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਛੋਟੇ ਬੱਚੀਆਂ ਵਾਲੇ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਚਿੰਤਤ ਹੋਣਗੇ । ਕੰਮ – ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਨਾਵ ਦੇ ਚਲਦੇ ਪਰਵਾਰ ਦੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਅਤੇ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਦਰਕਿਨਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਅਤੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਮਣਾ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਅਤੇ ਯਾਦਗਾਰ ਰਹੇਗਾ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਆਰਥਕ ਆਯੋਜਨਾਂ ਵਿੱਚ ਅਵਰੋਧ ਬਾਅਦ ਰਸਤਾ ਪ੍ਰਸ਼ਸਤ ਹੁੰਦਾ ਹੋਇਆ ਪ੍ਰਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਭਰਪੂਰ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕੁੱਝ ਇੱਜ਼ਤ ਵਾਲਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮੇਂਤੇ ਦਵਾਵਾਂ ਅਤੇ ਉਚਿਤ ਖਾਣਾ ਲੈਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਦੇ ਚਲਦੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਵੱਡਾ ਭਾਈ ਖੋਹ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਵੈਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਅੱਪੜਿਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਰਣਨੀਤੀ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਾਣਕ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਸਾਰੇ ਚਰਣਾਂ ਵਿੱਚ ਖ਼ਰਚ ਉੱਤੇ ਨਿਗਰਾਨੀ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਉੱਤੇ ਜਿਆਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਔਲਾਦ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਵਲੋਂ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੇ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਅਤੇ ਚੇਤੰਨਤਾ ਵਲੋਂ ਵਪਾਰ ਸੰਧੀ ਕਰੋ । ਕੁੱਝ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਸਬੰਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ । ਕਰਿਅਰ ਅਤੇ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਲਕਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਰਸਤੇ ਉੱਤੇ ਲੈ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਰਹੇਗੀ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ । ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਆਂਤਰਿਕ ਅਵਾਜ ਸੁਣਨਾ ਸਿੱਖੀਏ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਪਹਿਲੂਆਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਬਿਹਤਰ ਕਰਣਗੇ । ਦੋਸਤਾਂ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰੋਂ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਚੰਗੇ ਵਪਾਰਕ ਸੌਦੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਡਰਾਇਵਿੰਗ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਦਾਇਿਤਵੋਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦਾ ਸਭਤੋਂ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ – ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਗੁਪਤ ਗੱਲਾਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਾ ਵਲੋਂ ਵੰਡਣ ਦਾ ਠੀਕ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਭਾਵੁਕ ਹਨ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਬਲ ਬਣੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਸ਼ਾਇਦ ਇਸ ਗੱਲ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਕਮੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ । ਸਮਾਜਸੇਵਾ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਮਿਹੋਤ ਦਾ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਮਿਲਣਗੇ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਸਾਬਤ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹੈ । ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇੱਛਾਸ਼ਕਤੀ ਦੀ ਇੱਕ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਖੁਰਾਕ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ । ਪਤਨੀ ਜਾਂ ਭਰਾ ਭੈਣਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਲੋਕੋ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਪ੍ਰੇਮ ਵਧੇਗਾ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਪਰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਦੇਰੀ ਹੋਵੇਗਾ । ਫਿਰ ਵੀ ਉਸ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜਤਨ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਣਗੇ । ਗੁਜਰੇ ਹੋਏ ਵਕਤ ਨੂੰ ਭੁਲਾ ਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵਾਂ ਜੀਵਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਪੁਰਾਣੀ ਬਾਤੇ ਯਾਦ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀ ਇਸ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਆਕੁਲ ਵੇਖ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਇਫ ਚੇਂਜਿੰਗ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਮਸਲੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਸੰਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਛੇਤੀ ਹੀ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਦਵਾਰ ਖੁਲੇਂਗੇ । ਆਪਣੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਭਲੀਭਾਂਤੀ ਸੱਮਝਾਗੇ ਉਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਖੋਜ ਪਾਣਗੇ । ਜਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਤੁਜੁਰਬਾ ਬਢੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹੀ ਤੁਜੁਰਬਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਠੀਕ ਰਸਤੇ ਉੱਤੇ ਚਲਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਜਰੂਰ ਕਰੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਮਾਤਾ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਜ਼ਰ ਸਭਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਸੀ ਤਾਕਤਵਰ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਹਾਸਲ ਕਰਣਾ ਚਾਹਾਂਗੇ , ਇਹੀ ਵਜ੍ਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨੂੰ ਬੜਾਏੰਗੇ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਸੁਭਾਅ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰੇ ਵੀ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਵੀ ਬਨਾਏ ਰਖ਼ੇਲ ਹੋਵੇਗੀ । ਸੰਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਸੀ ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਦੂਨੀ ਰਾਤ ਚੌਗੁਣੀ ਤਰੱਕੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ । ਖਾਸ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 14 May 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 14 May 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 14 May 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

About admin

Check Also

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ: ਹੁਣ ਤਪਦੀ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਜ ਕੇ ਚਲਾਓ AC ਤੇ 1 ਰੁਪਇਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ AC ਭਾਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ …

error: Content is protected !!