Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / 65 ਦਾ ਮਾਇਲੇਜ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਹੀਰੋ ਦਾ ਇਹ ਨਵਾਂ ਸਕੂਟਰ, ਕੀਮਤ ਸਿਰਫ 19,990 ਰੁਪਏ

65 ਦਾ ਮਾਇਲੇਜ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਹੀਰੋ ਦਾ ਇਹ ਨਵਾਂ ਸਕੂਟਰ, ਕੀਮਤ ਸਿਰਫ 19,990 ਰੁਪਏ

ਪਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜਲ ਦੀ ਵੱਧਦੀ ਕੀਮਤ ਦੇ ਇਸ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਮੋਟਰ ਸਾਈਕਲ ਅਤੇ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਹਿੰਗਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਗੱਡੀਆਂ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣਾ। ਹਰ ਕੋਈ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਬਾਇਕ ਜਾਂ ਮੋਟਰਸਾਇਕਿਲ ਮਿਲ ਜਾਵੇ ਜੋ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਤੇਲ ਦੇ ਖਰਚ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੂਰੀ ਤੈਅ ਕਰੇ ਯਾਨੀ ਮਾਇਲੇਜ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੋਵੇ ਤਾਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜੇਬ ਉੱਤੇ ਘੱਟ ਭਾਰ ਪਏ।

ਆਮ ਆਦਮੀ ਦੀ ਇਸ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਹੀਰੋ ਨੇ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਸਕੂਟਰ ਮਾਰਕੇਟ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰਿਆ ਹੈ ਜੋ 65 ਕਿਮੀ ਦਾ ਮਾਇਲੇਜ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਹੀਰੋ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਕੂਟਰ flash ਕੱਢਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਸਕੂਟਰ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸਕੂਟਰ ਈਕੋ ਫਰੈਂਡਲੀ ਹੈ ਯਾਨੀ ਇਸ ਨਾਲ ਵਾਤਾਵਰਨ ਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਬੁਰਾ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ।

ਦਰਅਸਲ ਇਹ ਸਕੂਟਰ ਪਟਰੋਲ ਜਾਂ ਡੀਜਲ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਸਿਰਫ ਇਲੈਕਟਰੀ ਬੈਟਰੀ ਨਾਲ ਚੱਲਦਾ ਹੈ। ਜਿਸਨੂੰ ਚਾਰਜ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਸਫਰ ਉੱਤੇ ਨਿਕਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।ਇਹ ਸਕੂਟਰ ਰੋਜਾਨਾ ਸਫਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਆਫਿਸ ਗੋਇੰਗ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਕੇ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਬੈਟਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰੋਜ-ਰੋਜ ਪਟਰੋਲ ਪਵਾਉਣ ਦੇ ਝੰਜਟ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਲੁਕਸ ਅਤੇ ਸਟਾਇਲ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਹ ਸਕੂਟਰ ਬੇਹੱਦ ਸਟਾਇਲਿਸ਼ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸਦੇ ਅਲਾਏ ਵਹੀਲਸ, ਟੇਲੀਸਕੋਪਿਕ ਸਸਪੇਂਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸੀਟ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਲਗੇਜ ਬਾਕਸ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੂਬ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਹੀਰੋ ਨੇ ਇਸ ਵਿੱਚ 40v ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਜੋ 7-8 ਘੰਟੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚਾਰਜ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਯਾਨੀ ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀ ਇਸਨੂੰ ਕਿਤੇ ਵੀ ਲੈ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੀਮਤ – ਕੀਮਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ਸਕੂਟਰ ਦੀ ਸ਼ੋਰੂਮ ਕੀਮਤ 19990 ਰੂਪਏ ਯਾਨੀ ਆਨ ਰੋਡ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ 25000 ਤੱਕ ਦਾ ਪਵੇਗਾ।

About admin

Check Also

ਪੰਜਾਬੀ ਸੂਟਾਂ ਨਾਲ ਦੁਪੱਟਾ ਜਚਾਉਣ ਦੇ 20 ਤਰੀਕੇ ,ਏਨਾ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਕੇ ਘਰ ਘਰ ਜਾਵੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ

ਵੀਡੀਓ ਥੱਲੇ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖੋ ਦੋਸਤੋ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ,,,ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੀ ਹੋ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!